Toàn bộ căn hộ
Downtown Classic With Terrace by Vacationy
Nơi lưu trú 2.0 sao
Căn hộ khá thuận tiện để đến Phố cổ Porto
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Downtown Classic With Terrace by Vacationy





Căn hộ này nằm ở vị trí thuận tiện, cách Chợ Bolhao và Đại lộ dos Aliados khoảng 15 phút đi bộ. Ngoài ra, Tòa thị chính Porto và Nhà thờ Porto cũng chỉ cách nơi lưu trú khoảng 15 phút đi bộ. Dịch vụ giao thông công cộng chỉ cách một quãng đi bộ ngắn: cách Ga Campo 24 Agosto 6 phút và Ga Marcolino Santa Catarina 6 phút.
Nhận xét
5,25,2 trên 10,
Toàn bộ căn hộ
1 phòng ngủ1 phòng tắm3 khách
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Trang thiết bị giặt ủi
- Wifi miễn phí
Các tiện nghi chính (2)
Các tiện nghi chính (2)
- 3 căn h ộ
- Vườn
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Rosalma Hostel
Centro / Baixa
Rosalma Hostel
Centro / Baixa
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Trang thiết bị giặt ủi
- Quầy tiếp tân 24/7
9.2 trên 10, Tuyệt vời, 64 nhận xét
9,2
Tuyệt vời
64 nhận xét
Giá hiện tại là 2.473.860 ₫
2.473.860 ₫
Tổng 2.802.517 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

HI Porto – Pousada de Juventude - Hostel
Lordelo do Ouro
HI Porto – Pousada de Juventude - Hostel
Lordelo do Ouro
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Bar
8.0 trên 10, Rất tốt, 78 nhận xét
8,0
Rất tốt
78 nhận xét
Giá hiện tại là 1.790.547 ₫
1.790.547 ₫
Tổng 2.078.308 ₫
bao gồm thuế & phí
01/07 - 02/07

Liiiving in Porto - Luxury Gallery Apartment I
Centro / Baixa
Liiiving in Porto - Luxury Gallery Apartment I
Centro / Baixa
- Trang thiết bị giặt ủi
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Tủ lạnh

Rua do Paraíso
Centro / Baixa
Rua do Paraíso
Centro / Baixa
- Bếp nhỏ
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Khu lounge
8.8 trên 10, Xuất sắc, 20 nhận xét
8,8
Xuất sắc
20 nhận xét
Giá hiện tại là 1.836.267 ₫
1.836.267 ₫
Tổng 3.568.479 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Corticeira Living
Centro / Baixa
Corticeira Living
Centro / Baixa
- Wifi miễn phí
Giá hiện tại là 1.836.145 ₫
1.836.145 ₫
Tổng 3.237.935 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Guestready - Charming House Marquês
Centro / Baixa
Guestready - Charming House Marquês
Centro / Baixa
- Không hút thuốc
Giá hiện tại là 2.422.240 ₫
2.422.240 ₫
Tổng 3.648.931 ₫
bao gồm thuế & phí
12/07 - 13/07

Aspasios Mercado Apartments
Centro / Baixa
Aspasios Mercado Apartments
Centro / Baixa
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Không hút thuốc
8.0 trên 10, Rất tốt, 1 nhận xét
8,0
Rất tốt
1 nhận xét
Giá hiện tại là 3.012.481 ₫
3.012.481 ₫
Tổng 3.373.456 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Republica Boutique Hostel
Centro / Baixa
Republica Boutique Hostel
Centro / Baixa
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 5 nhận xét
10
Ngoại hạng
5 nhận xét
Giá hiện tại là 1.958.698 ₫
1.958.698 ₫
Tổng 2.256.446 ₫
bao gồm thuế & phí
31/07 - 01/08

Liiiving in Porto - Downtown Balcony Studio
Centro / Baixa
Liiiving in Porto - Downtown Balcony Studio
Centro / Baixa
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Tủ lạnh

Bom Sucesso Executive Apartments by Feel Porto
Boavista
Bom Sucesso Executive Apartments by Feel Porto
Boavista
- Bếp nhỏ
- Trang thiết bị giặt ủi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
Giá hiện tại là 2.956.911 ₫
2.956.911 ₫
Tổng 4.335.834 ₫
bao gồm thuế & phí
01/07 - 02/07
Thông tin về khu vực này

