ERTH INN by AGA- San Ysidro

Nơi lưu trú 2.5 sao
Motel với hồ bơi ngoài trời, gần Las Americas Premium Outlets

Chọn ngày để xem giá

ERTH INN by AGA- San Ysidro giúp bạn dễ dàng ghé đến Giao lộ Biên giới San Ysidro và Las Americas Premium Outlets chỉ sau 5 phút đi xe. Điểm cộng không chỉ nằm ở hồ bơi ngoài trời cho khách thỏa thích vùng vẫy mà còn bao gồm cả tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ. Ngoài ra, Đại lộ Revolución và CAS Visa USA chỉ cách nơi lưu trú một quãng đi xe ngắn. Dịch vụ giao thông công cộng ở rất gần: chỉ cách Trung tâm vận tải hành khách San Ysidro 9 phút đi bộ.

Nhận xét

7,2 trên 10,
Tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Đậu xe miễn phí
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Quầy tiếp tân 24/7
  • Không hút thuốc

Các tiện nghi chính (5)

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Hồ bơi ngoài trời
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Máy điều hòa nhiệt độ
  • Vườn

Như đang ở nhà (6)

  • Lò vi sóng
  • Vườn
  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Dịch vụ truyền hình cáp
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
  • Hồ bơi ngoài trời
Giá hiện tại là 2.343.063 ₫
Tổng 2.618.393 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 5 trên 5 phòng

Phòng Deluxe, 1 giường cỡ queen, không hút thuốc

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng Deluxe, 1 giường cỡ king, không hút thuốc

  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng Deluxe, 2 giường cỡ queen, không hút thuốc

7,0 trên 10
Tốt
(2 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng Deluxe, 1 giường cỡ king, buồng tắm phù hợp cho xe lăn, không hút thuốc

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Deluxe, 2 phòng ngủ, không hút thuốc

  • 51 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
4625 Border Village Rd, San Ysidro, CA, 92173

Lân cận

  • Giao lộ Biên giới San Ysidro - 10 phút đi bộ - 0.9 km
  • Las Americas Premium Outlets - 15 phút đi bộ - 1.3 km
  • Petco Park - 18 phút đi xe - 27.1 km
  • Trung tâm Hội nghị San Diego - 19 phút đi xe - 27.5 km
  • Sở thú San Diego - 22 phút đi xe - 30.5 km

Đi lại

  • Cách Sân bay San Diego, CA (MYF-Sân bay Montgomery Field) 26 phút lái xe, khoảng 34 km
  • Cách Sân bay Tijuana, Sân bay Baja California Norte (TIJ-Sân bay Quốc tế General Abelardo L. Rodriguez) 26 phút lái xe, khoảng 10,1 km
  • Cách Sân bay San Diego, CA (SAN-Sân bay Quốc tế San Diego) 30 phút lái xe, khoảng 32,2 km
  • Cách San Diego, CA (SEE-Sân bay Gillespie Field) 34 phút lái xe, khoảng 40,9 km
  • Cách Sân bay Carlsbad, CA (CLD-Sân bay McClellan-Palomar) 55 phút lái xe, khoảng 76,7 km
  • Cách Ga San Diego Santa Fe 18 phút lái xe, khoảng 25,7 km
  • Cách Trung tâm Vận tải San Diego-Phố cổ 20 phút lái xe, khoảng 31,1 km
  • Cách Trung tâm vận tải hành khách San Ysidro 9 phút đi bộ, khoảng 0,7 km
  • Cách Ga Beyer Blvd Trolley 25 phút đi bộ, khoảng 2,1 km

Nhà hàng

  • ‪Nativo Coffee Community - ‬3 phút đi xe
  • ‪Jack in the Box - ‬9 phút đi bộ
  • ‪McDonald's - ‬10 phút đi bộ
  • ‪Coahuila - ‬5 phút đi xe
  • ‪D'Volada - ‬4 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

ERTH INN by AGA- San Ysidro

  • ERTH INN by AGA- San Ysidro giúp bạn dễ dàng ghé đến Giao lộ Biên giới San Ysidro và Las Americas Premium Outlets chỉ sau 5 phút đi xe. Điểm cộng không chỉ nằm ở hồ bơi ngoài trời cho khách thỏa thích vùng vẫy mà còn bao gồm cả tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ. Ngoài ra, Đại lộ Revolución và CAS Visa USA chỉ cách nơi lưu trú một quãng đi xe ngắn. Dịch vụ giao thông công cộng ở rất gần: chỉ cách Trung tâm vận tải hành khách San Ysidro 9 phút đi bộ.

Tổng quan

DONE

Quy mô khách sạn

    • 27 phòng
DONE

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: nửa đêm
    • Việc trả phòng muộn tùy tình hình phòng thực tế
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
    • Giờ trả phòng là 11:00
DONE

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Tất cả người lớn từ 18 tuổi trở lên phải chịu trách nhiệm pháp lý khi đặt phòng
    • Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
DONE

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18
DONE

Trẻ em

    • Không có nôi (giường cũi cho trẻ sơ sinh)
DONE

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng
WIFI

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 25+ Mbps)
LOCAL_PARKING

Bãi đậu xe

    • Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
DONE

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Dịch vụ

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày

Cơ sở, tiện nghi

  • Vườn
  • Hồ bơi ngoài trời

Tiện nghi phòng

Giải trí

  • TV màn hình phẳng
  • Truyền hình cáp

Thoải mái như tại nhà

  • Máy điều hòa nhiệt độ và hệ thống sưởi ấm
  • Quạt

Cho giấc ngủ ngon

  • Bộ trải giường

Tắm mát

  • Chỉ có buồng tắm vòi sen
  • Xà phòng và dầu gội
  • Khăn tắm
  • Giấy vệ sinh

Kết nối

  • Wifi miễn phí (tốc độ 25+ Mbps)

