Hotel Boutique La Casa Del Lago

Hạng nơi lưu trú: 3
Khách sạn tại Tzintzuntzan với hồ bơi trong nhà

Chọn ngày để xem giá

Khi lên kế hoạch tham quan Tzintzuntzan, Hotel Boutique La Casa Del Lago là một lựa chọn tuyệt vời bạn có thể cân nhắc. Các tiện nghi nổi trội khác bao gồm hồ bơi trong nhà và vườn.

Nhận xét

9,0 trên 10,
Tuyệt vời

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Không hút thuốc

Các tiện nghi chính (4)

  • Hồ bơi trong nhà
  • Máy điều hòa nhiệt độ
  • Vườn
  • Quầy tiếp tân chỉ phục vụ trong thời gian giới hạn

Như đang ở nhà (4)

  • Vườn
  • Áo choàng tắm
  • Hồ bơi trong nhà
  • Máy sấy tóc

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 10 trên 10 phòng

Phòng 4, quang cảnh hồ

  • Quang cảnh hồ
  • 40 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Studio Suite có thiết kế đặc sắc

  • Quang cảnh hồ
  • 30 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng 4 có thiết kế đặc sắc

  • Quang cảnh núi
  • 40 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Deluxe

  • Quang cảnh vườn
  • 30 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Studio Suite Cao cấp

  • 30 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Studio Suite Presidential

  • Quang cảnh vườn
  • 55 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Studio Suite Superior

  • 40 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Junior

  • Quang cảnh núi
  • 22 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi có thiết kế đặc sắc

  • 30 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Studio Deluxe

  • Quang cảnh vườn
  • 1 phòng ngủ
  • 5 khách
  • 1 giường đôi, 1 giường cỡ king và 1 sofa giường đơn
  • Wifi miễn phí

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
Domicilio Conocido, Frente al Lago S/N, Tzintzuntzan, MICH, 58440

Lân cận

  • Tu viện Francisco thuộc Bảo tàng cổ Santa Ana - 27 phút đi xe - 8.7 km
  • Quảng trường Gertrudis Bocanegra - 59 phút đi xe - 28.8 km
  • Quảng trường Vasco de Quiroga - 60 phút đi xe - 29.1 km
  • Đền thờ Sagrario - 60 phút đi xe - 29.1 km

Đi lại

  • Cách Sân bay quốc tế Licenciado y General Ignacio López Rayón (UPN), Uruapan, Michoacán 82 phút lái xe, khoảng 78,8 km

Nhà hàng

  • ‪Restaurante "Camino Real - ‬17 phút đi xe
  • ‪Restaurant Familiar Don Carlos, El Carcamo - ‬22 phút đi xe
  • ‪Mariscos El Güero - ‬19 phút đi xe
  • ‪Restaurant Doña Elvis - ‬12 phút đi xe
  • ‪Carnitas Carmelo - ‬17 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Hotel Boutique La Casa Del Lago

  • Khi lên kế hoạch tham quan Tzintzuntzan, Hotel Boutique La Casa Del Lago là một lựa chọn tuyệt vời bạn có thể cân nhắc. Các tiện nghi nổi trội khác bao gồm hồ bơi trong nhà và vườn.

Tổng quan

DONE

Quy mô khách sạn

    • 9 phòng
DONE

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: 22:00
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
    • Giờ trả phòng là 11:30
DONE

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Quầy tiếp tân hoạt động từ 8:00 - 20:00
    • Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng; nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
    • Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này
    • Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 72 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
DONE

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18
DONE

Trẻ em

    • Không có nôi (giường cũi cho trẻ sơ sinh)
DONE

Vật nuôi

    • Cho phép mang theo vật nuôi (chỉ chó, tổng cộng 2, tối đa 12 kg mỗi vật nuôi)*
    • Phải trông chừng vật nuôi
WIFI

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 25+ Mbps)
LOCAL_PARKING

Bãi đậu xe

    • Chỗ đậu xe trong khuôn viên bao gồm khu đậu xe
DONE

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Dịch vụ

  • Quầy tiếp tân (giờ làm việc có giới hạn)
  • Dù/ô trên bãi biển/hồ bơi

Cơ sở, tiện nghi

  • Vườn
  • Lưới chống muỗi
  • Hồ bơi trong nhà

Tiện nghi phòng

Thoải mái như tại nhà

  • Máy điều hòa nhiệt độ
  • Áo choàng tắm và dép đi trong nhà

Cho giấc ngủ ngon

  • Bộ trải giường

Tắm mát

  • Chỉ có buồng tắm vòi sen
  • Xà phòng và dầu gội
  • Máy sấy tóc
  • Khăn tắm
  • Giấy vệ sinh

Kết nối

  • Wifi miễn phí (tốc độ 25+ Mbps)

Phí & Chính sách

Vật nuôi

  • Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 770 MXN mỗi vật nuôi mỗi đêm

Hồ bơi, spa & gym (nếu có)

  • Hồ bơi mở cửa từ 9:00 đến 21:00.

Chính sách

Nơi lưu trú này không có thang máy.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, Discover

Tên khác

La Casa Del Lago Tzintzuntzan
Hotel Boutique La Casa Del Lago Hotel
Hotel Boutique La Casa Del Lago Tzintzuntzan
Hotel Boutique La Casa Del Lago Hotel Tzintzuntzan

Câu hỏi thường gặp

Hotel Boutique La Casa Del Lago có hồ bơi không?

Có hồ bơi trong nhà. Khách có thể sử dụng hồ bơi từ 9:00 đến 21:00.

Hotel Boutique La Casa Del Lago có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Có, chó được chào đón, tổng cộng 2 và trọng lượng tối đa 12 kg mỗi vật nuôi. Thu phí 770 MXN mỗi vật nuôi, mỗi đêm.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Hotel Boutique La Casa Del Lago

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 22:00. Giờ trả phòng là 11:30.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Hotel Boutique La Casa Del Lago và khu vực lân cận?

Hotel Boutique La Casa Del Lago có hồ bơi trong nhà và vườn.