Toàn bộ ngôi nhà
Tahoe Lakeside Retreat
Hạng nơi lưu trú: 3
Nhà nghỉ với bếp, gần Sòng bạc Caesars Republic Lake Tahoe
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Tahoe Lakeside Retreat





Nghỉ tại nhà nghỉ này, bạn chỉ mất 5 phút đi xe là đến được Sòng bạc Caesars Republic Lake Tahoe và Khu nghỉ mát Heavenly. Nhà được trang bị những tiện nghi như bếp; ngoài ra còn có ban công với bàn ghế và TV màn hình phẳng.
Toàn bộ condo
2 phòng ngủ2 phòng tắm
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Bếp
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Khu lounge
- Gym
- Không hút thuốc
Các tiện nghi chính (3)
Các tiện nghi chính (3)
- Gần bãi biển
- Hồ bơi ngoài trời
- Khu dã ngoại
Như đang ở nhà (6)
Như đang ở nhà (6)
- 2 phòng ngủ
- Bếp
- Phòng tắm riêng
- Khu tiếp khách tách biệt
- Ban công với bàn ghế
- Dụng cụ pha trà/cà phê
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

The T-pot Chalet for 12
Thung lũng Heavenly
The T-pot Chalet for 12
Thung lũng Heavenly
- Trang thiết bị giặt ủi
- Có bãi đậu xe
- Khu lounge
- Không hút thuốc

Sutter Trail Sparkles - Air Conditioned Large Family Home!
Montgomery Estates
Sutter Trail Sparkles - Air Conditioned Large Family Home!
Montgomery Estates
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét

Paloma Place Hot Tub | Game Room | Pool Table
Al Tahoe
Paloma Place Hot Tub | Game Room | Pool Table
Al Tahoe
- Bếp
- Đậu xe miễn phí
- Khu lounge
- Không hút thuốc
8.0 trên 10, Rất tốt, 1 nhận xét
8,0
Rất tốt
1 nhận xét

Rustic Haven - Hot tub & Pet Friendly
Christmas Valley
Rustic Haven - Hot tub & Pet Friendly
Christmas Valley
- Bếp
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí

Christmas Valley Chalet Tahoe Adventure Awaits!
Tahoe Paradise
Christmas Valley Chalet Tahoe Adventure Awaits!
Tahoe Paradise
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
9.8 trên 10, Ngoại hạng, 6 nhận xét
9,8
Ngoại hạng
6 nhận xét

Sky Lake Splendor 5 Bedroom Condo by RedAwning
South Lake Tahoe
Sky Lake Splendor 5 Bedroom Condo by RedAwning
South Lake Tahoe
- Hồ bơi
- Trang thiết bị giặt ủi
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc

Mule Meadows Classy, Split Level South Tahoe Home!
North Upper Truckee
Mule Meadows Classy, Split Level South Tahoe Home!
North Upper Truckee
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
9.6 trên 10, Ngoại hạng, 5 nhận xét
9,6
Ngoại hạng
5 nhận xét

Lakeland Getaway Walk to Lake!
South Lake Tahoe
Lakeland Getaway Walk to Lake!
South Lake Tahoe
- Trang thiết bị giặt ủi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Khu lounge
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét

Luxury 2br Steps From Heavenly Village & Gondola 2 Bedroom Condo by RedAwning
Lakeside Park
Luxury 2br Steps From Heavenly Village & Gondola 2 Bedroom Condo by RedAwning
Lakeside Park
- Hồ bơi
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Có bãi đậu xe
6.0 trên 10, 1 nhận xét
6,0
1 nhận xét

Tahoe Woods Villa - Walk to Beach and Gondola/ Heavenly Ski
South Lake Tahoe
Tahoe Woods Villa - Walk to Beach and Gondola/ Heavenly Ski
South Lake Tahoe
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
Thông tin về khu vực này

