Toàn bộ căn hộ
Villa Parralito Ingenio Ingenio
Nơi lưu trú 3.0 sao
Căn hộ tại Ingenio với bếp và sân
Chọn ngày để xem giá
Khi lên kế hoạch tham quan Ingenio, Villa Parralito Ingenio Ingenio là một lựa chọn tuyệt vời bạn có thể cân nhắc. Khách sẽ được hưởng các tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi, bãi đậu xe tự phục vụ và internet có dây. Căn hộ được trang bị những tiện nghi như bếp; ngoài ra còn có sân và đầu đĩa DVD.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Trang thiết bị giặt ủi
Các tiện nghi chính (3)
Các tiện nghi chính (3)
- 16 căn hộ
- Máy điều hòa nhiệt độ
- Khu lò nướng BBQ
Như đang ở nhà (6)
Như đang ở nhà (6)
- Nôi (cũi)/giường cho trẻ sơ sinh miễn phí
- 5 phòng ngủ
- Bếp
- Phòng tắm riêng
- Hiên
- Đầu đĩa DVD
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Valtisya House Pool & Airport
Telde
Valtisya House Pool & Airport
Telde
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Đưa đón sân bay
- Cho phép mang vật nuôi
8.0 trên 10, Rất tốt, 89 nhận xét
8,0
Rất tốt
89 nhận xét
Giá hiện tại là 2.282.980 ₫
2.282.980 ₫
Tổng 2.442.789 ₫
bao gồm thuế & phí
07/07 - 08/07

VvCondevega
Telde
VvCondevega
Telde
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 2 nhận xét
10
Ngoại hạng
2 nhận xét
Giá hiện tại là 1.935.283 ₫
1.935.283 ₫
Tổng 2.070.752 ₫
bao gồm thuế & phí
20/07 - 21/07

Valentina Beach
Las Palmas de Gran Canaria
Valentina Beach
Las Palmas de Gran Canaria
- Bếp
- Wifi miễn phí
- Phòng ngủ riêng
- Không hút thuốc
8.6 trên 10, Xuất sắc, 236 nhận xét
8,6
Xuất sắc
236 nhận xét
Giá hiện tại là 1.939.373 ₫
1.939.373 ₫
Tổng 2.075.129 ₫
bao gồm thuế & phí
08/07 - 09/07

Villa Nestor
Ingenio
Villa Nestor
Ingenio
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
9.8 trên 10, Ngoại hạng, 127 nhận xét
9,8
Ngoại hạng
127 nhận xét
Giá hiện tại là 2.643.233 ₫
2.643.233 ₫
Tổng 2.828.190 ₫
bao gồm thuế & phí
07/07 - 08/07

Reliebe 44
Las Palmas de Gran Canaria
Reliebe 44
Las Palmas de Gran Canaria
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
9.8 trên 10, Ngoại hạng, 18 nhận xét
9,8
Ngoại hạng
18 nhận xét

Bandama Golf Hotel by Airnest
Santa Brigida
Bandama Golf Hotel by Airnest
Santa Brigida
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
9.6 trên 10, Ngoại hạng, 4 nhận xét
9,6
Ngoại hạng
4 nhận xét
Giá hiện tại là 1.776.792 ₫
1.776.792 ₫
Tổng 1.901.300 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

SAHERA HOTEL BOUTIQUE
Telde
SAHERA HOTEL BOUTIQUE
Telde
- Bữa sáng miễn phí
- Spa
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
Giá hiện tại là 1.919.856 ₫
1.919.856 ₫
Tổng 2.054.246 ₫
bao gồm thuế & phí
08/07 - 09/07

Sunset Beach Chalet in Pozo Izquierdo Gran Canaria
Santa Lucia
Sunset Beach Chalet in Pozo Izquierdo Gran Canaria
Santa Lucia
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí

Bex Holiday Homes
Las Palmas de Gran Canaria
Bex Holiday Homes
Las Palmas de Gran Canaria
- Bếp nhỏ
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 92 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
92 nhận xét

