Hotel América
Hạng nơi lưu trú: 3
Khách sạn ở khu trung tâm thành phố khá gần Sân chơi Loài người Oxigeno
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Hotel América





Bất kỳ vị khách nào nghỉ tại Hotel América cũng sẽ dễ dàng ghé đến Sân vận động Quốc gia Costa Rica và Sân chơi Loài người Oxigeno sau 10 phút đi xe. Các tiện nghi, dịch vụ miễn phí gồm Wifi và internet có dây. Ngoài ra, Trung tâm Thương mại Multiplaza Escazu và Trung tâm Thương mại Central Park chỉ cách nơi lưu trú một quãng đi xe ngắn.
Nhận xét
7,87,8 trên 10,
Tốt
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Trang thiết bị giặt ủi
- Quầy tiếp tân 24/7
- Không hút thuốc
Các tiện nghi chính (5)
Các tiện nghi chính (5)
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
- Bãi đậu xe tự phục vụ
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
- Dịch vụ giặt ủi
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
Như đang ở nhà (5)
Như đang ở nhà (5)
- Phòng tắm riêng
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
- Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
- Dịch vụ giặt ủi/giặt khô
- Bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí)
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 3 trên 3 phòng
Xem tất cả ảnh Phòng đơn Deluxe

Phòng đơn Deluxe
- 1 phòng ngủ
- 2 khách
- 1 giường đôi
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Phòng đôi

Phòng đôi
- 1 phòng ngủ
- 4 khách
- 2 giường đôi
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Phòng dành cho gia đình

Phòng dành cho gia đình
- 1 phòng ngủ
- 6 khách
- 2 giường đôi và 1 giường đơn
- Wifi miễn phí
Nơi lưu trú tương tự

Wyndham San Jose Herradura Hotel & Convention Center
Ciudad Cariari
Wyndham San Jose Herradura Hotel & Convention Center
Ciudad Cariari
- Hồ bơi
- Spa
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
7.6 trên 10, Tốt, 2.138 nhận xét
7,6
Tốt
2.138 nhận xét
Giá hiện tại là 2.589.318 ₫
2.589.318 ₫
Tổng 2.925.929 ₫
bao gồm thuế & phí
29/08 - 30/08

Hyatt Place Cariari Convention Center
Ulloa
Hyatt Place Cariari Convention Center
Ulloa
- Hồ bơi
- Đưa đón sân bay
- Cho phép mang vật nu ôi
- Đậu xe miễn phí
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 9 nhận xét
10
Ngoại hạng
9 nhận xét
Giá hiện tại là 2.693.726 ₫
2.693.726 ₫
Tổng 3.043.910 ₫
bao gồm thuế & phí
11/09 - 12/09

Hotel Boutique Cibeles Resort
Santiago
Hotel Boutique Cibeles Resort
Santiago
- Hồ bơi
- Spa
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.2 trên 10, Rất tốt, 103 nhận xét
8,2
Rất tốt
103 nhận xét
Giá hiện tại là 1.559.968 ₫
1.559.968 ₫
Tổng 1.762.897 ₫
bao gồm thuế & phí
28/08 - 29/08

Colours Oasis Resort ADULT ONLY
Pavas
Colours Oasis Resort ADULT ONLY
Pavas
- Hồ bơi
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Bar
8.4 trên 10, Rất tốt, 447 nhận xét
8,4
Rất tốt
447 nhận xét
Giá hiện tại là 1.354.969 ₫
1.354.969 ₫
Tổng 1.531.115 ₫
bao gồm thuế & phí
28/08 - 29/08
Thông tin về khu vực này

