B Hotel Alabang

Hạng nơi lưu trú: 2
Khách sạn với trung tâm hội nghị, gần Trung tâm Thành phố Alabang

Chọn ngày để xem giá

B Hotel Alabang giúp bạn chỉ mất khoảng 15 phút đi xe là đến được Trung tâm Thành phố Alabang và Vịnh Manila. Du khách có thể dùng bữa ở quán cà phê và đến trung tâm thể dục rèn luyện thể chất.

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Máy điều hòa
  • Gym
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Không hút thuốc

Các tiện nghi chính (12)

  • Phục vụ bữa sáng
  • Trung tâm thể dục
  • Dịch vụ phòng
  • Quán cà phê
  • Chăm sóc trẻ
  • Trung tâm hội nghị
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng
  • Máy điều hòa nhiệt độ
  • Dịch vụ cho thuê xe trong khuôn viên
  • Két an toàn ở quầy tiếp tân
  • Dịch vụ ATM/ngân hàng
  • Dịch vụ giặt ủi

Như đang ở nhà (6)

  • Dịch vụ chăm sóc trẻ có người giám sát
  • Có giường gấp/giường phụ (miễn phí)
  • Phòng tắm riêng
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Màn/rèm cản sáng
  • Thang máy
Giá hiện tại là 1.373.933 ₫
Tổng 1.538.802 ₫
bao gồm thuế & phí
05/11 - 06/11

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 4 trên 4 phòng

Standard Room

  • 4 khách
  • 1 giường cỡ king HOẶC 2 giường đơn

Standard Twin Room

  • 4 khách
  • 2 giường đơn

Standard Twin Room

  • 3 khách
  • 2 giường đơn

Penthouse Suite

  • 4 khách
  • 1 giường cỡ king

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
Madrigal Business Park Prime Street, Muntinlupa, Metro Manila, 1780

Lân cận

  • Molito - 3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Trung tâm Thành phố Alabang - 5 phút đi bộ - 0.4 km
  • Festival Supermall - 4 phút đi xe - 1.8 km
  • Khu sự kiện Filinvest City - 5 phút đi xe - 2.1 km
  • SM City Southmall (Trung tâm thương mại) - 5 phút đi xe - 2.1 km

Đi lại

  • Cách Manila (MNL-Sân bay Quốc tế Ninoy Aquino) 36 phút lái xe, khoảng 20,8 km
  • Cách Ga San Pedro 15 phút lái xe, khoảng 14,6 km
  • Cách Ga Manila Alabang 15 phút lái xe, khoảng 4,5 km
  • Cách Ga Pacita Main Gate 15 phút lái xe, khoảng 11,5 km

Nhà hàng

  • ‪Jollibee - ‬5 phút đi bộ
  • ‪Mendokoro Ramenba - ‬7 phút đi bộ
  • ‪Tipple Cafe - ‬5 phút đi bộ
  • ‪AURO Chocolate - ‬7 phút đi bộ
  • ‪Oriental Cafe - ‬6 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

B Hotel Alabang

  • B Hotel Alabang giúp bạn chỉ mất khoảng 15 phút đi xe là đến được Trung tâm Thành phố Alabang và Vịnh Manila. Du khách có thể dùng bữa ở quán cà phê và đến trung tâm thể dục rèn luyện thể chất.

Tổng quan

Nhận phòng/Trả phòng

    • Giờ nhận phòng bắt đầu từ 15:00
    • Giờ trả phòng là 12:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ

Trẻ em

    • Chăm sóc trẻ có người giám sát

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Ăn uống

  • Có phục vụ bữa sáng (phụ phí)
  • Quán cà phê
  • Dịch vụ phòng

Đi cùng trẻ em

  • Dịch vụ chăm sóc trẻ có người giám sát

Làm việc từ xa

  • Trung tâm dịch vụ văn phòng
  • Trung tâm hội nghị

Dịch vụ

  • Dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách
  • Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
  • Dịch vụ cho thuê xe trong khuôn viên
  • Dịch vụ giặt ủi/giặt khô
  • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
  • Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ

Cơ sở, tiện nghi

  • Dịch vụ ATM/ngân hàng
  • Két an toàn ở quầy tiếp tân
  • Trung tâm thể thao

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Thang máy

Tiện nghi phòng

Giải trí

  • TV LCD
  • Truyền hình cáp

Thoải mái như tại nhà

  • Máy điều hòa nhiệt độ
  • Minibar
  • Máy sấy

Cho giấc ngủ ngon

  • Màn/rèm cản sáng
  • Giường gấp/giường phụ

Tắm mát

  • Phòng tắm riêng
  • Chỉ có buồng tắm vòi sen
  • Khăn tắm

Phí & Chính sách

Chính sách

Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết có bình cứu hỏa, máy phát hiện khói, hệ thống an ninh và hộp sơ cứu trong khuôn viên.

Tên khác

B Hotel Alabang Hotel
B Hotel Alabang Muntinlupa
B Hotel Alabang Hotel Muntinlupa
The B Hotel Managed by The Bellevue Group of Hotels Inc

Câu hỏi thường gặp

Giờ nhận phòng và trả phòng tại B Hotel Alabang

Bạn có thể nhận phòng từ 15:00. Giờ trả phòng là 12:00.

Có sòng bạc tại B Hotel Alabang không?

Không, Khách sạn không có sòng bạc, nhưng gần đó là Khu nghỉ dưỡng Newport World Resorts cách khoảng 17 phút đi xe và Sòng bạc City of Dreams Manila cũng chỉ cách khoảng 19 phút đi xe.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại B Hotel Alabang và khu vực lân cận?

Duy trì việc tập luyện, giữ gìn sức khỏe hàng ngày tại phòng gym.

Khu vực quanh B Hotel Alabang như thế nào?

B Hotel Alabang chỉ cách Trung tâm Thành phố Alabang chừng 7 phút đi bộ và Molito 4 phút đi bộ.