Toàn bộ ngôi nhà
Seaview-2br-sleeps5-cottage-fastwifi-woodburner
Hạng nơi lưu trú: 3
Cottage tại Penzance với lò sưởi và bếp
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Seaview-2br-sleeps5-cottage-fastwifi-woodburner





Khi lên kế hoạch tham quan Penzance, cottage này là một lựa chọn tuyệt vời bạn có thể cân nhắc. Nơi lưu trú nào cũng được trang bị những tiện nghi như bếp; ngoài ra còn có lò sưởi và Wifi miễn phí.
Toàn bộ ngôi nhà
2 phòng ngủ1 phòng tắm5 khách
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Bếp
- Wifi miễn phí
- Tủ lạnh
Các tiện nghi chính (1)
Các tiện nghi chính (1)
- 4 nơi lưu trú
Như đang ở nhà (6)
Như đang ở nhà (6)
- 2 phòng ngủ
- Bếp
- Phòng tắm riêng
- TV
- Lò sưởi
- Đồ dùng nhà tắm miễn phí
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

The Queens Hotel
Penzance
The Queens Hotel
Penzance
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.2 trên 10, Rất tốt, 795 nhận xét
8,2
Rất tốt
795 nhận xét
Giá hiện tại là 3.391.887 ₫
3.391.887 ₫
Tổng 4.070.402 ₫
bao gồm thuế & phí
01/11 - 02/11

Mount View Hotel B&B
Penzance
Mount View Hotel B&B
Penzance
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Bar
8.0 trên 10, Rất tốt, 361 nhận xét
8,0
Rất tốt
361 nhận xét
Giá hiện tại là 1.964.059 ₫
1.964.059 ₫
Tổng 2.356.871 ₫
bao gồm thuế & phí
22/10 - 23/10

The Pirate Inn
Penzance
The Pirate Inn
Penzance
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Bar
8.2 trên 10, Rất tốt, 585 nhận xét
8,2
Rất tốt
585 nhận xét
Giá hiện tại là 2.067.429 ₫
2.067.429 ₫
Tổng 2.480.915 ₫
bao gồm thuế & phí
22/10 - 23/10

Tregenna Castle Resort
St Ives
Tregenna Castle Resort
St Ives
- Hồ bơi
- Spa
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.6 trên 10, Xuất sắc, 1.005 nhận xét
8,6
Xuất sắc
1.005 nhận xét
Giá hiện tại là 2.345.656 ₫
2.345.656 ₫
Tổng 2.814.788 ₫
bao gồm thuế & phí
08/11 - 09/11

The Kings Arms
Penzance
The Kings Arms
Penzance
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 80 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
80 nhận xét
Giá hiện tại là 2.842.716 ₫
2.842.716 ₫
Tổng 3.411.259 ₫
bao gồm thuế & phí
17/11 - 18/11

Chiverton House
Penzance
Chiverton House
Penzance
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 96 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
96 nhận xét

Pedn Olva
St Ives
Pedn Olva
St Ives
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Bar
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 293 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
293 nhận xét
Giá hiện tại là 4.535.394 ₫
4.535.394 ₫
Tổng 5.442.611 ₫
bao gồm thuế & phí
15/11 - 16/11

Victoria Inn
Penzance
Victoria Inn
Penzance
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Bar
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 73 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
73 nhận xét
Giá hiện tại là 1.938.215 ₫
1.938.215 ₫
Tổng 2.325.858 ₫
bao gồm thuế & phí
22/10 - 23/10

Hotel Penzance Promenade
Penzance
Hotel Penzance Promenade
Penzance
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
8.0 trên 10, Rất tốt, 130 nhận xét
8,0
Rất tốt
130 nhận xét

The Stanley
Penzance
The Stanley
Penzance
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
8.4 trên 10, Rất tốt, 101 nhận xét
8,4
Rất tốt
101 nhận xét
Thông tin về khu vực này
Penzance, England
Lân cận
- Bãi biển Mousehole - 2 phút đi bộ - 0.2 km
- Polgoon - 9 phút đi xe - 3.1 km
- Bãi biển Porthcurno - 23 phút đi xe - 17.9 km
- Vùng mũi đất - 23 phút đi xe - 22.4 km
- Nhà hát Minack - 24 phút đi xe - 18.2 km
Đi lại
- Cách Penzance (PZC-Ga tàu hỏa Penzance) 20 phút lái xe, khoảng 5,9 km
- Cách Ga Penzance 20 phút lái xe, khoảng 5,9 km
- Cách Ga Hayle St Erth 28 phút lái xe, khoảng 16,6 km
Nhà hàng
- Pickle - 7 phút đi xe
- The Dolphin Tavern - 8 phút đi xe
- Lovetts - 5 phút đi xe
- Tolcarne Inn - 5 phút đi xe
- 45 Queen Street - 8 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
Seaview-2br-sleeps5-cottage-fastwifi-woodburner
- Khi lên kế hoạch tham quan Penzance, cottage này là một lựa chọn tuyệt vời bạn có thể cân nhắc. Nơi lưu trú nào cũng được trang bị những tiện nghi như bếp; ngoài ra còn có lò sưởi và Wifi miễn phí.
Tổng quan
Quy mô nơi lưu trú
- Cottage riêng
Nhận phòng/Trả phòng
- Kết thúc nhận phòng: 16:00
- Giờ trả phòng là 10:00
Hướng dẫn nh ận phòng đặc biệt
- Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
- Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
- Wifi miễn phí tại phòng
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Internet
- Wifi miễn phí
Nhà bếp
- Tủ lạnh
- Bếp nấu
- Lò vi sóng
- Lò nướng
- Máy rửa bát
- Lò nướng bánh mì
- Ấm điện
Phòng ngủ
- 2 phòng ngủ
- Bộ trải giường
Phòng tắm
- 1 phòng tắm
- Chỉ có buồng tắm vòi sen
- Máy sấy tóc
- Đồ dùng nhà tắm miễn phí
- Có khăn tắm
Phòng sinh hoạt chung
- Lò sưởi
Giải trí
- TV
Tiện nghi
- Hệ thống sưởi ấm
Thú nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Trang thiết bị an toàn
- Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
- Không có thông tin về máy báo khói (chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không)
Tổng quan
- 4 phòng
- Lối vào từ hành lang ngoài
Phí & Chính sách
Chính sách
Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Tên khác
Luxurious 2 Bedroom Cottage
Seaview-2br-sleeps5-cottage-fastwifi-woodburner Cottage
Seaview-2br-sleeps5-cottage-fastwifi-woodburner Penzance
Seaview-2br-sleeps5-cottage-fastwifi-woodburner Cottage Penzance
Câu hỏi thường gặp
Cottage này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại cottage này
Kết thúc nhận phòng: 16:00. Giờ trả phòng là 10:00.
Seaview-2br-sleeps5-cottage-fastwifi-woodburner có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?
Có, nhà bếp còn được trang bị lò nướng bánh mì, tủ lạnh và lò vi sóng.
Khu vực quanh Seaview-2br-sleeps5-cottage-fastwifi-woodburner như thế nào?
Seaview-2br-sleeps5-cottage-fastwifi-woodburner nằm cách Bãi biển Mousehole chỉ khoảng 1 phút đi bộ.