Toàn bộ condo
Snow Flower 123 3 Bedroom Condo
Nơi lưu trú 3.0 sao
Condo với bồn tắm nóng riêng, gần Khu trượt tuyết Park City
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Snow Flower 123 3 Bedroom Condo





Khi nghỉ tại condo này, bạn sẽ chỉ cách Khu trượt tuyết Park City và Phố Trung tâm 5 phút đi xe. Khách có thể tìm được những giây phút sảng khoái ở trung tâm thể dục trong khi các hoạt động như đi bộ/đạp xe băng rừng, trượt tuyết băng đồng và trượt ván tuyết đều ở gần nơi lưu trú. Nơi lưu trú có sân quần vợt ngoài trời, bồn tắm spa riêng và tủ lạnh.
Toàn bộ condo
3 phòng ngủ1 phòng tắm8 khách
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Hồ bơi
- Wifi miễn phí
- Gym
- Không hút thuốc
- Tủ lạnh
Các tiện nghi chính (3)
Các tiện nghi chính (3)
- Sân quần vợt ngoài trời
- Trung tâm thể dục
- Khu lò nướng BBQ
Như đang ở nhà (6)
Như đang ở nhà (6)
- Trẻ em lưu trú miễn phí
- 3 phòng ngủ
- Tủ lạnh
- Bồn tắm spa riêng
- Dịch vụ truyền hình cáp/truyền hình vệ tinh
- Dụng cụ pha trà/cà phê
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Foxglove at Deer Valley by Avantstay: A Charming Park City Getaway
Deer Valley (Thung lũng Hươu)
Foxglove at Deer Valley by Avantstay: A Charming Park City Getaway
Deer Valley (Thung lũng Hươu)
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 2 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
2 nhận xét

Summit Chalet by Avantstay Mountain Condo + Hot Tub + Fireplace + Near Park City & Deer Valley
North Park City
Summit Chalet by Avantstay Mountain Condo + Hot Tub + Fireplace + Near Park City & Deer Valley
North Park City
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí

Eagle Springs West Condos - Solitude UT
Solitude
Eagle Springs West Condos - Solitude UT
Solitude
- Hồ bơi
- Wifi miễn phí
- Dịch vụ, trang thiết bị trượt tuyết
- Không hút thuốc
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét

Park City Getaway w/ Hot Tub < 1 Mi to Main Street
Deer Valley (Thung lũng Hươu)
Park City Getaway w/ Hot Tub < 1 Mi to Main Street
Deer Valley (Thung lũng Hươu)
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí

Walk to Slopes Hot Tub + Balcony + Views Mins to Main Street Deer Valley Haven by Avantstay
Deer Valley (Thung lũng Hươu)
Walk to Slopes Hot Tub + Balcony + Views Mins to Main Street Deer Valley Haven by Avantstay
Deer Valley (Thung lũng Hươu)
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí

Scandinavian 72 Vantage Condo with Private Hot Tub by RedAwning
North Park City
Scandinavian 72 Vantage Condo with Private Hot Tub by RedAwning
North Park City
- Bếp
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Không hút thuốc

1205 - Two Bedroom Standard Eagle Springs West 2 Condo by RedAwning
Solitude
1205 - Two Bedroom Standard Eagle Springs West 2 Condo by RedAwning
Solitude
- Hồ bơi
- Trang thiết bị giặt ủi
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng

Bristlecone at Deer Valley Resort - Three Bedroom Condo with Hot Tub #201 3 Condo
Deer Valley (Thung lũng Hươu)
Bristlecone at Deer Valley Resort - Three Bedroom Condo with Hot Tub #201 3 Condo
Deer Valley (Thung lũng Hươu)
- Trang thiết bị giặt ủi
- Wifi miễn phí
- Dịch vụ, trang thiết bị trượt tuyết
- Không hút thuốc

Ridgepoint - Three Bedroom Condo with Spa #128 by Deer Valley Resort
Deer Valley (Thung lũng Hươu)
Ridgepoint - Three Bedroom Condo with Spa #128 by Deer Valley Resort
Deer Valley (Thung lũng Hươu)
- Trang thiết bị giặt ủi
- Wifi miễn phí
- Dịch vụ, trang thiết bị trượt tuyết
- Không hút thuốc

Mountain Charm, Stone Fireplace, Chef's Kitchen, & Balcony Cedar Ridge by Avantstay
Deer Valley (Thung lũng Hươu)
Mountain Charm, Stone Fireplace, Chef's Kitchen, & Balcony Cedar Ridge by Avantstay
Deer Valley (Thung lũng Hươu)
- Bếp
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
Thông tin về khu vực này

