THE ODYSSEY INN
Hạng nơi lưu trú: 2
Khách sạn ở khu trung tâm thành phố liền kề trung tâm hội nghị, cách Đền Jagannath không xa
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về THE ODYSSEY INN





THE ODYSSEY INN có vị trí tuyệt vời và bạn mất khoảng 15 phút đi bộ là đến được Đền Jagannath.
Nhận xét
4,04,0 trên 10,
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
- Không hút thuốc
Các tiện nghi chính (5)
Các tiện nghi chính (5)
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
- Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
- Báo ở sảnh (phụ phí)
Như đang ở nhà (5)
Như đang ở nhà (5)
- Phòng tắm riêng
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
- Dụng cụ pha trà/cà phê
- Thang máy
- Dịch vụ truyền hình kỹ thuật số
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 3 trên 3 phòng
Xem tất cả ảnh Phòng đôi Deluxe, quang cảnh thành phố

Phòng đôi Deluxe, quang cảnh thành phố
- Quang cảnh thành phố
- 14 mét vuông
- 1 phòng ngủ
- 3 khách
- 1 giường cỡ queen
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Phòng đôi dành cho gia đình

Phòng đôi dành cho gia đình
- Quang cảnh thành phố
- 25 mét vuông
- 1 phòng ngủ
- 4 khách
- 1 giường cỡ queen
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Studio Suite Junior

Studio Suite Junior
- 39 mét vuông
- 1 phòng ngủ
- 3 khách
- 1 giường cỡ king và 1 giường cỡ queen
- Wifi miễn phí
Nơi lưu trú tương tự

Hotel Park Palace - near Sea Beach
Puri
Hotel Park Palace - near Sea Beach
Puri
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Trang thiết bị giặt ủi
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 7 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
7 nhận xét
Giá hiện tại là 452.521 ₫
452.521 ₫
Tổng 475.147 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09

Hotel Subham Beach Inn - near Sea Beach
Puri
Hotel Subham Beach Inn - near Sea Beach
Puri
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Quầy tiếp tân 24/7
8.6 trên 10, Xuất sắc, 28 nhận xét
8,6
Xuất sắc
28 nhận xét
Giá hiện tại là 618.827 ₫
618.827 ₫
Tổng 649.770 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09

Shree Dham Palace
Puri
Shree Dham Palace
Puri
- Quầy tiếp tân 24/7
Giá hiện tại là 584.379 ₫
584.379 ₫
Tổng 613.598 ₫
bao gồm thuế & phí
04/09 - 05/09

Hotel Surya Beach inn - near Sea beach
Puri
Hotel Surya Beach inn - near Sea beach
Puri
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Quầy tiếp tân 24/7
9.6 trên 10, Ngoại hạng, 28 nhận xét
9,6
Ngoại hạng
28 nhận xét
Giá hiện tại là 722.170 ₫
722.170 ₫
Tổng 758.280 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09

The Sea Valley Beach front Hotel
Puri
The Sea Valley Beach front Hotel
Puri
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Trang thiết bị giặt ủi
6.0 trên 10, 4 nhận xét
6,0
4 nhận xét
Giá hiện tại là 1.722.136 ₫
1.722.136 ₫
Tổng 1.808.243 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09

Pride Ananya Resort Puri
Puri
Pride Ananya Resort Puri
Puri
- Hồ bơi
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
7.2 trên 10, Tốt, 29 nhận xét
7,2
Tốt
29 nhận xét
Giá hiện tại là 1.052.693 ₫
1.052.693 ₫
Tổng 1.105.328 ₫
bao gồm thuế & phí
14/09 - 15/09

A One Pride - Puri near Sea Beach
Puri
A One Pride - Puri near Sea Beach
Puri
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
- Không hút thuốc
8.4 trên 10, Rất tốt, 13 nhận xét
8,4
Rất tốt
13 nhận xét
Giá hiện tại là 727.091 ₫
727.091 ₫
Tổng 763.447 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09

