Toàn bộ căn hộ

Be Mate Trafalgar

Hạng nơi lưu trú: 4
Căn hộ ở khu trung tâm thành phố với trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ, liền kề trung tâm hội nghị, gần Gran Via

Chọn ngày để xem giá

Nghỉ tại Be Mate Trafalgar, bạn chỉ mất 5 phút đi xe là đến được Gran Via và Công viên El Retiro. Căn hộ được trang bị thêm những tiện nghi như máy giặt, tủ lạnh và lò vi sóng. Dịch vụ giao thông công cộng chỉ cách một quãng đi bộ ngắn: cách Ga Iglesia 3 phút và Ga Quevedo 4 phút.

Nhận xét

9,4 trên 10, Được khách yêu thích
Được khách đánh giá cao nhất

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bếp
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Wifi miễn phí
  • Khu lounge
  • Gym
  • Không hút thuốc

Các tiện nghi chính (6)

  • 31 căn hộ không khói thuốc
  • Trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ
  • Lò vi sóng ở khu vực chung
  • Máy giặt tự động
  • Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
  • Dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách

Như đang ở nhà (6)

  • Bếp
  • Khu phòng ăn riêng
  • Khu tiếp khách tách biệt
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Dụng cụ pha trà/cà phê
  • Màn/rèm cản sáng
Giá hiện tại là 3.730.896 ₫
Tổng 4.103.985 ₫
bao gồm thuế & phí
01/11 - 02/11

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 6 trên 6 phòng

Studio phong cách cổ điển

  • Quang cảnh thành phố
  • 26 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Gác, hiên

  • Quang cảnh thành phố
  • 35 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Căn hộ Superior, hiên

  • Quang cảnh thành phố
  • 35 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Căn hộ Executive

  • Quang cảnh thành phố
  • 45 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen

Phòng Suite, hiên

  • Quang cảnh thành phố
  • 45 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Penthouse

  • Quang cảnh thành phố
  • 55 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 5 khách
  • 2 giường cỡ queen và 1 sofa giường đôi

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
C. de Trafalgar 35, Madrid, Madrid, 28010

Lân cận

  • Quảng trường Olavide - 1 phút đi bộ - 0.1 km
  • Đại lộ Paseo de la Castellana - 9 phút đi bộ - 0.8 km
  • Đại học Giáo hoàng Comillas - 13 phút đi bộ - 1.1 km
  • Gran Via - 18 phút đi bộ - 1.5 km
  • Puerta del Sol - 4 phút đi xe - 2.2 km

Đi lại

  • Cách Sân bay quốc tế Adolfo Suárez Madrid–Barajas (MAD), Madrid, Tây Ban Nha 21 phút lái xe, khoảng 13,8 km
  • Cách Ga Madrid Recoletos 21 phút đi bộ, khoảng 1,7 km
  • Cách Ga Nuevos Ministerios 25 phút đi bộ, khoảng 2,1 km
  • Cách Ga Madrid Principe Pio 4 phút lái xe, khoảng 3,2 km
  • Cách Ga Iglesia 3 phút đi bộ, khoảng 0,3 km
  • Cách Ga Quevedo 4 phút đi bộ, khoảng 0,3 km
  • Cách Ga Canal 7 phút đi bộ, khoảng 0,6 km

Nhà hàng

  • ‪Toma Cafe Olavide - ‬3 phút đi bộ
  • ‪Cafeteando - ‬3 phút đi bộ
  • ‪Sagaretxe - ‬1 phút đi bộ
  • ‪Taberna La Mina - ‬1 phút đi bộ
  • ‪Mallorca - ‬4 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Be Mate Trafalgar

  • Nghỉ tại Be Mate Trafalgar, bạn chỉ mất 5 phút đi xe là đến được Gran Via và Công viên El Retiro. Căn hộ được trang bị thêm những tiện nghi như máy giặt, tủ lạnh và lò vi sóng. Dịch vụ giao thông công cộng chỉ cách một quãng đi bộ ngắn: cách Ga Iglesia 3 phút và Ga Quevedo 4 phút.