Park City, UT
Lân cận
- Cáp treo Payday Express - 6 phút đi bộ - 0.6 km
- Alpine Coaster - 8 phút đi bộ - 0.7 km
- Phố Trung tâm - 15 phút đi bộ - 1.3 km
- Cáp treo Trượt tuyết Town - 16 phút đi bộ - 1.4 km
- Khu trượt tuyết Park City - 3 phút đi xe - 2.2 km
Đi lại
- Cách Sân bay Quốc tế Salt Lake City (SLC) 41 phút lái xe, khoảng 58,5 km
Nhà hàng
- Burger King - 8 phút đi bộ
- Starbucks - 11 phút đi bộ
- Boneyard Saloon & Wine Dive - 16 phút đi bộ
- Legends Bar & Grill - 9 phút đi bộ
- Five5eeds - 17 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
Snow Flower 123 3 Bedroom Condo
- Khi nghỉ tại condo này, bạn sẽ chỉ cách Khu trượt tuyết Park City và Phố Trung tâm 5 phút đi xe. Khách có thể tìm được những giây phút sảng khoái ở trung tâm thể dục trong khi các hoạt động như đi bộ/đạp xe băng rừng, trượt tuyết băng đồng và trượt ván tuyết đều ở gần nơi lưu trú. Nơi lưu trú có sân quần vợt ngoài trời, bồn tắm spa riêng và tủ lạnh.
Tổng quan
Quy mô nơi lưu trú
- 1 condo
Nhận phòng/Trả phòng
- Giờ nhận phòng bắt đầu từ 16:00
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 25
- Giờ trả phòng là 10:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng 5 ngày trước khi đến
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 25
Trẻ em
- Trẻ lưu trú miễn phí cùng cha mẹ hoặc người giám hộ, sử dụng giường có sẵn
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại phòng
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe phù hợp cho người dùng xe lăn trong khuôn viên
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Trượt tuyết
- G ần trượt tuyết và nơi trượt tuyết băng đồng
Hồ bơi/Spa
- Hồ bơi nước nóng
- Hồ bơi công cộng
- Bồn tắm spa riêng
- Bồn tắm thủy lực
Internet
- Wifi miễn phí
Chỗ đậu xe và đưa đón
- Có bãi đậu xe phù hợp cho người dùng xe lăn
Phù hợp cho khách gia đình
- Trẻ em lưu trú miễn phí (xem chi tiết)
Thức ăn và đồ uống
- Tủ lạnh
- Lò nướng bánh mì
- Dụng cụ pha cà phê/trà
Phòng ngủ
- 3 phòng ngủ
Phòng tắm
- Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
- Dầu gội
- Có khăn tắm
Khu vực ngoài trời
- Khu lò nướng BBQ
Tiện nghi
- Quạt trần
- Hệ thống sưởi ấm
Thú nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác
- Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
- Thang máy
- Bãi đậu xe có lối đi lại cho xe lăn
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Dịch vụ và tiện nghi
- Bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo
Đáng chú ý về địa điểm, khu vực
- Gần sân golf
Hoạt động, giải trí
- Trung tâm thể dục
- Sân quần vợt ngoài trời
- Gần khu trượt băng
- Gần khu đua xe trượt tuyết
- Gần khu câu cá
- Gần khu chơi bóng rổ
- Gần khu đạp xe
- Gần khu đi bộ/đạp xe băng rừng
Trang thiết bị an toàn
- Có máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú)
- Có máy báo khói (chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú)
- Bình cứu hỏa
Phí & Chính sách
Chính sách
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Chủ nhà cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú.
Chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú.
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết rằng có bình cứu hỏa trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng hoặc thẻ ghi nợ.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International
Chấp nhận giao dịch không dùng tiền mặt.
Tên khác
Snow Flower 123 3 Bedroom
Snow Flower 123 3 Bedroom Condo Condo
Snow Flower 123 3 Bedroom Condo Park City
Snow Flower 123 3 Bedroom Condo Condo Park City
Câu hỏi thường gặp
Condo này có hồ bơi không?
Nơi này có hồ bơi nước nóng.
Condo này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại condo này
Bạn có thể nhận phòng từ 16:00. Giờ trả phòng là 10:00.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Snow Flower 123 3 Bedroom Condo và khu vực lân cận?
Luyện tập để cải thiện kỹ thuật tại sân tennis. Khách còn có thể tham gia các hoạt động giải trí khác trong khu vực lân cận, gồm bóng rổ. Snow Flower 123 3 Bedroom Condo còn có trung tâm thể dục.
Snow Flower 123 3 Bedroom Condo có bồn tắm nóng riêng không?
Có, condo này có Bồn tắm spa riêng.
Khu vực quanh Snow Flower 123 3 Bedroom Condo như thế nào?
Snow Flower 123 3 Bedroom Condo chỉ cách Khu trượt tuyết Park City chừng 19 phút đi bộ và Phố Trung tâm 18 phút đi bộ.