Toàn bộ ngôi nhà
19 Heytesbury Street
Nơi lưu trú 3.0 sao
Nhà nghỉ khá thuận tiện để đến St. Stephen's Green
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về 19 Heytesbury Street





Khi chọn lưu trú tại 19 Heytesbury Street, bạn đã có được một vị trí tuyệt vời, chỉ cách St. Stephen's Green và Nhà thờ St. Patrick khoảng 10 phút đi bộ. Nhà được trang bị thêm những tiện nghi như tủ lạnh và lò vi sóng. Nơi lưu trú nằm cách dịch vụ giao thông công cộng một quãng đi bộ ngắn: cách Ga Harcourt Street 8 phút và Ga St. Stephen's Green 10 phút.
Toàn bộ ngôi nhà
1 phòng tắm2 khách
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Bếp chung
- Wifi miễn phí
Các tiện nghi chính (3)
Các tiện nghi chính (3)
- 3 nhà nghỉ
- Dịch vụ dọn phòng (theo yêu cầu)
- Sân thượng/sân hiên
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Premier Inn Dublin Cc Temple Bar
Trung tâm Dublin
Premier Inn Dublin Cc Temple Bar
Trung tâm Dublin
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Quầy tiếp tân 24/7
- Không hút thuốc
8.6 trên 10, Xuất sắc, 158 nhận xét
8,6
Xuất sắc
158 nhận xét
Giá hiện tại là 3.810.951 ₫
3.810.951 ₫
Tổng 4.325.429 ₫
bao gồm thuế & phí
27/07 - 28/07

Parnell Corner Apartments
Trung tâm Dublin
Parnell Corner Apartments
Trung tâm Dublin
- Đưa đón sân bay
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Có bãi đậu xe
7.8 trên 10, Tốt, 28 nhận xét
7,8
Tốt
28 nhận xét

Maldron Hotel Parnell Square Dublin City
Trung tâm Dublin
Maldron Hotel Parnell Square Dublin City
Trung tâm Dublin
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
- Bar
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 1.010 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
1.010 nhận xét
Giá hiện tại là 3.270.817 ₫
3.270.817 ₫
Tổng 3.712.377 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

Wellington Temple Bar
Trung tâm Dublin
Wellington Temple Bar
Trung tâm Dublin
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
- Không hút thuốc
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 1.837 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
1.837 nhận xét
Giá hiện tại là 3.560.970 ₫
3.560.970 ₫
Tổng 4.041.701 ₫
bao gồm thuế & phí
02/07 - 03/07

Staycity Aparthotels, Dublin, Mark Street
Trung tâm Dublin
Staycity Aparthotels, Dublin, Mark Street
Trung tâm Dublin
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Gym
- Quầy tiếp tân 24/7
9.2 trên 10, Tuyệt vời, 1.006 nhận xét
9,2
Tuyệt vời
1.006 nhận xét
Giá hiện tại là 3.798.368 ₫
3.798.368 ₫
Tổng 4.311.147 ₫
bao gồm thuế & phí
20/07 - 21/07

Temple Bar Wellington Quay Apartments
Trung tâm Dublin
Temple Bar Wellington Quay Apartments
Trung tâm Dublin
- Đưa đón sân bay
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Wifi miễn phí
8.6 trên 10, Xuất sắc, 179 nhận xét
8,6
Xuất sắc
179 nhận xét

Temple Bar Alley Apartments
Trung tâm Dublin
Temple Bar Alley Apartments
Trung tâm Dublin
- Bếp
- Wifi miễn phí
- Khu lounge
- Tủ lạnh

Grafton Street District Apartments
Trung tâm Dublin
Grafton Street District Apartments
Trung tâm Dublin
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Wifi miễn phí
- Khu lounge
6.8 trên 10, 16 nhận xét
6,8
16 nhận xét

Ruby Molly Hotel Dublin by IHG
Trung tâm Dublin
Ruby Molly Hotel Dublin by IHG
Trung tâm Dublin
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Bar
- Quầy tiếp tân 24/7
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 3.892 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
3.892 nhận xét
Giá hiện tại là 3.930.330 ₫
3.930.330 ₫
Tổng 4.460.924 ₫
bao gồm thuế & phí
20/07 - 21/07

Hotel 7 Dublin
Trung tâm Dublin
Hotel 7 Dublin
Trung tâm Dublin
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Có phòng thông nhau
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 1.002 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
1.002 nhận xét
Giá hiện tại là 4.207.982 ₫
4.207.982 ₫
Tổng 4.776.059 ₫
bao gồm thuế & phí
21/07 - 22/07
Thông tin về khu vực này

