Toàn bộ ngôi nhà
Kittiwake, Apartment 22
Nơi lưu trú 3.0 sao
Cottage tại Haverfordwest với lò sưởi và bếp
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Kittiwake, Apartment 22





Cottage này cách Vườn Quốc gia Bờ biển Pembrokeshire khoảng 10 phút đi xe. Các ưu đãi Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí gia tăng giá trị cho kỳ lưu trú của khách còn các hoạt động như đi bộ/đạp xe băng rừng ở khu vực lân cận mang đến những trải nghiệm khó quên. Bếp, lò sưởi và tủ lạnh là các tiện nghi nổi bật khác.
Nhận xét
3,63,6 trên 10,
Toàn bộ ngôi nhà
3 phòng ngủ1 phòng tắm6 khách
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Bếp
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
- Tủ lạnh
Các tiện nghi chính (1)
Các tiện nghi chính (1)
- Gần bãi biển
Như đang ở nhà (5)
Như đang ở nhà (5)
- 3 phòng ngủ
- Bếp
- Phòng tắm riêng
- Lò sưởi
- Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
Giá hiện tại là 10.356.400 ₫
10.356.400 ₫
Tổng 12.427.680 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

YHA Broad Haven - Hostel
Haverfordwest
YHA Broad Haven - Hostel
Haverfordwest
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Bar
8.4 trên 10, Rất tốt, 37 nhận xét
8,4
R ất tốt
37 nhận xét
Giá hiện tại là 2.082.735 ₫
2.082.735 ₫
Tổng 2.499.282 ₫
bao gồm thuế & phí
12/07 - 13/07

Wood Cottage
Haverfordwest
Wood Cottage
Haverfordwest
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí

Gofan - 1 Bedroom Studio - St Ishmael's
Haverfordwest
Gofan - 1 Bedroom Studio - St Ishmael's
Haverfordwest
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
8.0 trên 10, Rất tốt, 2 nhận xét
8,0
Rất tốt
2 nhận xét

Patty's Cottage
Haverfordwest
Patty's Cottage
Haverfordwest
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
8.0 trên 10, Rất tốt, 1 nhận xét
8,0
Rất tốt
1 nhận xét
Giá hiện tại là 10.887.497 ₫
10.887.497 ₫
Tổng 13.064.996 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

The Long Barn
Haverfordwest
The Long Barn
Haverfordwest
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét
Giá hiện tại là 10.976.013 ₫
10.976.013 ₫
Tổng 13.171.216 ₫
bao gồm thuế & phí
11/07 - 12/07

5 The Coach House
Haverfordwest
5 The Coach House
Haverfordwest
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí

Fern Cottage - 1 Bedroom - Tiers Cross
Haverfordwest
Fern Cottage - 1 Bedroom - Tiers Cross
Haverfordwest
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
4.0 trên 10, 1 nhận xét
4,0
1 nhận xét

Caldey
Haverfordwest
Caldey
Haverfordwest
- Bếp
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
8.0 trên 10, Rất tốt, 1 nhận xét
8,0
Rất tốt
1 nhận xét

Teilo - 1 Bedroom - St Ishmael's
Haverfordwest
Teilo - 1 Bedroom - St Ishmael's
Haverfordwest
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
- Tủ lạnh
9.6 trên 10, Ngoại hạng, 4 nhận xét
9,6
Ngoại hạng
4 nhận xét

Pant y Ffynnon
Haverfordwest
Pant y Ffynnon
Haverfordwest
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Cho phép mang vật nuôi
- Wifi miễn phí
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét
Giá hiện tại là 9.235.194 ₫
9.235.194 ₫
Tổng 11.082.233 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07
Thông tin về khu vực này

Flat 22 Haven Court Little Haven, Haverfordwest, Wales, SA62 3UP
Lân cận
- Vườn Quốc gia Bờ biển Pembrokeshire - 1 phút đi bộ - 0.0 km
- Bãi biển Broad Haven - 12 phút đi bộ - 1.1 km
- Lâu đài Pembroke - 38 phút đi xe - 29.9 km
- Nhà thờ St. David - 48 phút đi xe - 34.0 km
- Bãi biển Tenby - 52 phút đi xe - 44.5 km
Đi lại
- Cách Sân bay Quốc tế Cardiff (CWL) 153 phút lái xe, khoảng 166,1 km
- Cách Ga Johnston 18 phút lái xe, khoảng 11,1 km
- Cách Ga Milford Haven 22 phút lái xe, khoảng 10,8 km
- Cách Ga Haverfordwest 25 phút lái xe, khoảng 12,6 km
Nhà hàng
- The Galley Cafe - 18 phút đi xe
- Marble Hall Chippy - 18 phút đi xe
- The Lobster Pot - 11 phút đi xe
- The Castle - 4 phút đi bộ
- The Swan Inn - 3 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
Kittiwake, Apartment 22
- Cottage này cách Vườn Quốc gia Bờ biển Pembrokeshire khoảng 10 phút đi xe. Các ưu đãi Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí gia tăng giá trị cho kỳ lưu trú của khách còn các hoạt động như đi bộ/đạp xe băng rừng ở khu vực lân cận mang đến những trải nghiệm khó quên. Bếp, lò sưởi và tủ lạnh là các tiện nghi nổi bật khác.
Tổng quan
Quy mô nơi lưu trú
- Cottage riêng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: 23:00
- Giờ trả phòng là 10:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
- Wifi miễn phí tại phòng
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
- Chỗ đậu xe trong khuôn viên bao gồm khu đậu xe
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Bãi biển
- Gần bãi biển
Internet
- Wifi miễn phí
Chỗ đậu xe và đưa đón
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
- Chỗ đậu xe trong khuôn viên bao gồm khu đậu xe
Nhà bếp
- Tủ lạnh
- Máy rửa bát
- Lò nướng bánh mì
- Ấm điện
- Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa
Phòng ngủ
- 3 phòng ngủ
Phòng tắm
- 1 phòng tắm
- Chỉ có buồng tắm vòi sen
Phòng sinh hoạt chung
- Lò sưởi
Tiện nghi
- Hệ thống sưởi ấm
Thú nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Dịch vụ và tiện nghi
- Không có dịch vụ dọn phòng
Đáng chú ý về địa điểm, khu vực
- Gần sân golf
Hoạt động, giải trí
- Gần khu đi bộ/đạp xe băng rừng
- Gần khu câu cá
Trang thiết bị an toàn
- Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
- Không có thông tin về máy báo khói (chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không)
Tổng quan
- Trang trí khác biệt
- Trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt
Phí & Chính sách
Chính sách
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard
Tên khác
Kittiwake, 22 Haverfordwest
Kittiwake, Apartment 22 Cottage
Kittiwake, Apartment 22 Haverfordwest
Kittiwake, Apartment 22 Cottage Haverfordwest
Câu hỏi thường gặp
Cottage này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Cottage này có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí. Nơi đậu xe trong khuôn viên bao gồm khu đậu xe.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại cottage này
Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 23:00. Giờ trả phòng là 10:00.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Kittiwake, Apartment 22 và khu vực lân cận?
Bạn có thể tham gia nhiều hoạt động giải trí gần nơi lưu trú như câu cá và đi bộ leo núi.
Kittiwake, Apartment 22 có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?
Có, nhà bếp còn được trang bị lò nướng bánh mì, dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa và tủ lạnh.
Khu vực quanh Kittiwake, Apartment 22 như thế nào?
Kittiwake, Apartment 22 nằm cách Bãi biển Broad Haven chỉ khoảng 13 phút đi bộ.
Nhận xét
3,6