Ruen Tai Boutique
Hạng nơi lưu trú: 2
Khách sạn khá gần Bãi biển Mai Khao
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Ruen Tai Boutique



Lưu trú tại Ruen Tai Boutique, bạn sẽ chỉ cách Bãi biển Mai Khao và Bãi biển Nai Thon khoảng 10 phút đi xe. Ngoài ra, từ khách sạn này, khách chỉ cần ngồi xe một quãng ngắn là tới Bãi biển Nai Yang.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Không hút thuốc
Các tiện nghi chính (7)
Các tiện nghi chính (7)
- Phục vụ bữa sáng
- Dịch vụ đưa đón sân bay
- Vườn
- Két an toàn ở quầy tiếp tân
- Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
- Khu lò nướng BBQ
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
Giá hiện tại là 892.756 ₫
892.756 ₫
Tổng 1.059.681 ₫
bao gồm thuế & phí
27/09 - 28/09
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Xem tất cả ảnh Deluxe Room

Deluxe Room
- 2 khách
- 1 giường đôi
- Wifi miễn phí
Apartment
- 2 khách
- 1 giường đôi
Apartment
- 2 khách
- 1 giường đôi
Nơi lưu trú tương tự

The Sixteenth Naiyang Beach Hotel
Sa Khu
The Sixteenth Naiyang Beach Hotel
Sa Khu
- Hồ bơi
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.6 trên 10, Xuất sắc, 404 nhận xét
8,6
Xuất sắc
404 nhận xét
Giá hiện tại là 844.785 ₫
844.785 ₫
Tổng 1.002.760 ₫
bao gồm thuế & phí
28/08 - 29/08

BS Airport at Phuket
Sa Khu
BS Airport at Phuket
Sa Khu
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 159 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
159 nhận xét
Giá hiện tại là 554.938 ₫
554.938 ₫
Tổng 615.981 ₫
bao gồm thuế & phí
30/08 - 31/08

Panphuree Residence
Sa Khu
Panphuree Residence
Sa Khu
- Hồ bơi
- Spa
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
8.6 trên 10, Xuất sắc, 538 nhận xét
8,6
Xuất sắc
538 nhận xét
Giá hiện tại là 733.131 ₫
733.131 ₫
Tổng 870.226 ₫
bao gồm thuế & phí
02/09 - 03/09

Proud Phuket
Sa Khu
Proud Phuket
Sa Khu
- Hồ bơi
- Spa
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
8.8 trên 10, Xuất sắc, 310 nhận xét
8,8
Xuất sắc
310 nhận xét
Giá hiện tại là 1.060.005 ₫
1.060.005 ₫
Tổng 1.258.225 ₫
bao gồm thuế & phí
12/09 - 13/09

L'esprit de Naiyang Beach Resort
Sa Khu
L'esprit de Naiyang Beach Resort
Sa Khu
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
8.6 trên 10, Xuất sắc, 800 nhận xét
8,6
Xuất sắc
800 nhận xét
Giá hiện tại là 714.983 ₫
714.983 ₫
Tổng 848.685 ₫
bao gồm thuế & phí
04/09 - 05/09

Airport Beach Hotel Phuket
Sa Khu
Airport Beach Hotel Phuket
Sa Khu
- Hồ bơi
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.2 trên 10, Rất tốt, 207 nhận xét
8,2
Rất tốt
207 nhận xét
Giá hiện tại là 877.053 ₫
877.053 ₫
Tổng 1.041.062 ₫
bao gồm thuế & phí
29/08 - 30/08

Phuket Airport Place
Mai Khao
Phuket Airport Place
Mai Khao
- Hồ bơi
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
7.6 trên 10, Tốt, 232 nhận xét
7,6
Tốt
232 nhận xét
Giá hiện tại là 563.860 ₫
563.860 ₫
Tổng 669.302 ₫
bao gồm thuế & phí
28/08 - 29/08

Airport Resort Phuket
Sa Khu
Airport Resort Phuket
Sa Khu
- Hồ bơi
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
7.8 trên 10, Tốt, 292 nhận xét
7,8
Tốt
292 nhận xét
Giá hiện tại là 616.360 ₫
616.360 ₫
Tổng 731.620 ₫
bao gồm thuế & phí
28/08 - 29/08

Chez Charly Bungalow
Sa Khu
Chez Charly Bungalow
Sa Khu
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Trang thiết bị giặt ủi
9.6 trên 10, Ngoại hạng, 63 nhận xét
9,6
Ngoại hạng
63 nhận xét
Giá hiện tại là 1.161.498 ₫
1.161.498 ₫
Tổng 1.289.263 ₫
bao gồm thuế & phí
28/08 - 29/08

Guesthouse Phuket Airport
Sa Khu
Guesthouse Phuket Airport
Sa Khu
- Cho phép mang vật nuôi
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Trang thiết bị giặt ủi
5.4 trên 10, 3 nhận xét
5,4
3 nhận xét
Giá hiện tại là 418.110 ₫
418.110 ₫
Tổng 496.622 ₫
bao gồm thuế & phí
10/09 - 11/09
Thông tin về khu vực này

4825+2RG, Soi Naiyang 13, Phuket, Phuket Province, 83110
Lân cận
- Công viên Quốc gia Sirinat - 9 phút đi bộ - 0.8 km
- Bãi biển Mai Khao - 16 phút đi bộ - 1.3 km
- Điểm ngắm máy bay - 4 phút đi xe - 2.0 km
- Bãi biển Nai Yang - 5 phút đi xe - 4.3 km
- Bãi biển Nai Thon - 13 phút đi xe - 8.8 km
Đi lại
- Cách Sân bay Phuket (HKT-Sân bay Quốc tế Phuket) 2 phút lái xe, khoảng 1 km
- Xe đưa đón sân bay
- Xe đưa đón trong khu vực
Nhà hàng
- หม่าล่า Cafe Phuket - 7 phút đi bộ
- ครัวก๊ะฟ๊ะ - 9 phút đi bộ
- Heng Heng - 6 phút đi bộ
- Tamm And Toast - 8 phút đi bộ
- Jaan-Prod Thai Street Food By Win Ironchef จานโปรด - 5 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
Ruen Tai Boutique
- Lưu trú tại Ruen Tai Boutique, bạn sẽ chỉ cách Bãi biển Mai Khao và Bãi biển Nai Thon khoảng 10 phút đi xe. Ngoài ra, từ khách sạn này, khách chỉ cần ngồi xe một quãng ngắn là tới Bãi biển Nai Yang.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 4 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Giờ nhận phòng bắt đầu từ 14:00
- Giờ trả phòng là 12:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Ăn uống
- Có phục vụ bữa sáng (phụ phí)
- Khu lò nướng BBQ
Dịch vụ
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
- Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
Cơ sở, tiện nghi
- Năm xây dựng 2016
- Két an toàn ở quầy tiếp tân
- Vườn
Phí & Chính sách
Chính sách
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express
Tên khác
Ruen Tai Boutique Hotel
Ruen Tai Boutique Phuket
Ruen Tai Boutique Hotel Phuket
Câu hỏi thường gặp
Ruen Tai Boutique có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Ruen Tai Boutique
Bạn có thể nhận phòng từ 14:00. Giờ trả phòng là 12:00.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Ruen Tai Boutique và khu vực lân cận?
Ruen Tai Boutique có vườn.
Khu vực quanh Ruen Tai Boutique như thế nào?
Ruen Tai Boutique ch ỉ cách Bãi biển Mai Khao chừng 16 phút đi bộ và Công viên Quốc gia Sirinat 9 phút đi bộ.