Yunshang City Impress Hotel
Nơi lưu trú 2.0 sao
Khách sạn tại Vô Tích với trung tâm hội nghị
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Yunshang City Impress Hotel





Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Vô Tích với kỳ lưu trú tại Yunshang City Impress Hotel.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Đậu xe miễn phí
Các tiện nghi chính (6)
Các tiện nghi chính (6)
- Phục vụ bữa sáng
- Trung tâm hội nghị
- Trung tâm dịch vụ văn phòng
- Két an toàn ở quầy tiếp tân
- Dịch vụ cưới
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Grand Mercure Wuxi Huishan
Khu Huệ Sơn
Grand Mercure Wuxi Huishan
Khu Huệ Sơn
- Hồ bơi
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
Giá hiện tại là 1.155.125 ₫
1.155.125 ₫
Tổng 1.346.876 ₫
bao gồm thuế & phí
31/07 - 01/08

Dangkou Ancient Town Hotel Wuxi - Mgallery Collection
Quận Bin Hu
Dangkou Ancient Town Hotel Wuxi - Mgallery Collection
Quận Bin Hu
- Hồ bơi
- Cho phép mang vật nuôi
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
Giá hiện tại là 2.305.291 ₫
2.305.291 ₫
Tổng 2.687.968 ₫
bao gồm thuế & phí
01/08 - 02/08

Greentree Inn Jiangsu Province Wuxi City Nanhu Jiayuan Metro Station Hotel
Quận Bin Hu
Greentree Inn Jiangsu Province Wuxi City Nanhu Jiayuan Metro Station Hotel
Quận Bin Hu
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng

The Hotel V Wuxi
Khu Lương Khê
The Hotel V Wuxi
Khu Lương Khê
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Trang thiết bị giặt ủi
Giá hiện tại là 959.970 ₫
959.970 ₫
Tổng 1.119.326 ₫
bao gồm thuế & phí
04/07 - 05/07

Greentree Inn Wuxi Rongchuang Cultural Tourism City Nanquan Town Business Hotel
Quận Bin Hu
Greentree Inn Wuxi Rongchuang Cultural Tourism City Nanquan Town Business Hotel
Quận Bin Hu
- Quầy tiếp tân 24/7

Jinjiang Inn (Wuxi Anzhen)
Qu Xishan
Jinjiang Inn (Wuxi Anzhen)
Qu Xishan
- Đậu xe miễn phí
- Nhà hàng
- Trang thiết bị giặt ủi
- Điểm sạc xe điện

East Maples Inn Wanda
Khu Huệ Sơn
East Maples Inn Wanda
Khu Huệ Sơn
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7

Hanting Hotel
Khu Lương Khê
Hanting Hotel
Khu Lương Khê

Wuxi Fengshe Boutique Hotel (Jiangnan University Taihu Scenery Belt Store)
Quận Bin Hu
Wuxi Fengshe Boutique Hotel (Jiangnan University Taihu Scenery Belt Store)
Quận Bin Hu
- Đậu xe miễn phí
- Điểm sạc xe điện

Dikun International Hotel
Guangshan
Dikun International Hotel
Guangshan
- Đậu xe miễn phí
- Nhà hàng
- Hoạt động phù hợp cho trẻ em
- Điểm sạc xe điện
Thông tin về khu vực này

No. 69 Dongxing Road, Anzhen Subdistrict, Wuxi, Jiangsu, 214105
Lân cận
- Khu Công nghệ cao Vô Tích - 10 phút đi xe - 10.4 km
- Trung tâm triển lãm Khu mới Vô Tích - 15 phút đi xe - 15.4 km
- Chùa Nam Thiền - 20 phút đi xe - 22.0 km
- Trung tâm Thương mại Wuxi Yaohan - 21 phút đi xe - 22.0 km
- Trung tâm Thương mại Parkson Tam Dương - 21 phút đi xe - 22.3 km
Đi lại
- Cách Vô Tích (WUX-Shuofang) 32 phút lái xe, khoảng 30,4 km
- Cách Trạm xe điện Khu mới đường sắt Tô Châu 29 phút lái xe, khoảng 34,2 km
- Cách Ga cao tốc Yixing 31 phút lái xe, khoảng 37,4 km
- Cách Ga Suzhou North 32 phút lái xe, khoảng 37,4 km
Nhà hàng
- 海底涝 - 11 phút đi xe
- 锡笼记 - 10 phút đi xe
- 星巴克 - 10 phút đi xe
- KFC 肯德基 - 10 phút đi xe
- 肯徳基 - 8 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
Yunshang City Impress Hotel
- Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Vô Tích với kỳ lưu trú tại Yunshang City Impress Hotel.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 121 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Giờ nhận phòng bắt đầu từ 14:00
- Giờ trả phòng là 12:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
Tiện nghi, d ịch vụ nơi lưu trú
Ăn uống
- Có phục v ụ bữa sáng (phụ phí)
Làm việc từ xa
- Trung tâm dịch vụ văn phòng
- Trung tâm hội nghị
Dịch vụ
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
- Dịch vụ cưới
Cơ sở, tiện nghi
- Năm xây dựng 2014
- Két an toàn ở quầy tiếp tân
Hỗ trợ người khuyết tật
- Thang máy
Phí & Chính sách
Chính sách
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Union Pay
Tùy chọn thanh toán di động: Alipay và WeChat Pay.
Xếp hạng quốc gia
Xếp hạng nơi lưu trú, do hệ thống xếp hạng riêng của chúng tôi cung cấp, được dựa trên loại hình nơi lưu trú, cũng như tiện nghi và dịch vụ tại nơi lưu trú.
Tên khác
Yunshang City Impress
Yunshang City Impress Hotel Wuxi
Yunshang City Impress Hotel Hotel
Yunshang City Impress Hotel Hotel Wuxi
Câu hỏi thường gặp
Yunshang City Impress Hotel có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Yunshang City Impress Hotel
Bạn có thể nhận phòng từ 14:00. Giờ trả phòng là 12:00.