Campamento Canaima - All Inclusive
Hạng nơi lưu trú: 4
Nơi lưu trú trọn gói tại Gran Sabana với nhà hàng và quầy bar/khu lounge
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Campamento Canaima - All Inclusive





Khi lên kế hoạch tham quan Gran Sabana, Campamento Canaima - All Inclusive là một lựa chọn tuyệt vời bạn có thể cân nhắc. Khách có thể thư giãn bên ly đồ uống tại quán bar/khu lounge và quán cà phê là địa điểm hoàn hảo để dùng bữa.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Bữa sáng miễn phí
- Đưa đón sân bay
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Bar
Các tiện nghi chính (10)
Các tiện nghi chính (10)
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
- Nhà hàng và quầy bar/khu lounge
- Dịch vụ tiễn khách ra sân bay miễn phí
- Xe đưa đón đến bãi biển miễn phí
- Ghế dài tắm nắng trên bãi biển
- Quán cà phê
- Trung tâm dịch vụ văn phòng
- Phòng họp
- Phục vụ cà phê tại khu vực chung
- Quầy tiếp tân chỉ phục vụ trong thời gian giới hạn
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Xem tất cả ảnh Phòng tiện nghi đơn giản, quang cảnh vịnh

Phòng tiện nghi đơn giản, quang cảnh vịnh
- Quang cảnh vịnh
- 1 phòng ngủ
- 2 khách
- 1 giường đôi
Nơi lưu trú tương tự

Tucacas Beach Hotel
Tucacas
Tucacas Beach Hotel
Tucacas
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
Giá hiện tại là 5.314.344 ₫
5.314.344 ₫
Tổng 6.164.639 ₫
bao gồm thuế & phí
24/09 - 25/09

Eurobuilding Express El Tigre
Miguel Otero Silva
Eurobuilding Express El Tigre
Miguel Otero Silva
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
8.6 trên 10, Xuất sắc, 14 nhận xét
8,6
Xuất sắc
14 nhận xét
Giá hiện tại là 2.593.589 ₫
2.593.589 ₫
Tổng 3.008.563 ₫
bao gồm thuế & phí
26/08 - 27/08

Paradise Tamarindo
Sabana de Guacuco
Paradise Tamarindo
Sabana de Guacuco
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
9.8 trên 10, Ngoại hạng, 6 nhận xét
9,8
Ngoại hạng
6 nhận xét

Posada Turistica Ara Meru Lodge
Gran Sabana
Posada Turistica Ara Meru Lodge
Gran Sabana
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Spa
- Cho phép mang vật nuôi
Thông tin về khu vực này

Canaima, Gran Sabana, 8011
Lân cận
- Công viên Quốc gia Canaima - 1 phút đi bộ - 0.0 km
Đi lại
- Tiễn khách ra sân bay miễn phí
- Xe đưa đón đến bãi biển miễn phí
Thông tin về nơi lưu trú này
Campamento Canaima - All Inclusive
- Khi lên kế hoạch tham quan Gran Sabana, Campamento Canaima - All Inclusive là một lựa chọn tuyệt vời bạn có thể cân nhắc. Khách có thể thư giãn bên ly đồ uống tại quán bar/khu lounge và quán cà phê là địa điểm hoàn hảo để dùng bữa.
Chi tiết giá trọn gói
- Đây là Nơi lưu trú trọn gói trọn gói. Giá phòng đã gồm bữa ăn và nước giải khát được phục vụ trong khuôn viên (có thể có một số giới hạn).
Các hoạt động trên nước
- Chèo thuyền kayak
- Chèo thuyền
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 70 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: 18:00
- Giờ trả phòng là 12:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Cần chuyển tiếp qua máy bay để đến nơi. Khách phải liên hệ tối thiểu 72 giờ trước khi khởi hành qua thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
- Nơi lưu trú này có dịch vụ đưa đón từ sân bay. Khách phải liên hệ với nơi lưu trú để thông báo chi tiết thời gian đến trước khi khởi hành bằng thông tin liên hệ trong xác nhận đặt phòng
- Quầy tiếp tân hoạt động từ 6:30 - 23:00
- Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
- Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
Bãi đậu xe
- Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên
Dịch vụ đưa đón
- Tiễn khách ra sân bay miễn phí theo yêu cầu (24 giờ)*
Ngoài khuôn viên
- Xe đưa đón đến bãi biển miễn phí
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Ăn uống
- Bữa sáng đặc sản địa phương miễn phí vào mỗi buổi sáng từ 6:30 - 9:00
- Nhà hàng
- Quán bar/khu lounge
- Quán cà phê
- Phục vụ cà phê/trà tại khu vực chung
- Bữa dã ngoại riêng
Vui chơi, giải trí
- Xe đưa đón đến bãi biển miễn phí
- Chuyên tham quan bằng máy bay trực thăng/máy bay
- Điểm cho thuê xe đạp miễn phí lân cận
- Khu du lịch sinh thái lân cận
- Đường mòn đi bộ/đạp xe lân cận
- Khu nhảy dù lân cận
Làm việc từ xa
- Trung tâm dịch vụ văn phòng
- Phòng họp
Dịch vụ
- Quầy tiếp tân (giờ làm việc có giới hạn)
- Xe đưa đón bãi biển
- Ghế dài tắm nắng
- Gói dịch vụ lãng mạn
Tiện nghi phòng
Tắm mát
- Phòng tắm riêng
Ăn uống
- Dịch vụ champagne
Khác
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
Phí & Chính sách
Chính sách
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard
Tên khác
Campamento Canaima
Campamento Canaima - All Inclusive Gran Sabana
Campamento Canaima - All Inclusive All-inclusive property
Câu hỏi thường gặp
Campamento Canaima - All Inclusive có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Campamento Canaima - All Inclusive có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Rất tiếc, Campamento Canaima - All Inclusive không có chỗ đậu xe trong khuôn viên.
Campamento Canaima - All Inclusive có cung cấp đưa đón sân bay hay không?
Có xe tiễn khách từ khách sạn ra sân bay miễn phí.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Campamento Canaima - All Inclusive
Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 18:00. Giờ trả phòng là 12:00.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Campamento Canaima - All Inclusive và khu vực lân cận?
Bạn có thể tham gia nhiều hoạt động giải trí gần nơi lưu trú như đạp xe, đi bộ leo núi, hay leo núi đá. Trong khuôn viên còn có các hoạt động giải trí khác, gồm tour tham quan bằng máy bay trực thăng/máy bay.
Có nhà hàng nào tại khuôn viên hoặc gần Campamento Canaima - All Inclusive không?
Có nhà hàng trong khuôn viên.