Toàn bộ ngôi nhà
Waterfront Harrisville Home w/ Outdoor Fireplace!
Nơi lưu trú 3.0 sao
Cottage tại Harrisville với lò sưởi và bếp
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Waterfront Harrisville Home w/ Outdoor Fireplace!





Là một lựa chọn lý tưởng cho kỳ nghỉ tại Harrisville, cottage này có bến du thuyền. Nơi lưu trú được trang bị bếp, lò sưởi và TV màn hình phẳng.
Nhận xét
9,09,0 trên 10,
Tuyệt vời
Toàn bộ ngôi nhà
3 phòng ngủ1 phòng tắm10 khách
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Khu lounge
Các tiện nghi chính (3)
Các tiện nghi chính (3)
- Bến du thuyền
- Máy điều hòa nhiệt độ
- Khu lò nướng BBQ
Như đang ở nhà (6)
Như đang ở nhà (6)
- Nôi (cũi)/giường cho trẻ sơ sinh miễn phí
- 3 phòng ngủ
- Bếp
- Phòng tắm riêng
- Phòng khách
- Lò sưởi
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Lakefront Harrisville Cabin w/ Dock & Decks!
Harrisville
Lakefront Harrisville Cabin w/ Dock & Decks!
Harrisville
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí

Pet Friendly Family Getaway on 15 Acres!
Gouverneur
Pet Friendly Family Getaway on 15 Acres!
Gouverneur
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí

Lake Bonaparte 'fins & Feathers Lodge' w/ Dock!
Harrisville
Lake Bonaparte 'fins & Feathers Lodge' w/ Dock!
Harrisville
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
Thông tin về khu vực này
Harrisville, NY
Lân cận
- Hồ Bonaparte - 1 phút đi bộ - 0.1 km
- Fort Drum - 44 phút đi xe - 59.3 km
- Công viên Thompson - 49 phút đi xe - 66.4 km
- Cao đẳng Cộng đồng Jefferson - 53 phút đi xe - 74.0 km
- Salmon Run Mall (Trung tâm Thương mại) - 55 phút đi xe - 76.9 km
Nhà hàng
- Trackside - 17 phút đi xe
- Stewart's Shops - 15 phút đi xe
- Mystic River Cafe - 16 phút đi xe
- The Village Inn - 16 phút đi xe
- Bonapart’s Retreat - 15 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
Waterfront Harrisville Home w/ Outdoor Fireplace!
- Là một lựa chọn lý tưởng cho kỳ nghỉ tại Harrisville, cottage này có bến du thuyền. Nơi lưu trú được trang bị bếp, lò sưởi và TV màn hình phẳng.
Tổng quan
Quy mô nơi lưu trú
- Cottage riêng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: 00:00
- Nhận phòng không tiếp xúc
- Giờ trả phòng là 11:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nơi làm thủ tục nhận phòng và nơi lưu trú không cùng địa điểm. Để nhận phòng, vui lòng đến [apartment]
- Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nh ận phòng
- Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 48 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
- Có bãi đậu xe miễn phí gần nơi lưu trú
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Internet
- Wifi miễn phí
Chỗ đậu xe và đưa đón
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
- Bãi đậu xe miễn phí nằm ngoài khuôn viên
Phù hợp cho khách gia đình
- Nôi (cũi)/giường cho trẻ sơ sinh miễn phí
- Ghế cao cho trẻ em
Nhà bếp
- Bếp nấu
- Lò vi sóng
- Lò nướng
- Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa
- Gia vị
- Khăn giấy
Phòng ngủ
- 3 phòng ngủ
- Bộ trải giường
Phòng tắm
- 1 phòng tắm
- Chỉ có buồng tắm vòi sen
Phòng sinh hoạt chung
- Lò sưởi
- Phòng khách
Giải trí
- TV màn hình phẳng
- Trò chơi
- Sách
Khu vực ngoài trời
- Khu lò nướng BBQ
Giặt ủi
- Máy giặt và máy sấy
Tiện nghi
- Máy điều hòa nhiệt độ
- Quạt trần
- Hệ thống sưởi ấm
Thú nuôi
- Không được mang theo th ú cưng
Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Hoạt động, giải trí
- Bến du thuyền trong khuôn viên
Trang thiết bị an toàn
- Có máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú)
- Có máy báo khói (chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú)
Phí & Chính sách
Chính sách
Chủ nhà cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú.
Chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express
Tên khác
Waterfront Harrisville Home w/ Outdoor Fireplace! Cottage
Waterfront Harrisville Home w/ Outdoor Fireplace! Harrisville
Câu hỏi thường gặp
Waterfront Harrisville Home w/ Outdoor Fireplace! có cho phép hủy miễn phí và hoàn tiền toàn bộ không?
Có, Waterfront Harrisville Home w/ Outdoor Fireplace! có phòng với giá có thể hoàn tiền toàn bộ. Với giá này, bạn có thể hủy đến vài ngày trước ngày nhận phòng, tùy vào chính sách hủy của nơi lưu trú. Nhớ kiểm tra cẩn thận chính sách hủy của nơi lưu trú để nắm rõ điều khoản và điều kiện.
Cottage này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Cottage này có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại cottage này
Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 00:00. Giờ trả phòng là 11:00. Khách có thể nhận phòng không tiếp xúc.
Waterfront Harrisville Home w/ Outdoor Fireplace! có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?
Có, nhà bếp còn được trang bị dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa, lò vi sóng và gia vị.
Khu vực quanh Waterfront Harrisville Home w/ Outdoor Fireplace! như thế nào?
Waterfront Harrisville Home w/ Outdoor Fireplace! nằm cách Hồ Bonaparte chỉ khoảng 1 phút đi bộ.
Nhận xét
9,0