Tổng quan

NHẬN PHÒNG
15:00
TRẢ PHÒNG
11:00

Quy mô nơi lưu trú

    • 31 căn hộ

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
    • Giờ trả phòng là 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
    • Khách sẽ nhận mã ra vào
    • Bộ phận tiếp tân qua mạng sẽ hỗ trợ khách
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng

Bãi đậu xe

    • Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Wifi miễn phí

Chỗ đậu xe và đưa đón

  • Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên

Nhà bếp

  • Tủ lạnh
  • Bếp nấu
  • Lò vi sóng
  • Lò nướng
  • Máy rửa bát
  • Lò vi sóng ở khu vực chung
  • Ấm điện
  • Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa
  • Dụng cụ pha cà phê/trà

Khu ẩm thực

  • Bàn ăn

Phòng tắm

  • Chỉ có buồng tắm vòi sen
  • Có khăn tắm
  • Xà phòng
  • Giấy vệ sinh
  • Dầu gội
  • Máy sấy tóc

Phòng sinh hoạt chung

  • Khu phòng ăn
  • Khu tiếp khách tách biệt

Giải trí

  • TV màn hình phẳng 32-inch có truyền hình kỹ thuật số

Giặt ủi

  • Máy giặt
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Gần khu giặt ủi

Không gian làm việc

  • Khu vực làm việc phù hợp cho laptop
  • Khu làm việc chung

Tiện nghi

  • Hệ thống sưởi ấm

Thú nuôi

  • Không được mang theo thú cưng

Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Thang máy
  • Chiều rộng cửa thang máy (cm): 110
  • Dốc cho xe lăn ở cửa trước
  • Vòi sen cầm tay
  • Tay nắm cửa dạng bật
  • Phòng cách âm
  • Lối vào không bậc thang
  • Lối vào có đèn
  • Phù hợp cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Bàn đăng ký phù hợp cho xe lăn
  • Chiều cao bàn đăng ký phù hợp cho xe lăn (cm): 110
  • Có lối đi lại cho xe lăn đến thang máy
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Dịch vụ và tiện nghi

  • Dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách
  • Két bảo mật
  • Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
  • Bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo
  • Màn/rèm cản sáng
  • Bộ phận tiếp tân qua mạng
  • Chìa khóa di động

Đáng chú ý về địa điểm, khu vực

  • Liền kề trung tâm hội nghị
  • Liền kề trung tâm mua sắm
  • Liền kề ga đường sắt/tàu điện ngầm
  • Gần sân bay
  • Gần ga metro
  • Gần ga tàu
  • Ở khu trung tâm thành phố
  • Trong khu vực vui chơi, giải trí

Hoạt động, giải trí

  • Trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
  • Không có thông tin về máy báo khói (chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không)

Tổng quan

  • 31 phòng

Phí & Chính sách

Đặt cọc có thể hoàn tiền

  • Đặt cọc: 300 EUR mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú

Chính sách

Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, Diners Club
Theo quy định quốc gia, nơi lưu trú này không nhận giao dịch tiền mặt trên 1000 EUR. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.

Tên khác

Be Mate Trafalgar Madrid
Be Mate Trafalgar Apartment
Be Mate Trafalgar Apartment Madrid

Câu hỏi thường gặp

Be Mate Trafalgar có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.

Be Mate Trafalgar có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Rất tiếc, Be Mate Trafalgar không có chỗ đậu xe trong khuôn viên.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Be Mate Trafalgar

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm. Giờ trả phòng là 11:00.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Be Mate Trafalgar và khu vực lân cận?

Duy trì việc tập luyện, giữ gìn sức khỏe hàng ngày tại phòng gym 24 giờ.

Be Mate Trafalgar có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?

