Maruthi Residency
Nơi lưu trú 2.0 sao
Khách sạn tại Bengaluru
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Maruthi Residency





Lưu trú tại Maruthi Residency, bạn sẽ chỉ cách Công viên Cubbon và Phố Bannerghatta khoảng 10 phút đi xe. Khách sẽ hưởng nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ. Ngoài ra, Đường M.G. và Cung điện Bangalore chỉ cách nơi lưu trú một quãng đi xe ngắn.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
Giá hiện tại là 323.107 ₫
323.107 ₫
Tổng 339.262 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Phòng
- 3 khách
- 1 giường đôi
- Wifi miễn phí
Phòng đôi cơ bản
- 3 khách
- 1 giường đôi
- Wifi miễn phí
Nơi lưu trú tương tự

The Social Stays Bangalore
Koramangala
The Social Stays Bangalore
Koramangala
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Quầy tiếp tân 24/7
- Không hút thuốc
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét
Giá hiện tại là 494.570 ₫
494.570 ₫
Tổng 519.298 ₫
bao gồm thuế & phí
14/07 - 15/07

The Hosteller Bangalore, Brigade Road
Trung tâm Thành phố Bangalore
The Hosteller Bangalore, Brigade Road
Trung tâm Thành phố Bangalore
- Wifi miễn phí
- Trang thiết bị giặt ủi
- Quầy tiếp tân 24/7
8.8 trên 10, Xuất sắc, 3 nhận xét
8,8
Xuất sắc
3 nhận xét
Giá hiện tại là 563.946 ₫
563.946 ₫
Tổng 592.143 ₫
bao gồm thuế & phí
15/07 - 16/07

Treebo Akshaya Residency
Panduranga Nagar
Treebo Akshaya Residency
Panduranga Nagar
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
8.0 trên 10, Rất tốt, 1 nhận xét
8,0
Rất tốt
1 nhận xét
Giá hiện tại là 1.222.173 ₫
1.222.173 ₫
Tổng 1.283.282 ₫
bao gồm thuế & phí
09/07 - 10/07

Banaras Rooms
Bangalore
Banaras Rooms
Bangalore
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Trang thiết bị giặt ủi
- Quầy tiếp tân 24/7
Giá hiện tại là 298.253 ₫
298.253 ₫
Tổng 313.166 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

VN Alpha Suites
Malleshwaram
VN Alpha Suites
Malleshwaram
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét
Giá hiện tại là 1.104.640 ₫
1.104.640 ₫
Tổng 1.159.872 ₫
bao gồm thuế & phí
07/07 - 08/07

The Signature Inn Hotel
Trung tâm Thành phố Bangalore
The Signature Inn Hotel
Trung tâm Thành phố Bangalore
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Trang thiết bị giặt ủi
7.4 trên 10, Tốt, 37 nhận xét
7,4
Tốt
37 nhận xét
Giá hiện tại là 310.680 ₫
310.680 ₫
Tổng 326.214 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

Suraksha Stay Whitefield
Whitefield
Suraksha Stay Whitefield
Whitefield
- Spa
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
8.6 trên 10, Xuất sắc, 4 nhận xét
8,6
Xuất sắc
4 nhận xét
Giá hiện tại là 596.506 ₫
596.506 ₫
Tổng 626.331 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

Hotel Woodlands
Trung tâm Thành phố Bangalore
Hotel Woodlands
Trung tâm Thành phố Bangalore
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
5.8 trên 10, 9 nhận xét
5,8
9 nhận xét
Giá hiện tại là 795.341 ₫
795.341 ₫
Tổng 835.108 ₫
bao gồm thuế & phí
25/07 - 26/07

U by Z Hotels Bellandur
Bengaluru
U by Z Hotels Bellandur
Bengaluru
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Gym
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét
Giá hiện tại là 943.639 ₫
943.639 ₫
Tổng 990.821 ₫
bao gồm thuế & phí
10/07 - 11/07

Xotel Koramangala
Wilson Garden
Xotel Koramangala
Wilson Garden
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
Giá hiện tại là 322.113 ₫
322.113 ₫
Tổng 338.219 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07
Thông tin về khu vực này

42 Kathriguppe Main Rd Banashankari, Bengaluru, KA, 560085
Lân cận
- XtremeZone Getawayz - Manchinbele - 9 phút đi xe - 2.2 km
- Đền Hang Bangalore - 12 phút đi xe - 3.6 km
- Đền Gavi Gangadhareshwara - 12 phút đi xe - 3.6 km
- Đường M.G. - 31 phút đi xe - 10.3 km
- Cung điện Bangalore - 34 phút đi xe - 11.4 km
Đi lại
- Cách Bengaluru (BLR-Sân bay Quốc tế Kempegowda) 75 phút lái xe, khoảng 41,4 km
- Cách Ga South End Circle 4 phút lái xe, khoảng 3,7 km
- Cách Ga Nayandahalli 7 phút lái xe, khoảng 5,1 km
- Cách Ga Krishnadevaraya Halt 8 phút lái xe, khoảng 4,6 km
Nhà hàng
- KFC - 5 phút đi bộ
- Karavali Restaurant - 10 phút đi bộ
- Taaza tindi - 11 phút đi bộ
- Anna Kuteera - 8 phút đi bộ
- Café Coffee Day - 8 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
Maruthi Residency
- Lưu trú tại Maruthi Residency, bạn sẽ chỉ cách Công viên Cubbon và Phố Bannerghatta khoảng 10 phút đi xe. Khách sẽ hưởng nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ. Ngoài ra, Đường M.G. và Cung điện Bangalore chỉ cách nơi lưu trú một quãng đi xe ngắn.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 66 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 12:00, kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
- Giờ trả phòng là 11:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại phòng (t ốc độ 25+ Mbps)
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ có mái che miễn phí trong khuôn viên
Tiện nghi phòng
Tắm mát
- 15 phòng tắm
Kết nối
- Wifi miễn phí (tốc độ 25+ Mbps)
Phí & Chính sách
Chính sách
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng tiền mặt.
Tên khác
Maruthi Residency Hotel
Maruthi Residency Bengaluru
Maruthi Residency Hotel Bengaluru
Câu hỏi thường gặp
Maruthi Residency có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Maruthi Residency có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Maruthi Residency
Bắt đầu nhận phòng: 12:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm. Giờ trả phòng là 11:00.