Gopal Bhawan
Puri
Gopal Bhawan
Puri
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
Giá hiện tại là 295.265 ₫
295.265 ₫
Tổng 310.028 ₫
bao gồm thuế & phí
22/09 - 23/09

JHARANA guest house
Puri
JHARANA guest house
Puri
- Cho phép mang vật nuôi
- Wifi miễn phí
7.0 trên 10, Tốt, 2 nhận xét
7,0
Tốt
2 nhận xét
Giá hiện tại là 265.329 ₫
265.329 ₫
Tổng 278.595 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09

Pipul Ocean View Resort
Puri
Pipul Ocean View Resort
Puri
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
Giá hiện tại là 803.613 ₫
803.613 ₫
Tổng 843.794 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09
Thông tin về khu vực này

Grand Rd, PURI, Puri, OD, 752001
Lân cận
- Đền Vishnu - 20 phút đi bộ - 1.7 km
- Hồ Narendra Sagar - 1 phút đi xe - 0.4 km
- Đền Jagannath - 3 phút đi xe - 1.2 km
- Bảo tàng Thủ công Sudarshan - 3 phút đi xe - 1.5 km
- Bãi biển Puri - 6 phút đi xe - 3.0 km
Đi lại
- Cách Sân bay Bhubaneshwar (BBI-Sân bay Biju Patnaik) 83 phút lái xe, khoảng 60,2 km
- Cách Ga Puri 21 phút đi bộ, khoảng 1,8 km
- Cách Ga Malatipatpur 15 phút lái xe, khoảng 9,2 km
- Cách Ga Birpurusottampur 22 phút lái xe, khoảng 23,8 km
Nhà hàng
- Chung Wah - 19 phút đi bộ
- Honey Bee Bakery and Pizzeria - 3 phút đi xe
- Wild Grass Restaurant - 16 phút đi bộ
- Peace Restaurant - 3 phút đi xe
- Samudra Restaurant - 3 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
THE ODYSSEY INN
- THE ODYSSEY INN có vị trí tuyệt vời và bạn mất khoảng 15 phút đi bộ là đến được Đền Jagannath.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 41 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 9:00, kết thúc nhận phòng: 7:00
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
- Giờ trả phòng là 7:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
- Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18
Trẻ em
- Không có nôi (giường cũi cho trẻ sơ sinh)
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
- Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 50+ Mbps)
Bãi đậu xe
- Bãi đậu xe cách nơi lưu trú khoảng 600 m (40 INR mỗi đêm)
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Dịch vụ
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
- Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
Hỗ trợ người khuyết tật
- Thang máy
- Chiều rộng cửa thang máy (cm): 152
- Hệ thống báo chuông cửa và điện thoại
- Lối vào có đèn
- Lối vào không bậc thang
- Dụng cụ nâng gắn trần
Tiện nghi phòng
Giải trí
- TV LED 32 inch
- Truyền hình kỹ thuật số
Thoải mái như tại nhà
- Dụng cụ pha cà phê/trà
- Ấm điện
Cho giấc ngủ ngon
- Bộ trải giường
Tắm mát
- Phòng tắm riêng
- Chỉ có buồng tắm vòi sen
- Xà phòng và dầu gội
- Khăn tắm
- Giấy vệ sinh
Kết nối
- Wifi miễn phí (tốc độ 50+ Mbps)
Khác
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
Phí & Chính sách
Đậu xe
- Có bãi đậu xe lân cận, phí 40 INR mỗi đêm (cách khoảng 600 m)
Chính sách
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard
Tên khác
THE ODYSSEY INN Puri
THE ODYSSEY INN Hotel
THE ODYSSEY INN Hotel Puri
Câu hỏi thường gặp
THE ODYSSEY INN có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại THE ODYSSEY INN
Bắt đầu nhận phòng: 9:00; kết thúc nhận phòng: 7:00. Giờ trả phòng là 7:00.
Khu vực quanh THE ODYSSEY INN như thế nào?
THE ODYSSEY INN nằm ngay trung tâm Puri, chỉ cách Đền Jagannath chừng 10 phút đi bộ và Hồ Narendra Sagar 5 phút đi bộ.