Toàn bộ căn hộ
Bay Harbor Sunset Apt 3B
Nơi lưu trú 2.0 sao
Căn hộ với hồ bơi ngoài trời, gần Bãi biển Miami Beach
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Bay Harbor Sunset Apt 3B





Lưu trú tại căn hộ này, bạn chỉ cách Fontainebleau và Trung tâm Thương mại Aventura Mall khoảng 15 phút đi xe. Ngoài những tiện nghi như TV màn hình phẳng và Wifi miễn phí trong căn hộ, tại đây còn có hồ bơi ngoài trời.
Nhận xét
8,28,2 trên 10,
Rất tốt
Toàn bộ căn hộ
1 phòng ngủ3 khách
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Hồ bơi
- Trang thiết bị giặt ủi
- Wifi miễn phí
Các tiện nghi chính (2)
Các tiện nghi chính (2)
- Hồ bơi ngoài trời
- Máy giặt tự động
Như đang ở nhà (4)
Như đang ở nhà (4)
- Trang thiết bị giặt ủi
- Thang máy
- TV màn hình phẳng
- Hồ bơi ngoài trời
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Bay Harbor Sunset Apt 3A
Bay Harbor Islands
Bay Harbor Sunset Apt 3A
Bay Harbor Islands
- Hồ bơi
- Trang thiết bị giặt ủi
- Wifi miễn phí
6.0 trên 10, 1 nhận xét
6,0
1 nhận xét
Giá hiện tại là 2.816.837 ₫
2.816.837 ₫
Tổng 5.813.126 ₫
bao gồm thuế & phí
08/07 - 09/07

Bay Harbor Sunset Apt 5A
Bay Harbor Islands
Bay Harbor Sunset Apt 5A
Bay Harbor Islands
- Hồ bơi
- Trang thiết bị giặt ủi
- Wifi miễn phí
6.8 trên 10, 5 nhận xét
6,8
5 nhận xét
Giá hiện tại là 2.817.801 ₫
2.817.801 ₫
Tổng 5.815.114 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

Blue Ocean Apartments
Bãi biển Mid
Blue Ocean Apartments
Bãi biển Mid
- Hồ bơi
- Bếp nhỏ
- Trang thiết bị giặt ủi
- Cho phép mang vật nuôi
6.0 trên 10, 170 nhận xét
6,0
170 nhận xét
Giá hiện tại là 1.391.142 ₫
1.391.142 ₫
Tổng 4.323.719 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

Bay Harbor Boutique Vacation Rental
Bay Harbor Islands
Bay Harbor Boutique Vacation Rental
Bay Harbor Islands
- Hồ bơi
- Bếp
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
6.8 trên 10, 149 nhận xét
6,8
149 nhận xét

Bay Harbor Sunset Apt 4B
Bay Harbor Islands
Bay Harbor Sunset Apt 4B
Bay Harbor Islands
- Hồ bơi
- Trang thiết bị giặt ủi
- Wifi miễn phí
6.0 trên 10, 4 nhận xét
6,0
4 nhận xét

Bay Harbor Sunset Apt 3C
Bay Harbor Islands
Bay Harbor Sunset Apt 3C
Bay Harbor Islands
- Hồ bơi
- Trang thiết bị giặt ủi
- Wifi miễn phí
Giá hiện tại là 2.816.837 ₫
2.816.837 ₫
Tổng 5.813.126 ₫
bao gồm thuế & phí
08/07 - 09/07

Bay Harbor Sunset Apt 2A
Bay Harbor Islands
Bay Harbor Sunset Apt 2A
Bay Harbor Islands
- Hồ bơi
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Wifi miễn phí
5.0 trên 10, 2 nhận xét
5,0
2 nhận xét
Giá hiện tại là 3.101.949 ₫
3.101.949 ₫
Tổng 6.136.204 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

BAY HARBOR SUNSET 2B
Bay Harbor Islands
BAY HARBOR SUNSET 2B
Bay Harbor Islands
- Hồ bơi
- Trang thiết bị giặt ủi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 3 nhận xét
10
Ngoại hạng
3 nhận xét

Waterfront condo Studio - Free Parking
North Bay Village
Waterfront condo Studio - Free Parking
North Bay Village
- Hồ bơi
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 2 nhận xét
10
Ngoại hạng
2 nhận xét

Aloha Fridays Miami Beach
Bal Harbour
Aloha Fridays Miami Beach
Bal Harbour
- Gym
- Bar
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét
Thông tin về khu vực này