Charming Lodge in Las Palmas de Gran Can
Tejeda
Charming Lodge in Las Palmas de Gran Can
Tejeda
- Hồ bơi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
Thông tin về khu vực này

Ingenio, CN
Lân cận
- Nhà thờ Nostra Senora de la Candelaria - 13 phút đi bộ - 1.2 km
- Hẻm núi Guayadeque - 5 phút đi xe - 3.4 km
- Trung tâm mua sắm Yumbo - 37 phút đi xe - 43.0 km
- Bãi biển Las Canteras - 37 phút đi xe - 38.1 km
- Bãi biển Amadores - 50 phút đi xe - 67.2 km
Đi lại
- Cách Sân bay Las Palmas (LPA-Sân bay Gran Canaria) 21 phút lái xe, khoảng 8,7 km
Nhà hàng
- Kabane - 8 phút đi xe
- Burger King - 13 phút đi xe
- Coffee Republic - 13 phút đi xe
- Restaurante Dos Hermanos - 13 phút đi xe
- Restaurante Mi Mar Aeropuerto - 9 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
Villa Parralito Ingenio Ingenio
- Khi lên kế hoạch tham quan Ingenio, Villa Parralito Ingenio Ingenio là một lựa chọn tuyệt vời bạn có thể cân nhắc. Khách sẽ được hưởng các tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi, bãi đậu xe tự phục vụ và internet có dây. Căn hộ được trang bị những tiện nghi như bếp; ngoài ra còn có sân và đầu đĩa DVD.
Tổng quan
Quy mô nơi lưu trú
- 16 căn hộ
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: 20:00
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 25
- Giờ trả phòng là 12:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng
- Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 24 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 25
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Miễn phí truy cập Wifi và internet có dây tại khu vực chung
- Miễn phí truy cập Wifi và internet có dây tại phòng
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
- Có bãi đậu xe phù hợp cho người dùng xe lăn trong khuôn viên
- Gara trong khuôn viên
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Ăn uống
- Khu lò nướng BBQ
Cơ sở, tiện nghi
- Hồ bơi công cộng
Hỗ trợ người khuyết tật
- Bãi đậu xe có lối đi lại cho xe lăn
Tiện nghi phòng
Giải trí
- Đầu đĩa DVD
- Truyền hình kỹ thuật số
Thoải mái như tại nhà
- Máy điều hòa nhiệt độ
- Máy giặt
Cho giấc ngủ ngon
- 5 phòng ngủ
- Nôi (cũi)/giường cho trẻ sơ sinh miễn phí
Tiện nghi
- Sân
Tắm mát
- 4.5 phòng tắm
Kết nối
- Wifi miễn phí và internet có dây
Ăn uống
- Tủ đông
- Lò vi sóng
- Bếp
- Lò nướng
- Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa
- Gia vị
Phí & Chính sách
Chính sách
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International
Theo quy định quốc gia, nơi lưu trú này không nhận giao dịch tiền mặt trên 1000 EUR. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.
Nơi lưu trú này sử dụng dịch vụ dọn vệ sinh chuyên nghiệp.
Tên khác
Parralito Ingenio Ingenio
Villa Parralito Ingenio Ingenio Ingenio
Villa Parralito Ingenio Ingenio Apartment
Villa Parralito Ingenio Ingenio Apartment Ingenio
Câu hỏi thường gặp
Villa Parralito Ingenio Ingenio có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Villa Parralito Ingenio Ingenio có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí. Nơi đậu xe trong khuôn viên bao gồm gara.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Villa Parralito Ingenio Ingenio
Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 20:00. Giờ trả phòng là 12:00.
Villa Parralito Ingenio Ingenio có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?
Có, nhà bếp còn được trang bị dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa, tủ đông và lò vi sóng.
Villa Parralito Ingenio Ingenio có không gian ngoài trời riêng hay không?
Có, mỗi căn hộ có sân.
Khu vực quanh Villa Parralito Ingenio Ingenio như thế nào?
Villa Parralito Ingenio Ingenio nằm cách Nhà thờ Nostra Senora de la Candelaria chỉ khoảng 11 phút đi bộ.