3535 Lake Tahoe Blvd, South Lake Tahoe,, Ca 96150, Usa, South Lake Tahoe, CA, 96150
Lân cận
- Bến thuyền Ski Run - 3 phút đi bộ - 0.3 km
- Campground by the Lake (Khu cắm trại) - 15 phút đi bộ - 1.3 km
- Cáp treo Trượt tuyết Heavenly - 2 phút đi xe - 2.9 km
- Trung tâm Thương mại The Shops at Heavenly Village - 2 phút đi xe - 2.9 km
- Sân băng South Lake Tahoe - 3 phút đi xe - 2.6 km
Đi lại
- Cách Hồ Tahoe, CA (TVL) 13 phút lái xe, khoảng 8,8 km
- Cách Sân bay Truckee, CA (TKF-Sân bay Truckee Tahoe) 70 phút lái xe, khoảng 67 km
- Cách Sân bay Quốc tế Reno Tahoe (RNO) 70 phút lái xe, khoảng 92 km
Nhà hàng
- Three Pines Coffee Co. - 2 phút đi xe
- Chipotle Mexican Grill - 4 phút đi bộ
- Starbucks - 2 phút đi xe
- The Bear Moon Bar & Grill - 5 phút đi bộ
- Azul-Latin Kitchen - 2 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
Tahoe Lakeside Retreat
- Nghỉ tại nhà nghỉ này, bạn chỉ mất 5 phút đi xe là đến được Sòng bạc Caesars Republic Lake Tahoe và Khu nghỉ mát Heavenly. Nhà được trang bị những tiện nghi như bếp; ngoài ra còn có ban công với bàn ghế và TV màn hình phẳng.
Tổng quan
Quy mô nơi lưu trú
- Nhà nghỉ riêng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 16:00, kết thúc nhận phòng: 23:30
- Nhận phòng không tiếp xúc
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 25
- Giờ trả phòng là 10:00
- Trả phòng không tiếp xúc
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Tất cả người lớn từ 18 tuổi trở lên phải chịu trách nhiệm pháp lý khi đặt phòng
- Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
- Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng và thông tin khóa thông minh 24 giờ trước khi đến; lối vào riêng
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 25
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
- Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
Bãi đậu xe
- Số chỗ đậu xe trong khuôn viên có hạn (tối đa 2 chỗ mỗi nơi lưu trú)
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Bãi biển
- Gần bãi biển
Hồ bơi/Spa
- Sử dụng hồ bơi ngoài trời lân cận
Internet
- Wifi miễn phí
Chỗ đậu xe và đưa đón
- Số chỗ đậu xe trong khuôn viên có hạn (tối đa 2 chỗ mỗi nơi lưu trú)
Nhà bếp
- Tủ lạnh
- Lò vi sóng
- Dụng cụ pha cà phê/trà
Phòng ngủ
- 2 phòng ngủ
- Bộ trải giường
Phòng tắm
- 2 phòng tắm
- Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
- Có khăn tắm
Phòng sinh hoạt chung
- Khu tiếp khách tách biệt
Giải trí
- TV màn hình phẳng 42-inch có truyền hình kỹ thuật số
Khu vực ngoài trời
- Ban công với bàn ghế
- Khu dã ngoại
- Bàn ghế ngoài trời
- Đường ra mặt nước
Tiện nghi
- Hệ thống sưởi ấm
- Quạt
Thú nuôi
- Có thể mang vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật (không được mang theo thú cưng)
Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác
- Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
- Không có thang máy
- Chỉ có thể lên tầng trên bằng cầu thang
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Hoạt động, giải trí
- Sử dụng hồ bơi lân cận
- Gần phòng tập thể dục miễn phí
Trang thiết bị an toàn
- Có máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú)
- Có máy báo khói (chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú)
- Bình cứu hỏa
Tổng quan
- Trang trí khác biệt
- Trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt
Phí & Chính sách
Vật nuôi
- Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
Chính sách
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Chủ nhà cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú.
Chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú.
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết rằng có bình cứu hỏa trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Discover
Nơi lưu trú này sử dụng dịch vụ dọn vệ sinh chuyên nghiệp.
Số đăng ký nơi lưu trú 331503
Tên khác
Tahoe Lakeside Retreat Condo
Tahoe Lakeside Retreat South Lake Tahoe
Tahoe Lakeside Retreat Condo South Lake Tahoe
Câu hỏi thường gặp
Nhà nghỉ này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng nhưng có thể mang vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.
Nhà nghỉ này có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có. Số chỗ đậu xe trong khuôn viên có hạn (tối đa 2 chỗ mỗi nơi lưu trú).
Giờ nhận phòng và trả phòng tại nhà nghỉ này
Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 23:30. Giờ trả phòng là 10:00. Khách có thể nhận phòng và trả phòng không tiếp xúc.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Tahoe Lakeside Retreat và khu vực lân cận?
Tahoe Lakeside Retreat có khu dã ngoại và hồ bơi ngoài trời lân cận khách có thể sử dụng.
Tahoe Lakeside Retreat có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?
Có, nhà bếp còn được trang bị dụng cụ pha cà phê/trà, tủ lạnh và lò vi sóng.
Tahoe Lakeside Retreat có không gian ngoài trời riêng hay không?
Có, nơi lưu trú này có ban công với bàn ghế.
Khu vực quanh Tahoe Lakeside Retreat như thế nào?
Tahoe Lakeside Retreat chỉ cách Bến thuyền Ski Run chừng 5 phút đi bộ và Campground by the Lake (Khu cắm trại) 18 phút đi bộ.