Casablanca Inn

Hạng nơi lưu trú: 2
Motel tại Bell Gardens

Chọn ngày để xem giá

Casablanca Inn giúp bạn chỉ mất khoảng 15 phút đi xe là đến được Đại học Nam California và Trung tâm Hội nghị Los Angeles. Khách sẽ hưởng nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ. Ngoài ra, Nhà thi đấu Crypto.com và Khu liên hợp giải trí L.A. Live chỉ cách nơi lưu trú một quãng đi xe ngắn.

Nhận xét

8,8 trên 10,
Xuất sắc

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Đậu xe miễn phí
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Quầy tiếp tân 24/7
  • Không hút thuốc

Các tiện nghi chính (2)

  • Dịch vụ dọn phòng hàng tuần
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày

Như đang ở nhà (5)

  • Phòng tắm riêng
  • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
  • Hệ thống điều hòa nhiệt độ trong phòng
  • Dịch vụ dọn phòng có giới hạn thời gian
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
Giá hiện tại là 2.586.621 ₫
Tổng 2.897.016 ₫
bao gồm thuế & phí
09/11 - 10/11

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 3 trên 3 phòng

Phòng đôi Deluxe, không hút thuốc

8,0 trên 10
Rất tốt
(2 nhận xét)
  • 19 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng 3 Deluxe

  • 23 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đôi

Phòng đôi Deluxe

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
4340 Florence Ave, Bell Gardens, CA, 90201

Lân cận

  • Sông Los Angeles - 3 phút đi xe - 2.3 km
  • Sân Bowling Gage - 4 phút đi xe - 3.0 km
  • Trung tâm Hội nghị Los Angeles - 18 phút đi xe - 14.0 km
  • Nhà thi đấu Crypto.com - 19 phút đi xe - 13.6 km
  • Sân vận động Dodger - 24 phút đi xe - 16.3 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Hawthorne, CA (HHR-Sân bay Hawthorne Municipal) 29 phút lái xe, khoảng 18,6 km
  • Cách Sân bay Long Beach, CA (LGB-Sân bay Long Beach Municipal) 33 phút lái xe, khoảng 28,3 km
  • Cách Sân bay Quốc tế Los Angeles (LAX) 40 phút lái xe, khoảng 27 km
  • Cách Sân bay Fullerton, CA (FUL-Sân bay Fullerton Municipal) 20 phút lái xe, khoảng 24,3 km
  • Cách Burbank, CA (BUR-Sân bay Hollywood Burbank) 57 phút lái xe, khoảng 40,9 km
  • Cách Ga Commerce 8 phút lái xe, khoảng 6,9 km
  • Cách Ga Montebello - Commerce 11 phút lái xe, khoảng 9,3 km
  • Cách Ga Los Angeles Cal State 11 phút lái xe, khoảng 12,3 km

Nhà hàng

  • ‪Wendy's - ‬6 phút đi bộ
  • ‪Chriss Burgers - ‬10 phút đi bộ
  • ‪Starbucks - ‬14 phút đi bộ
  • ‪Taco Bell - ‬7 phút đi bộ
  • ‪Jack in the Box - ‬4 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Casablanca Inn

  • Casablanca Inn giúp bạn chỉ mất khoảng 15 phút đi xe là đến được Đại học Nam California và Trung tâm Hội nghị Los Angeles. Khách sẽ hưởng nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ. Ngoài ra, Nhà thi đấu Crypto.com và Khu liên hợp giải trí L.A. Live chỉ cách nơi lưu trú một quãng đi xe ngắn.

Tổng quan

NHẬN PHÒNG
14:00
TRẢ PHÒNG
11:00

Quy mô khách sạn

    • 15 phòng

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 14:00, kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
    • Giờ trả phòng là 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Tất cả người lớn từ 18 tuổi trở lên phải chịu trách nhiệm pháp lý khi đặt phòng
    • Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18

Trẻ em

    • Không có nôi (giường cũi cho trẻ sơ sinh)

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng

Bãi đậu xe

    • Có bãi đậu xe tự phục vụ an toàn, có mái che miễn phí trong khuôn viên

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Dịch vụ

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày

Tiện nghi phòng

Thoải mái như tại nhà

  • Hệ thống điều hòa và sưởi trung tâm

Cho giấc ngủ ngon

  • Bộ trải giường

Tắm mát

  • Phòng tắm riêng
  • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
  • Xà phòng
  • Khăn tắm
  • Giấy vệ sinh

Kết nối

  • Bàn
  • Wifi miễn phí

Khác

  • Dịch vụ dọn phòng hàng tuần

Phí & Chính sách

Đặt cọc có thể hoàn tiền

  • Đặt cọc: 25 USD mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú

Chính sách

Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, Discover
Số đăng ký nơi lưu trú 99-4478900

Câu hỏi thường gặp

Casablanca Inn có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.

Casablanca Inn có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Casablanca Inn

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm. Giờ trả phòng là 11:00.

Có sòng bạc tại Casablanca Inn không?

Không, Motel không có sòng bạc, nhưng gần đó là Sòng bạc Parkwest Bicycle cách khoảng 3 phút đi xe và Sòng bạc Commerce cũng chỉ cách khoảng 8 phút đi xe.

Nhận xét

Nhận xét về Casablanca Inn

8,8

Xuất sắc

8,4

Sạch sẽ

8,2

Tiện nghi, dịch vụ

8,4

Nhân viên & dịch vụ

8,8

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Nice and clean room very comfortable stay will book again
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Decent overall, no complaints
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Room was very clean and beds were comfortable
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Great staff and very accommodating! Was a last minute booking and everything was clean and quiet.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Great place not the first time I’ve been here. Great customer service.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Very Clean
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Everything was nice thank you
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

It was clean private going back
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

Parking good, no iron available. Staff great. Not as clean as I would like.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Nice and cleans rooms
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Everything
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Everything about the place is parfait!!!! Just two quick suggestions 1). USB outlets for charging tablets, phones, toiletry and such. 2). A pool, or jacuzzi (in suite or on the grounds) would be Killer Boss Bit@hin Great!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Muy limpio un personal muy amable
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

This place used to be a dive as Florence Motel. The new owners have modernized the units, making them comfortable studio apartments (stays are limited at 21 days maximum, if im not mistaken.) Fairly affordable as a nightly spot. UNSURE if weekly rates are offered. Over all,
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Very clean quiet and great staff definitely coming back
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

The bed are very comfortable the staff very quiet and clean place I recommend it
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Kém

Me cobraron 2 veces
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Everything wqs good
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Kém

Horrible do not recommend
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

I really enjoyed my stay here!! It was very clean, the staff was friendly, and there are many stores and food places around as well!!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Clean and quiet place
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Very clean and quiet plCe
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Clean quiet good for resting night
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Very nice and clean
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Clean and nice room