Hotel Kameshut Garden Bar and Restaurant

Nơi lưu trú 3.0 sao
Khách sạn với nhà hàng, gần Đền Kashi Vishwanatha

Chọn ngày để xem giá

Hotel Kameshut Garden Bar and Restaurant giúp bạn dễ dàng ghé đến Đền Kashi Vishwanatha và Dasaswamedh ghat chỉ sau 5 phút đi xe. Bạn có thể thư giãn bên ly nước giải khát tại quán bar/khu lounge và nhà hàng là địa điểm dùng bữa lý tưởng. Ngoài ra, từ khách sạn này, khách chỉ cần ngồi xe một quãng ngắn là tới Assi Ghat.

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Đậu xe miễn phí
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Bar
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Không hút thuốc

Các tiện nghi chính (4)

  • Nhà hàng và quầy bar/khu lounge
  • Dịch vụ giặt ủi
  • Máy giặt tự động
  • Có tủ khóa

Tùy chọn phòng

Phòng Deluxe

  • Quang cảnh vườn
  • 21 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi và 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng Superior

  • Quang cảnh vườn
  • 1 phòng ngủ
  • 5 khách
  • 1 giường đôi và 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
Road Plot No. C 27 111, Chaukaghat, Varanasi, Uttar Pradesh, 221001

Lân cận

  • Bharat Mata - 2 phút đi xe - 1.5 km
  • Đền Sri Annapoorani Devi - 2 phút đi xe - 2.4 km
  • Dasaswamedh ghat - 3 phút đi xe - 2.8 km
  • Đền Kaal Bhairava - 3 phút đi xe - 2.8 km
  • Đền Kashi Vishwanatha - 4 phút đi xe - 2.8 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Lal Bahadur Shastri (VNS), Varanasi 39 phút lái xe, khoảng 23,3 km
  • Cách Ga Varanasi Junction 22 phút đi bộ, khoảng 1,8 km
  • Cách Ga Varanasi City 7 phút lái xe, khoảng 2,4 km
  • Cách Ga Kashi 13 phút lái xe, khoảng 4,7 km

Nhà hàng

  • ‪Sri Annapurna - ‬2 phút đi bộ
  • ‪Baba Thandai - ‬2 phút đi xe
  • ‪Domino's Pizza - ‬2 phút đi xe
  • ‪Saffron Restaurant - ‬2 phút đi xe
  • ‪Netaji Paan Bhandar - ‬3 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Hotel Kameshut Garden Bar and Restaurant

  • Hotel Kameshut Garden Bar and Restaurant giúp bạn dễ dàng ghé đến Đền Kashi Vishwanatha và Dasaswamedh ghat chỉ sau 5 phút đi xe. Bạn có thể thư giãn bên ly nước giải khát tại quán bar/khu lounge và nhà hàng là địa điểm dùng bữa lý tưởng. Ngoài ra, từ khách sạn này, khách chỉ cần ngồi xe một quãng ngắn là tới Assi Ghat.

Tổng quan

DONE

Quy mô khách sạn

    • 115 phòng
DONE

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 12:00, kết thúc nhận phòng: 23:00
    • Giờ trả phòng là 11:00
DONE

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
DONE

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
DONE

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng
WIFI

Internet

    • Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 50+ Mbps)
LOCAL_PARKING

Bãi đậu xe

    • Có bãi đậu xe tự phục vụ không mái che miễn phí trong khuôn viên
DONE

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Ăn uống

  • Nhà hàng
  • Quán bar/khu lounge

Dịch vụ

  • Dịch vụ giặt ủi/giặt khô

Cơ sở, tiện nghi

  • Có tủ khóa

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Sàn lát gạch trong phòng

Tiện nghi phòng

Cho giấc ngủ ngon

  • Bộ trải giường

Tắm mát

  • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
  • Khăn tắm

Kết nối

  • Wifi miễn phí (tốc độ 50+ Mbps)

Phí & Chính sách

Chính sách

Nơi lưu trú này không có thang máy.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng tiền mặt.

Tên khác

Kameshut Garden Bar Restaurant
Hotel Kameshut Garden Bar and Restaurant Hotel
Hotel Kameshut Garden Bar and Restaurant Varanasi
Hotel Kameshut Garden Bar and Restaurant Hotel Varanasi

Câu hỏi thường gặp

Hotel Kameshut Garden Bar and Restaurant có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.

Hotel Kameshut Garden Bar and Restaurant có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Hotel Kameshut Garden Bar and Restaurant

Bắt đầu nhận phòng: 12:00; kết thúc nhận phòng: 23:00. Giờ trả phòng là 11:00.

Có nhà hàng nào tại khuôn viên hoặc gần Hotel Kameshut Garden Bar and Restaurant không?

Có nhà hàng trong khuôn viên.