Toàn bộ ngôi nhà
Modern Waterfront Gem w/ Dock on Lake Monomonac
Nơi lưu trú 3.0 sao
Cottage tại Winchendon với bếp
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Modern Waterfront Gem w/ Dock on Lake Monomonac





Cottage này là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Winchendon. Nơi lưu trú được trang bị bếp và TV màn hình phẳng.
Nhận xét
9,69,6 trên 10,
Ngoại hạng
Toàn bộ ngôi nhà
2 phòng ngủ1 phòng tắm5 khách
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Bếp
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Khu lounge
- Hoạt động phù hợp cho trẻ em
Các tiện nghi chính (3)
Các tiện nghi chính (3)
- Khăn tắm biển
- Máy điều hòa nhiệt độ
- Khu lò nướng BBQ
Như đang ở nhà (6)
Như đang ở nhà (6)
- 2 phòng ngủ
- Bếp
- Phòng tắm riêng
- Phòng khách
- TV màn hình phẳng
- Khu lò nướng BBQ
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Great Wolf Lodge Boston / Fitchburg, MA
Fitchburg
Great Wolf Lodge Boston / Fitchburg, MA
Fitchburg
- Hồ bơi
- Có bãi đậu xe
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
8.6 trên 10, Xuất sắc, 1.004 nhận xét
8,6
Xuất sắc
1.004 nhận xét
Giá hiện tại là 3.918.253 ₫
3.918.253 ₫
Tổng 4.376.688 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

The Colonial Hotel
Gardner
The Colonial Hotel
Gardner
- Hồ bơi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.8 trên 10, Xuất sắc, 1.005 nhận xét
8,8
Xuất sắc
1.005 nhận xét
Giá hiện tại là 4.022.126 ₫
4.022.126 ₫
Tổng 4.492.842 ₫
bao gồm thuế & phí
07/07 - 08/07

Deck & Fire Pit: Cottage Near Monadnock State Park
Jaffrey
Deck & Fire Pit: Cottage Near Monadnock State Park
Jaffrey
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí

The Birchwood Inn
Temple
The Birchwood Inn
Temple
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 231 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
231 nhận xét
Giá hiện tại là 4.601.975 ₫
4.601.975 ₫
Tổng 4.993.274 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

Lakeside Log Cabin w/ Porch in Monadnock Region
Rindge
Lakeside Log Cabin w/ Porch in Monadnock Region
Rindge
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí

Riverhouse by Weekender (Formerly Jack Daniels Inn)
Peterborough
Riverhouse by Weekender (Formerly Jack Daniels Inn)
Peterborough
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
9.2 trên 10, Tuyệt vời, 468 nhận xét
9,2
Tuyệt vời
468 nhận xét
Giá hiện tại là 4.698.432 ₫
4.698.432 ₫
Tổng 5.382.858 ₫
bao gồm thuế & phí
05/08 - 06/08

Howarth House B&B
Fitchburg
Howarth House B&B
Fitchburg
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 115 nhận xét
10
Ngoại hạng
115 nhận xét
Giá hiện tại là 5.561.816 ₫
5.561.816 ₫
Tổng 5.561.816 ₫
bao gồm thuế & phí
12/07 - 13/07

Lakefront Orange Vacation Rental - Pet Friendly!
Orange
Lakefront Orange Vacation Rental - Pet Friendly!
Orange
- Bếp
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét

Monadnock Inn
Jaffrey
Monadnock Inn
Jaffrey
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
7.8 trên 10, Tốt, 287 nhận xét
7,8
Tốt
287 nhận xét
Giá hiện tại là 4.327.697 ₫
4.327.697 ₫
Tổng 4.695.592 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

The Maguire House Bed & Breakfast
Ashburnham
The Maguire House Bed & Breakfast
Ashburnham
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 38 nhận xét
10
Ngoại hạng
38 nhận xét
Giá hiện tại là 7.494.645 ₫
7.494.645 ₫
Tổng 7.494.645 ₫
bao gồm thuế & phí
05/08 - 06/08
Thông tin về khu vực này
Winchendon, MA
Lân cận
- Đảo Việt Quất - 13 phút đi bộ - 1.1 km
- Nhà thờ lớn Pines - 15 phút đi xe - 12.8 km
- Đại học Franklin Pierce - 15 phút đi xe - 13.9 km
- Công viên nước Great Wolf Lodge - 37 phút đi xe - 40.2 km
- Khu trượt tuyết trên núi Wachusett - 39 phút đi xe - 41.1 km
Đi lại
- Cách Sân bay Nashua, NH (ASH-Sân bay Nashua Municipal) 59 phút lái xe, khoảng 55,2 km
- Cách Ga Fitchburg 36 phút lái xe, khoảng 29,4 km
- Cách Ga North Leominster 43 phút lái xe, khoảng 36,2 km
Nhà hàng
- McDonald's - 8 phút đi xe
- Dunkin' - 7 phút đi xe
- Gabby's pizza - 7 phút đi xe
- Cumberland Farms - 7 phút đi xe
- Sippin Serendipity - 7 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
Modern Waterfront Gem w/ Dock on Lake Monomonac
- Cottage này là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Winchendon. Nơi lưu trú được trang bị bếp và TV màn hình phẳng.
Tổng quan
Quy mô nơi lưu trú
- Cottage riêng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: 00:00
- Giờ trả phòng là 10:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nơi làm thủ tục nhận phòng và nơi lưu trú không cùng địa điểm. Để nhận phòng, vui lòng đến [apartment]
- Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng
- Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 48 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
- Có bãi đậu xe miễn phí gần nơi lưu trú
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Bãi biển
- Khăn tắm biển
Internet
- Wifi miễn phí
Chỗ đậu xe và đưa đón
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
- Bãi đậu xe miễn phí nằm ngoài khuôn viên
Nhà bếp
- Gia vị
- Khăn giấy
- Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa
Phòng ngủ
- 2 phòng ngủ
- Bộ trải giường
Phòng tắm
- 1 phòng tắm
- Chỉ có buồng tắm vòi sen
Phòng sinh hoạt chung
- Phòng khách
Giải trí
- TV màn hình phẳng
- Trò chơi
Khu vực ngoài trời
- Khu lò nướng BBQ
Không gian làm việc
- Khu vực làm việc phù hợp cho laptop
Tiện nghi
- Máy điều hòa nhiệt độ
- Quạt trần
- Hệ thống sưởi ấm
Thú nuôi
- Không được mang theo th ú cưng
Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Trang thiết bị an toàn
- Có máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú)
- Có máy báo khói (chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú)
Phí & Chính sách
Chính sách
Chủ nhà cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú.
Chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express
Số đăng ký nơi lưu trú C0499373430
Tên khác
Modern Waterfront Gem w/ Dock on Lake Monomonac Cottage
Modern Waterfront Gem w/ Dock on Lake Monomonac Winchendon
Câu hỏi thường gặp
Cottage này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Cottage này có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại cottage này
Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 00:00. Giờ trả phòng là 10:00.
Modern Waterfront Gem w/ Dock on Lake Monomonac có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?
Có, nhà bếp còn được trang bị dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa và gia vị.
Khu vực quanh Modern Waterfront Gem w/ Dock on Lake Monomonac như thế nào?
Modern Waterfront Gem w/ Dock on Lake Monomonac nằm cách Đảo Việt Quất chỉ khoảng 9 phút đi bộ.
Nhận xét
9,6