Có, nhà bếp còn được trang bị dụng cụ pha cà phê/trà, dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa và tủ lạnh.

Khu vực quanh Be Mate Trafalgar như thế nào?

Be Mate Trafalgar thuộc Chamberí, chỉ cách Ga Iglesia chừng 3 phút đi bộ và Đại lộ Paseo de la Castellana 10 phút đi bộ.

Nhận xét

Nhận xét về Be Mate Trafalgar

9,4

Ngoại hạng

9,6

Sạch sẽ

9,0

Tiện nghi, dịch vụ

9,4

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

Great location. Really well done lobby and restaurant. The rooms as expected were super tiny
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Esta muy bien ubicado , tiene todo lo necesario para pasar un buen rato está equipado con cocina, además de un gym y una lavandería a disposición, la atención fue increíble por parte de Alex que fue muy gentil , cuidan cada detalle para que no te falte nada en la estancia sin duda volvería a reservar aquí ☺️
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Good location, kind staff, clean room and generally very positive (above expectations).
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Great time there right by a bunch of nice restaurants and stores.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Very well done! Deffo recommend
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Good hotel, central area. Clean room and bathroom.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Muy bien ubicado, muy limpio y con todo lo que se necesita .
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

The room was clean and well taken care of. The bottle of water was a nice welcome touch. The staff were friendly, attentive, and very happy to help with all of our questions.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Departanto amplió , limpio , cómodo con lo necesario para estar unos días , buena ubicación , personal muy amable
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Great apart-hotel in central Madrid. Modern, comfy bed and a great space. Easy to work everywhere and close to metro stations too. Also has a co-working space if travelling for work.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Good location, halfway between two Metro stations. Plenty of places to eat or buy food locally. Despite being on a busy road junction the apartment was quiet.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Nos hospedamos ao chegar em Madrid e gostamos tanto que repetimos na nossa última noite no país. Hospedagem confortável, espaçosa, bem localizada. Fomos muito bem atendidos e recebidos das duas vezes.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Recomendo o apartamento. Apartamento com bom tamanho e cozinha muito bem equipada com eletrodomésticos de qualidade. Tinha um kit de limpeza para auxiliar no dia a dia, e kit para refeições (pratos, copos, talheres, etc.) também de qualidade. A localização é boa, próxima a metrô, mercados, restaurantes e a uma praça com várias opções gastronômicas, em um bairro tranquilo e seguro para andar. Como pontos negativos, o ar-condicionado não funcionou direito, o Wi-Fi conectava mas não navegava e tinha um pouco de poeira nas instalações. Como ficamos pouco tempo no imóvel, não acionamos a administração.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Todo muy bien
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Apartamento muy limpio y equipado como se describe. Personal amable y está muy bien situado. Volveremos sin dudarlo.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Great place,location and service.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

The kitchen had everything we needed. The only thing we had to request was an extra roll for the loo. Great apartment and a perfect location for our stay.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Great amenities and kind staff. Location was very convenient to two different metro lines. Spacious and clean
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Trato Excelente por parte de la recepcionistas. Habitación muy muy espaciosa y súper cómoda.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

excelente para visitar Madrid

Excelente opción muy bien ubicado, con excelente condiciones y atención
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Genial para jornadas de trabajo, con zonas coworking , gym etc..
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Room was very clean and spacious. Location very convenient and the staff was very friendly
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

The room is amazing. This entire complex is highly clean and maintained. The stuff are kind and good. Just lovely place, feels premium and good.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

The studio apartment was well set up and had lovely big windows with views to a leafy intersection. The support facilities were great, I got my laundry done with no fuss. The area is also a plas - the Plaza Olavide is one of the nicest urban plazas to spend time in, it seems like a real locals area and has lots of cafes and bars. The booking platform I used wasn't helpful but once I got through directly to the BeMate staff they were fantastic.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Great location and clean apartment!

Great location and wonderful clean apartment. Bed, pillow was comfortable.