Nhat Ha Lavish Hotel

Hạng nơi lưu trú: 3
Khách sạn với nhà hàng, liền kề trung tâm hội nghị, gần Chợ Bến Thành

Chọn ngày để xem giá

Nhat Ha Lavish Hotel tọa lạc ở vị trí ấn tượng, cách Chợ Bến Thành và Đường Đồng Khởi chỉ 5 phút đi bộ. Du khách có thể dùng bữa ở nhà hàng và đến trung tâm thể dục rèn luyện thể chất. Ngoài ra, Trung tâm Thương mại Vincom và Sài Gòn Square chỉ cách nơi đây 10 phút đi bộ. Dịch vụ giao thông công cộng chỉ cách một quãng đi bộ ngắn: cách Nhà hát Thành phố Hồ Chí Minh 3 phút và Ga Bến Thành 7 phút.

Nhận xét

8,6 trên 10,
Xuất sắc

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bữa sáng miễn phí
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
  • Gym
  • Trang thiết bị giặt ủi

Các tiện nghi chính (7)

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Nhà hàng
  • Trung tâm thể dục
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Máy điều hòa nhiệt độ
  • Dịch vụ giặt ủi
  • Có tủ khóa

Như đang ở nhà (5)

  • Phòng tắm riêng
  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Màn/rèm cản sáng
  • Dịch vụ giặt ủi/giặt khô
  • Máy sấy tóc
Giá hiện tại là 1.788.461 ₫
Tổng 1.931.786 ₫
bao gồm thuế & phí
25/10 - 26/10

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 6 trên 6 phòng

Phòng đôi Superior

9,2 trên 10
Tuyệt vời
(7 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng đôi Deluxe

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng đôi Senior

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng đôi Cao cấp

  • Quang cảnh thành phố
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng 2 giường đơn Premier

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đơn lớn

Phòng 2 giường đơn Deluxe

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đơn

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
125-127 Lê Thánh Tôn, P.Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh, 700000

Lân cận

  • Bảo tàng Thành phố Hồ Chí Minh - 2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Đường Đồng Khởi - 3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Chợ Bến Thành - 5 phút đi bộ - 0.5 km
  • Sài Gòn Square - 5 phút đi bộ - 0.5 km
  • Nhà hát Thành phố Hồ Chí Minh - 5 phút đi bộ - 0.5 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Quốc tế Tân Sơn Nhất - Quận Tân Bình (SGN) 23 phút lái xe, khoảng 7,2 km
  • Cách Ga Sài Gòn 11 phút lái xe, khoảng 3 km
  • Cách Nhà hát Thành phố Hồ Chí Minh 3 phút đi bộ, khoảng 0,3 km
  • Cách Ga Bến Thành 7 phút đi bộ, khoảng 0,6 km
  • Cách Ga Ba Son 20 phút đi bộ, khoảng 1,7 km

Nhà hàng

  • ‪Eddie's New York Deli & Diner - ‬1 phút đi bộ
  • ‪Pasteur Street Brewing Company - ‬2 phút đi bộ
  • ‪The Old Compass Cafe - ‬2 phút đi bộ
  • ‪Anatolia Turkish Cuisine - ‬2 phút đi bộ
  • ‪Âm Sắc Coffee - ‬3 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Nhat Ha Lavish Hotel

  • Nhat Ha Lavish Hotel tọa lạc ở vị trí ấn tượng, cách Chợ Bến Thành và Đường Đồng Khởi chỉ 5 phút đi bộ. Du khách có thể dùng bữa ở nhà hàng và đến trung tâm thể dục rèn luyện thể chất. Ngoài ra, Trung tâm Thương mại Vincom và Sài Gòn Square chỉ cách nơi đây 10 phút đi bộ. Dịch vụ giao thông công cộng chỉ cách một quãng đi bộ ngắn: cách Nhà hát Thành phố Hồ Chí Minh 3 phút và Ga Bến Thành 7 phút.

Tổng quan

NHẬN PHÒNG
14:00
TRẢ PHÒNG
12:00

Quy mô khách sạn

    • 49 phòng

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 14:00, kết thúc nhận phòng: 6:00
    • Việc trả phòng muộn tùy tình hình phòng thực tế
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
    • Giờ trả phòng là 12:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Nếu dự định đến nơi sau 22:00 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng

Bãi đậu xe

    • Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên

Thông tin khác

    • Khu vực hút thuốc riêng

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Ăn uống

  • Bữa sáng buffet miễn phí vào mỗi buổi sáng từ 6:30 - 9:00
  • Nhà hàng

Dịch vụ

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Dịch vụ giặt ủi/giặt khô

Cơ sở, tiện nghi

  • Trung tâm thể thao
  • Có tủ khóa

Tiện nghi phòng

Thoải mái như tại nhà

  • Máy điều hòa nhiệt độ
  • Dép đi trong nhà

Cho giấc ngủ ngon

  • Màn/rèm cản sáng

Tắm mát

  • Phòng tắm riêng
  • Máy sấy tóc

Kết nối

  • Wifi miễn phí
  • Điện thoại

Khác

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Két bảo mật tại phòng

Phí & Chính sách

Chính sách

Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, JCB International, Union Pay

Tên khác

NHAT HA LAVISH HOTEL Hotel
NHAT HA LAVISH HOTEL Ho Chi Minh City
NHAT HA LAVISH HOTEL Hotel Ho Chi Minh City

Câu hỏi thường gặp

Nhat Ha Lavish Hotel có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.

Nhat Ha Lavish Hotel có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Rất tiếc, Nhat Ha Lavish Hotel không có chỗ đậu xe trong khuôn viên.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Nhat Ha Lavish Hotel

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 6:00. Giờ trả phòng là 12:00.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Nhat Ha Lavish Hotel và khu vực lân cận?

Duy trì việc tập luyện, giữ gìn sức khỏe hàng ngày tại phòng gym.

Có nhà hàng nào tại khuôn viên hoặc gần Nhat Ha Lavish Hotel không?

Có nhà hàng trong khuôn viên.

Khu vực quanh Nhat Ha Lavish Hotel như thế nào?

Nhat Ha Lavish Hotel chỉ cách Nhà hát Thành phố Hồ Chí Minh chừng 3 phút đi bộ và Chợ Bến Thành 4 phút đi bộ.

Nhận xét

Nhận xét về Nhat Ha Lavish Hotel

8,6

Xuất sắc

9,0

Sạch sẽ

7,8

Tiện nghi, dịch vụ

8,8

Nhân viên & dịch vụ

8,8

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

This is a wonderful hotel to stay at. Big room, comfy bed, nice TV, full set of towels and toiletries, very helpful staff and fabulous location.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Great staff, clean rooms, awesome hotel to stay in
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Very nice and clean place to stay I would recommended
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Love this hotel. Will stay again
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Great

Clean, comfortable bedding, convinent location (center of the city) - perfect 1 night stay
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Friendly and helpful staff!
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

God service, meget hjælpsomt personale.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Overall very nice stay. Clean hitel and rooms. Friendly staff and just geat location!!!!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

El hotel es muy bonito, limpio, la cama súper bien, el desayuno está bien. El hotel está en un muy buen lugar y puedes caminar fácil a todos los lados turísticos.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Super bien placé. Très confortable. Petit déjeuner 5/10.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

客室は十分に清潔で快適に過ごせました。 朝食もとても満足で、その場で卵料理やフォーを作ってくれるのが嬉しかったです。ほかのフードメニューやドリンクも種類が豊富で、どれも美味しかったです。 立地も最高で、高島屋まで徒歩3分と近く、観光や移動にもとても便利でした。 この内容でこの価格は本当にコスパが良いと思います。 スタッフの方々も皆さん丁寧で親切に対応してくださり、安心して滞在できました。 今回は利用しませんでしたが、ジムやランドリー設備も整っていて便利そうでした。 またぜひ泊まりたいホテルです!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Erreur de ma part sur la réservation, 1 semaine trop tot. Le personnel d'accueil m'a gentillement rebooké sur le bon jour. Tres bien site et tres propre
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

It has a great location in District 1.. Roomy room. Good breakfast
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

대체로 만족스러운 호텔이었습니다. 제가 선택할때는 창이 보이는 룸이었으나 막상 방은 창이 없는 방이라서 아쉬웠습니다.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Staff is nice and friendly
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

I really enjoyed the service and helpfulness from the staff. Breakfast was amazing. Rooms were very clean, bathroom was very nice and clean. The area that it’s located in was very central to a lot of the tourist attractions. Amazing stay!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Transport access and convenient.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

The rooms were small but clean. Heated toilet seats and could use Netflix! The staff were very knowledgeable and welcoming! Would stay again
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Khá

I accidentally broke a glass in the restaurant at breakfast and they charged me 120,000 VND for it which I thought unnecessary. The glass was on the table holding serviettes.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Excellent location for shopping and dining. Friendly and attentive staff. Clean and spacious room. Great bedding. A bit loud in the evening for bedtime.
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Khá

The room was clean and everything worked fine. What we didn't know what that at 7am, there would be non stop drilling and construction work. It was extremely loud and felt like it was coming from the room next door. There was also no window so the room felt a little damp and the hallways smelt strongly of cigarettes.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

is good
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

breakfast was basic,
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

친절하고 좋았습니다^^
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Polite & professional front desk/bellhops