Calle 0, Avenidas 2 y 4, Sobre cuadra este, Heredia, Heredia, 40101
Lân cận
- Pháo đài El Fortín - 2 phút đi bộ - 0.2 km
- Universidad Nacional - 6 phút đi bộ - 0.6 km
- Cung Thể thao (Palacio de los Deportes) - 10 phút đi bộ - 0.8 km
- Trang trại Cà phê Cafe Britt - 17 phút đi b ộ - 1.5 km
- Sân chơi Loài người Oxigeno - 19 phút đi bộ - 1.7 km
Đi lại
- Cách Sân bay quốc tế Tobías Bolaños (SYQ), San José, Mỹ 28 phút lái xe, khoảng 10,7 km
- Cách Sân bay quốc tế Juan Santamaría (SJO), San José, Mỹ 27 phút lái xe, khoảng 12,6 km
- Cách Ga Heredia 4 phút đi bộ, khoảng 0,4 km
- Cách Ga Heredia Miraflores 20 phút đi bộ, khoảng 1,7 km
- Cách Ga San Jose Contraloria 11 phút lái xe, khoảng 9,6 km
Nhà hàng
- Estadero Bistro y Café - 4 phút đi bộ
- Kfc Mercado - 3 phút đi bộ
- Soda Paco Alfaro - 3 phút đi bộ
- Cosechas - 4 phút đi bộ
- Café Pro - 3 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
Hotel América
- Bất kỳ vị khách nào nghỉ tại Hotel América cũng sẽ dễ dàng ghé đến Sân vận động Quốc gia Costa Rica và Sân chơi Loài người Oxigeno sau 10 phút đi xe. Các tiện nghi, dịch vụ miễn phí gồm Wifi và internet có dây. Ngoài ra, Trung tâm Thương mại Multiplaza Escazu và Trung tâm Thương mại Central Park chỉ cách nơi lưu trú một quãng đi xe ngắn.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 35 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 14:00, kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
- Giờ trả phòng là 12:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Miễn phí truy cập Wifi và internet có dây tại khu vực chung
- Miễn phí truy cập Wifi và internet có dây tại phòng
Bãi đậu xe
- Bãi đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên (5 USD mỗi ngày)
- Bãi đậu xe cách nơi lưu trú khoảng 15 m (5 USD mỗi ngày)
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Dịch vụ
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
- Dịch vụ giặt ủi/giặt khô
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
Hỗ trợ người khuyết tật
- Lối vào có đèn
Tiện nghi phòng
Thoải mái như tại nhà
- Bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo (theo yêu cầu)
Tắm mát
- Phòng tắm riêng
- Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
- Xà phòng và dầu gội
- Khăn tắm
- Giấy vệ sinh
Kết nối
- Báo miễn phí
- Wifi miễn phí và internet có dây
Khác
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
- Két bảo mật tại phòng
- Sách hướng dẫn du lịch/giới thiệu
- Bản đồ địa phương
Phí & Chính sách
Đậu xe
- Phí bãi đậu xe tự phục vụ là 5 USD mỗi ngày
- Có bãi đậu xe lân cận, phí 5 USD mỗi ngày (cách khoảng 15 m)
Chính sách
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express
Tên khác
Hotel América Hotel
Hotel América Heredia
Hotel América Hotel Heredia
Câu hỏi thường gặp
Hotel América có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Hotel América có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có. Phí bãi đậu xe 5 USD mỗi ngày.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Hotel América
Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm. Giờ trả phòng là 12:00.
Có sòng bạc tại Hotel América không?
Không, Khách sạn không có sòng bạc, nhưng gần đó là Sòng bạc Fiesta Heredia cách khoảng 8 phút đi xe và Sòng bạc Fiesta cũng chỉ cách khoảng 12 phút đi xe.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Hotel América và khu vực lân cận?
Danh lam thắng cảnh không thể bỏ qua gồm có Sân chơi Loài người Oxigeno (1,9 km), Sân vận động Quốc gia Costa Rica (8,5 km), Trung tâm Thương mại Central Park (11 km) và Trung tâm Thương mại Multiplaza Escazu (12,4 km).
Khu vực quanh Hotel América như thế nào?
Hotel América nằm ngay trung tâm Heredia, chỉ cách Ga Heredia chừng 4 phút đi bộ và Universidad Nacional 8 phút đi bộ.