Ăn uống

  • Tủ lạnh nhỏ
  • Lò vi sóng

Khác

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày

Phí & Chính sách

Đặt cọc có thể hoàn tiền

  • Đặt cọc: 50 USD mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú

Chính sách

Nơi lưu trú này không có thang máy.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Discover, JCB International, Union Pay, Carte Blanche

Tên khác

Flamingo Motel Motel
Flamingo Motel San Ysidro
ERTH INN by AGA San Ysidro
Flamingo Motel Motel San Ysidro

Câu hỏi thường gặp

ERTH INN by AGA- San Ysidro có cho phép hủy miễn phí và hoàn tiền toàn bộ không?

Có, ERTH INN by AGA- San Ysidro có phòng với giá có thể hoàn tiền toàn bộ. Với giá này, bạn có thể hủy đến vài ngày trước ngày nhận phòng, tùy vào chính sách hủy của nơi lưu trú. Nhớ kiểm tra cẩn thận chính sách hủy của nơi lưu trú để nắm rõ điều khoản và điều kiện.

ERTH INN by AGA- San Ysidro có hồ bơi không?

Có hồ bơi ngoài trời.

ERTH INN by AGA- San Ysidro có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.

ERTH INN by AGA- San Ysidro có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại ERTH INN by AGA- San Ysidro

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Giờ trả phòng là 11:00.

Có sòng bạc tại ERTH INN by AGA- San Ysidro không?

Không, Motel không có sòng bạc, nhưng gần đó là Sòng bạc Caliente Racetrack cách khoảng 7 phút đi xe và Sòng bạc Caliente cũng chỉ cách khoảng 12 phút đi xe.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại ERTH INN by AGA- San Ysidro và khu vực lân cận?

ERTH INN by AGA- San Ysidro có hồ bơi ngoài trời và vườn.

Khu vực quanh ERTH INN by AGA- San Ysidro như thế nào?

ERTH INN by AGA- San Ysidro chỉ cách Trung tâm vận tải hành khách San Ysidro chừng 9 phút đi bộ và Giao lộ Biên giới San Ysidro 10 phút đi bộ.

Nhận xét

Nhận xét về ERTH INN by AGA- San Ysidro

7,2

Tốt

7,0

Sạch sẽ

6,4

Tiện nghi, dịch vụ

7,0

Nhân viên & dịch vụ

6,6

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Nhận xét

Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Excelente todo, atención, ubicación y servicio
Teresa, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Limpio facil de llegar y facil salir
Stacy, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Clean , fast check in n out
Andres, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

8/10 - Rất tốt

La ubicacion para el el outlet las americas esta excelente las habitaciones sencillas le pueden hacer falta algunas partes para colgar
Bladimir, nghỉ 2 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Buena atención, zona tranquila, limpio.
Moises, nghỉ 2 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Very relaxing stay, quiet, and clean
Victor, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Was quiet and clean
Osmin, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Great stay, clean property. Enjoyed the stay. New rooms and great small property in the area.
James, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Todo bien :)
Erick, nghỉ 2 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Excelente ubicación muy tranquilo limpio
Alma, nghỉ 2 đêm
Đã xác thực

4/10 - Khá

La habitación muy espaciosa, pero había bichos en la habitación, sin desayuno, y afuera de nuestra habitación una bolsa de basura escurriendo, muchas bachichas de cigarro tiradas.
emma g, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Great staff and great value
Marcos, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Cuarto limpio y muy amplio personal amable
Manuel, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Muy buen lugar
Ana, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Comfortable and clean newly renovated rooms
Steven, nghỉ 2 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Buena habitación y limpieza
Josael, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

2/10 - Kém

Subpar room. I didn’t feel safe there.
Teresita, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

La habitación estaba súper limpia, muy acogedora y las personas que atienden super amables. Yo volvería
Xochitl, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Nice modern place. I love how cheap modern and clean it was. I would stay here again easy parking and it’s free.
Elias, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

This Motel was exactly what we needed, it was close to the border, safe parking and 24 hour access. The staff couldn’t have been more helpful. The. Bathroom could have been a little cleaner as there were a 2/3 dead spiders but overall as expected.
Arti, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Instalaciones renovadas Buena ubicación Ambiente agradable
juan, nghỉ 3 đêm
Đã xác thực

6/10 - Tốt

LUGAR LIMPIO, TRANQUILO
KATIA NAMIKO, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Excelente anfitrión muy amable , el baño y toallas pueden ser mejor
Treicy Abril Sandoval, nghỉ 4 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Todo muy limpio y colchón y habitación excelente, y muy conveniente ubicación si vas a plazas outlet ó a cruzar por la garita de san Ysidro
Erika, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

2/10 - Kém

Room had dirty sheets with hair on it. Staff wanted to argue about missing remote and empty hand soap. Air conditioning was terrible and poor quality. Pool was closed and it was green. Entrance and exits to hotel needed to be replaced as you exit it would scrape the underside of your car. Pictures are not as advertised. I’ve seen Motel 6’s nicer than this.
Donald, nghỉ 1 đêm