Porto, Porto District
Lân cận
- Chợ Bolhao - 7 phút đi bộ - 0.6 km
- Đại lộ dos Aliados - 10 phút đi bộ - 0.9 km
- Phố cổ Porto - 13 phút đi bộ - 1.1 km
- Nhà thờ Porto - 13 phút đi bộ - 1.1 km
- Cầu Dom Luis I - 13 phút đi bộ - 1.1 km
Đi lại
- Cách Sân bay Porto (OPO-Sân bay Dr. Francisco de Sa Carneiro) 27 phút lái xe, khoảng 19,6 km
- Cách Ga Sao Bento 11 phút đi bộ, khoảng 0,9 km
- Cách Ga Porto Campanha 21 phút đi bộ, khoảng 1,7 km
- Cách Ga General Torres 24 phút đi bộ, khoảng 2 km
- Cách Ga Campo 24 Agosto 6 phút đi bộ, khoảng 0,5 km
- Cách Ga Marcolino Santa Catarina 6 phút đi bộ, khoảng 0,5 km
- Cách Ga Bolhao 7 phút đi bộ, khoảng 0,6 km
Nhà hàng
- Casa Guedes - 2 phút đi bộ
- Combi Coffee Co. - 1 phút đi bộ
- Molete - Bread & Breakfast - 3 phút đi bộ
- Guaka - 1 phút đi bộ
- Bufete Catauba - 2 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
Downtown Classic With Terrace by Vacationy
- Căn hộ này nằm ở vị trí thuận tiện, cách Chợ Bolhao và Đại lộ dos Aliados khoảng 15 phút đi bộ. Ngoài ra, Tòa thị chính Porto và Nhà thờ Porto cũng chỉ cách nơi lưu trú khoảng 15 phút đi bộ. Dịch vụ giao thông công cộng chỉ cách một quãng đi bộ ngắn: cách Ga Campo 24 Agosto 6 phút và Ga Marcolino Santa Catarina 6 phút.
Tổng quan
Quy mô nơi lưu trú
- 3 căn hộ
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: 20:00
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 25
- Giờ trả phòng là 11:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng
- Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 24 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 25
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Internet
- Wifi miễn phí
Phòng ngủ
- 1 phòng ngủ
Phòng tắm
- 1 phòng tắm
- Giấy vệ sinh
Khu vực ngoài trời
- Vườn
Giặt ủi
- Máy giặt
Thú nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác
- Thang máy
Trang thiết bị an toàn
- Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
- Không có thông tin về máy báo khói (chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không)
Tổng quan
- 3 phòng
Phí & Chính sách
Phí bắt buộc
Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau khi nhận hoặc trả phòng. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:
- Thuế do thành phố quy định: 3.00 EUR mỗi người, mỗi đêm, tối đa 7 đêm. Không áp dụng thuế này với trẻ em dưới 13 tuổi.
Chính sách
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International
Phí dọn vệ sinh bắt buộc đã bao gồm trong giá cho thuê của nơi lưu trú này.
Số đăng ký nơi lưu trú 43285/AL
Tên khác
Downtown Classic With Terrace by Vacationy Porto
Downtown Classic With Terrace by Vacationy Apartment
Downtown Classic With Terrace by Vacationy Apartment Porto
Câu hỏi thường gặp
Downtown Classic With Terrace by Vacationy có cho phép hủy miễn phí và hoàn tiền toàn bộ không?
Có, Downtown Classic With Terrace by Vacationy có phòng với giá có thể hoàn tiền toàn bộ. Với giá này, bạn có thể hủy đến vài ngày trước ngày nhận phòng, tùy vào chính sách hủy của nơi lưu trú. Nhớ kiểm tra cẩn thận chính sách hủy của nơi lưu trú để nắm rõ điều khoản và điều kiện.
Căn hộ này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại căn hộ này
Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 20:00. Giờ trả phòng là 11:00.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Downtown Classic With Terrace by Vacationy và khu vực lân cận?
Downtown Classic With Terrace by Vacationy có vườn.
Khu vực quanh Downtown Classic With Terrace by Vacationy như thế nào?
Downtown Classic With Terrace by Vacationy chỉ cách Ga Campo 24 Agosto chừng 6 phút đi bộ và Phố cổ Porto 16 phút đi bộ.
Nhận xét
5,2