19 Heytesbury Street, Dublin, Dublin, D08 Y2R4
Lân cận
- St. Stephen's Green - 7 phút đi bộ - 0.7 km
- Nhà thờ St. Patrick - 9 phút đi bộ - 0.8 km
- Phố Grafton - 12 phút đi bộ - 1.0 km
- Lâu đài Dublin - 14 phút đi bộ - 1.2 km
- Cao đẳng Trinity - 16 phút đi bộ - 1.4 km
Đi lại
- Cách Sân bay Dublin (DUB) 40 phút lái xe, khoảng 26,3 km
- Cách Ga Dublin Pearse Street 25 phút đi bộ, khoảng 2,1 km
- Cách Ga Dublin Tara Street 25 phút đi bộ, khoảng 2,1 km
- Cách Ga Dublin Grand Canal Dock 5 phút lái xe, khoảng 3,2 km
- Cách Ga Harcourt Street 8 phút đi bộ, khoảng 0,6 km
- Cách Ga St. Stephen's Green 10 phút đi bộ, khoảng 0,8 km
- Cách Ga Charlemont 13 phút đi bộ, khoảng 1,1 km
Nhà hàng
- Keavan's Port (Wetherspoon) - 4 phút đi bộ
- The Bleeding Horse - 6 phút đi bộ
- Whelan's - 5 phút đi bộ
- Devitt's - 3 phút đi bộ
- Alma - 4 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
19 Heytesbury Street
- Khi chọn lưu trú tại 19 Heytesbury Street, bạn đã có được một vị trí tuyệt vời, chỉ cách St. Stephen's Green và Nhà thờ St. Patrick khoảng 10 phút đi bộ. Nhà được trang bị thêm những tiện nghi như tủ lạnh và lò vi sóng. Nơi lưu trú nằm cách dịch vụ giao thông công cộng một quãng đi bộ ngắn: cách Ga Harcourt Street 8 phút và Ga St. Stephen's Green 10 phút.
Tổng quan
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 16:00, kết thúc nhận phòng: 23:30
- Việc trả phòng muộn tùy tình hình phòng thực tế
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 21
- Giờ trả phòng là 11:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
- Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng 24 giờ trước khi đến; quản lý nơi lưu trú sẽ đón tiếp khách
- Bạn phải cung cấp cho nơi lưu trú bản sao giấy tờ tùy thân có ảnh do chính phủ cấp sau khi đặt phòng
- Nếu dự định đến nơi sau 11:30 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 21
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
Bãi đậu xe
- Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Internet
- Wifi miễn phí
Chỗ đậu xe và đưa đón
- Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên
Thức ăn và đồ uống
- Tủ lạnh lớn
- Bếp nấu
- Lò vi sóng
- Lò nướng
- Máy rửa bát
- Bếp chung/Bếp tập thể
- Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa
Phòng tắm
- Chỉ có buồng tắm vòi sen
- Giấy vệ sinh
- Xà phòng
- Có khăn tắm
Khu vực ngoài trời
- Sân thượng/sân hiên
- Ban công hoặc sân hiên
Hệ thống điều hòa trung tâm
- Hệ thống sưởi điều hòa trung tâm
Thú nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác
- Không có thang máy
Dịch vụ và tiện nghi
- Dịch vụ dọn phòng (theo yêu cầu)
- Bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo (theo yêu cầu)
Trang thiết bị an toàn
- Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
- Không có thông tin về máy báo khói (chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không)
Tổng quan
- 3 phòng
Phí & Chính sách
Cải tạo và đóng cửa
Nơi lưu trú đóng cửa từ 29 Tháng Mười 2024 đến 31 Tháng Bảy 2026 (thời gian có thể thay đổi).
Chính sách
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Nơi lưu trú này chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt.
Xếp hạng quốc gia
Cơ sở lưu trú này không có xếp hạng chính thức từ Ủy ban Du lịch của Ireland. Để tạo điều kiện thuận tiện cho khách hàng, chúng tôi đã cung cấp xếp hạng theo hệ thống riêng của mình.
Tên khác
19 Heytesbury Street Dublin
19 Heytesbury Street Private vacation home
19 Heytesbury Street Private vacation home Dublin
Câu hỏi thường gặp
19 Heytesbury Street có đang mở cửa không?
Nơi lưu trú đóng cửa từ 29 Tháng Mười 2024 đến 31 Tháng Bảy 2026 (thời gian có thể thay đổi).
19 Heytesbury Street có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
19 Heytesbury Street có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Rất tiếc, 19 Heytesbury Street không có chỗ đậu xe trong khuôn viên.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại 19 Heytesbury Street
Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 23:30. Giờ trả phòng là 11:00.
19 Heytesbury Street có không gian ngoài trời riêng hay không?
Có, nơi lưu trú này có ban công hoặc sân hiên.
Khu vực quanh 19 Heytesbury Street như thế nào?
19 Heytesbury Street chỉ cách Ga Harcourt Street chừng 8 phút đi bộ và St. Stephen's Green 8 phút đi bộ.