9440 W Bay Harbor Dr, 3B, Bay Harbor Islands, FL, 33154
Lân cận
- Công viên Surfside - 9 phút đi bộ - 0.8 km
- Cửa hàng tại cảng Bal - 12 phút đi bộ - 1.0 km
- Bãi biển Surfside - 17 phút đi bộ - 1.5 km
- Bãi biển Bal Harbour - 17 phút đi bộ - 1.5 km
- Công viên Haulover - 4 phút đi xe - 3.0 km
Đi lại
- Cách Miami, FL (MPB-Căn cứ Thủy phi cơ Public) 38 phút lái xe, khoảng 21,3 km
- Cách Miami, FL (OPF-Sân bay Opa Locka Executive) 41 phút lái xe, khoảng 16,7 km
- Cách Sân bay Quốc tế Miami (MIA) 43 phút lái xe, khoảng 23,5 km
- Cách Sân bay Quốc tế Hollywood (FLL) 50 phút lái xe, khoảng 37,6 km
- Cách Ga Miami Golden Glades 14 phút lái xe, khoảng 12,4 km
- Cách Ga Miami Opa-locka 16 phút lái xe, khoảng 13,8 km
- Cách Ga Hollywood 19 phút lái xe, khoảng 19 km
Nhà hàng
- Flanigan's Seafood Bar and Grill - 16 phút đi bộ
- Makoto - 19 phút đi bộ
- Bal Harbor Bistro - 11 phút đi bộ
- Starbucks - 14 phút đi bộ
- Coffee Break Enjoy - 3 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
Bay Harbor Sunset Apt 3B
- Lưu trú tại căn hộ này, bạn chỉ cách Fontainebleau và Trung tâm Thương mại Aventura Mall khoảng 15 phút đi xe. Ngoài những tiện nghi như TV màn hình phẳng và Wifi miễn phí trong căn hộ, tại đây còn có hồ bơi ngoài trời.
Tổng quan
Quy mô nơi lưu trú
- 1 căn hộ
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 15:30, kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 21
- Giờ trả phòng là 11:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
- Khách có thể vào nơi lưu trú qua cổng riêng
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 21
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
- Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 500+ Mbps (phù hợp cho 6 người hoặc 10 thiết bị trở lên))
Bãi đậu xe
- Nhà để xe và gara trong khuôn viên
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Hồ bơi/Spa
- Hồ bơi ngoài trời
Internet
- Wifi miễn phí, tốc độ 500+ Mbps (phù hợp cho 6 người hoặc 10 thiết bị trở lên)
Chỗ đậu xe và đưa đón
- Chỗ đậu xe trong khuôn viên bao gồm nhà để xe và gara
Phòng ngủ
- 1 phòng ngủ
Giải trí
- TV màn hình phẳng
Giặt ủi
- Máy giặt
- Trang thiết bị giặt ủi
- Gần khu giặt ủi dùng đồng xu
Thú nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác
- Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
- Thang máy
- Chiều rộng cửa thang máy (cm): 91
Trang thiết bị an toàn
- Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
- Không có thông tin về máy báo khói (chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không)
Phí & Chính sách
Đặt cọc có thể hoàn tiền
- Đặt cọc: 100 USD mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú
Phí bắt buộc
Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau khi nhận hoặc trả phòng. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:
- Phí vệ sinh: 100 USD mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú
Chính sách
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International, Union Pay, Carte Blanche
Tên khác
Bay Harbor Sunset Apt 3B Apartment
Bay Harbor Sunset Apt 3B Bay Harbor Islands
Bay Harbor Sunset Apt 3B Apartment Bay Harbor Islands
Câu hỏi thường gặp
Căn hộ này có hồ bơi không?
Có hồ bơi ngoài trời.
Căn hộ này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Căn hộ này có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có. Nơi đậu xe trong khuôn viên bao gồm nhà để xe và gara.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại căn hộ này
Bắt đầu nhận phòng: 15:30; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm. Giờ trả phòng là 11:00.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Bay Harbor Sunset Apt 3B và khu vực lân cận?
Bay Harbor Sunset Apt 3B có hồ bơi ngoài trời.
Khu vực quanh Bay Harbor Sunset Apt 3B như thế nào?
Bay Harbor Sunset Apt 3B chỉ cách Bãi biển Surfside chừng 18 phút đi bộ và Cửa hàng tại cảng Bal 12 phút đi bộ.
Nhận xét
8,2