Ahmic Lake Resort's Black Bear Cottage
Nơi lưu trú 2.0 sao
Lodge tại Magnetawan
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Ahmic Lake Resort's Black Bear Cottage





Khi lên kế hoạch tham quan Magnetawan, Ahmic Lake Resort's Black Bear Cottage là một lựa chọn tuyệt vời bạn có thể cân nhắc.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Kh ông hút thuốc
Giá hiện tại là 13.380.649 ₫
13.380.649 ₫
Tổng 15.120.082 ₫
bao gồm thuế & phí
08/07 - 09/07
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Quiet Bay: Lakeside Escape
Magnetawan
Quiet Bay: Lakeside Escape
Magnetawan
- Hồ bơi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 226 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
226 nhận xét
Giá hiện tại là 2.580.524 ₫
2.580.524 ₫
Tổng 3.438.664 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Caswell Resort Hotel
Sundridge
Caswell Resort Hotel
Sundridge
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
7.2 trên 10, Tốt, 291 nhận xét
7,2
Tốt
291 nhận xét
Giá hiện tại là 2.179.294 ₫
2.179.294 ₫
Tổng 2.462.602 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

Knights Inn Huntsville, ON
Huntsville
Knights Inn Huntsville, ON
Huntsville
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.0 trên 10, Rất tốt, 1.006 nhận xét
8,0
Rất tốt
1.006 nhận xét
Giá hiện tại là 1.853.339 ₫
1.853.339 ₫
Tổng 2.178.044 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

Huntsville Inn
Huntsville
Huntsville Inn
Huntsville
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Quầy tiếp tân 24/7
8.2 trên 10, Rất tốt, 662 nhận xét
8,2
Rất tốt
662 nhận xét
Giá hiện tại là 2.409.155 ₫
2.409.155 ₫
Tổng 2.831.346 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

Travelodge by Wyndham Bracebridge
Bracebridge
Travelodge by Wyndham Bracebridge
Bracebridge
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Máy điều hòa
6.6 trên 10, 742 nhận xét
6,6
742 nhận xét
Giá hiện tại là 2.520.541 ₫
2.520.541 ₫
Tổng 2.962.140 ₫
bao gồm thuế & phí
12/07 - 13/07

Tru By Hilton Bracebridge, On
Bracebridge
Tru By Hilton Bracebridge, On
Bracebridge
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 461 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
461 nhận xét
Giá hiện tại là 3.860.134 ₫
3.860.134 ₫
Tổng 4.536.430 ₫
bao gồm thuế & phí
12/07 - 13/07

The Grand Tappattoo Resort, an Ascend Collection Resort
Seguin
The Grand Tappattoo Resort, an Ascend Collection Resort
Seguin
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.6 trên 10, Xuất sắc, 706 nhận xét
8,6
Xuất sắc
706 nhận xét
Giá hiện tại là 3.358.436 ₫
3.358.436 ₫
Tổng 3.795.083 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Quality Inn
Bracebridge
Quality Inn
Bracebridge
- Hồ bơi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.2 trên 10, Rất tốt, 1.005 nhận xét
8,2
Rất tốt
1.005 nhận xét
Giá hiện tại là 3.302.650 ₫
3.302.650 ₫
Tổng 3.881.274 ₫
bao gồm thuế & phí
12/07 - 13/07

Red Maple inn and suites
Huntsville
Red Maple inn and suites
Huntsville
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
6.0 trên 10, 852 nhận xét
6,0
852 nhận xét
Giá hiện tại là 1.664.854 ₫
1.664.854 ₫
Tổng 1.995.666 ₫
bao gồm thuế & phí
02/08 - 03/08

Parry Sound Inn & Suites
Parry Sound
Parry Sound Inn & Suites
Parry Sound
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
9.2 trên 10, Tuyệt vời, 1.002 nhận xét
9,2
Tuyệt vời
1.002 nhận xét
Giá hiện tại là 3.144.725 ₫
3.144.725 ₫
Tổng 3.553.540 ₫
bao gồm thuế & phí
12/07 - 13/07
Thông tin về khu vực này

Magnetawan, ON
Lân cận
- Hồ Whitestone - 8 phút đi xe - 11.0 km
- Trung tâm Di sản Magnetewan - 10 phút đi xe - 12.1 km
- Hồ Fairholme - 18 phút đi xe - 24.5 km
- Hồ Horn - 25 phút đi xe - 27.8 km
- Tác phẩm điêu khắc Screaming Heads - 34 phút đi xe - 39.1 km
Nhà hàng
- Swiss Country House - 1 phút đi bộ
- Magnetawan Grill and Grocery - 10 phút đi xe
- Magnetawan Snack Bar - 10 phút đi xe
- Ahmic Harbour Tavern - 4 phút đi xe
- Ole Guitar Picker's Corner - 4 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
Ahmic Lake Resort's Black Bear Cottage
- Khi lên kế hoạch tham quan Magnetawan, Ahmic Lake Resort's Black Bear Cottage là một lựa chọn tuyệt vời bạn có thể cân nhắc.
Tổng quan
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 14:00, kết thúc nhận phòng: 18:00
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
- Giờ trả phòng là 10:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
- Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng và thông tin nhận chìa khóa trước khi đến; lối vào riêng
- Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18
Vật nuôi
- Cho phép vật nuôi*
- Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
- Gara trong khuôn viên
- Có bãi đậu xe miễn phí gần nơi lưu trú
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Phí & Chính sách
Vật nuôi
- Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
- Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 50 EUR mỗi nơi lưu trú mỗi lần lưu trú
Chính sách
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng hoặc thẻ ghi nợ. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International
Phí dọn vệ sinh bắt buộc đã bao gồm trong giá cho thuê của nơi lưu trú này.
Tên khác
Ahmic Lake Resort's Black Bear
Ahmic Lake Resort's Black Bear Cottage Lodge
Ahmic Lake Resort's Black Bear Cottage Magnetawan
Ahmic Lake Resort's Black Bear Cottage Lodge Magnetawan
Câu hỏi thường gặp
Ahmic Lake Resort's Black Bear Cottage có cho phép hủy miễn phí và hoàn tiền toàn bộ không?
Có, Ahmic Lake Resort's Black Bear Cottage có phòng với giá có thể hoàn tiền toàn bộ. Với giá này, bạn có thể hủy đến vài ngày trước ngày nhận phòng, tùy vào chính sách hủy của nơi lưu trú. Nhớ kiểm tra cẩn thận chính sách hủy của nơi lưu trú để nắm rõ điều khoản và điều kiện.
Ahmic Lake Resort's Black Bear Cottage có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Cho phép mang theo vật nuôi. Thu phí 50 EUR mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.
Ahmic Lake Resort's Black Bear Cottage có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Ahmic Lake Resort's Black Bear Cottage
Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 18:00. Giờ trả phòng là 10:00.