Toàn bộ ngôi nhà
Amy Cottage
Hạng nơi lưu trú: 3
Cottage với bếp, gần Cửa Durdle
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Amy Cottage





Cottage này có vị trí tuyệt vời và bạn mất khoảng 15 phút đi bộ là đến được Lulworth Cove. Các ưu đãi Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí gia tăng giá trị cho kỳ lưu trú của khách còn các hoạt động như đi bộ/đạp xe băng rừng ở khu vực lân cận mang đến những trải nghiệm khó quên. Các tiện nghi còn phải kể đến bếp and tủ lạnh.
Nhận xét
8,68,6 trên 10,
Xuất sắc
Toàn bộ ngôi nhà
4 phòng ngủ2 phòng tắm6 khách
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
Các tiện nghi chính (2)
Các tiện nghi chính (2)
- Gần bãi biển
- Sân chơi
Như đang ở nhà (5)
Như đang ở nhà (5)
- Sân chơi trong khuôn viên
- 4 phòng ngủ
- Bếp
- Phòng tắm riêng
- Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Laguna Hotel
Bournemouth
Laguna Hotel
Bournemouth
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Bar
7.2 trên 10, Tốt, 1.110 nhận xét
7,2
Tốt
1.110 nhận xét
Giá hiện tại là 1.436.754 ₫
1.436.754 ₫
Tổng 1.723.962 ₫
bao gồm thuế & phí
07/09 - 08/09

Durdle Door Hotel
Wareham
Durdle Door Hotel
Wareham
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
8.8 trên 10, Xuất sắc, 124 nhận xét
8,8
Xuất sắc
124 nhận xét
Giá hiện tại là 4.368.776 ₫
4.368.776 ₫
Tổng 5.242.745 ₫
bao gồm thuế & phí
06/09 - 07/09

Carrington House Hotel
Bournemouth
Carrington House Hotel
Bournemouth
- Hồ bơi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
6.6 trên 10, 1.012 nhận xét
6,6
1.012 nhận xét
Giá hiện tại là 1.397.162 ₫
1.397.162 ₫
Tổng 1.676.594 ₫
bao gồm thuế & phí
13/09 - 14/09

Lulworth Cove Inn
Wareham
Lulworth Cove Inn
Wareham
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
9.6 trên 10, Ngoại hạng, 205 nhận xét
9,6
Ngoại hạng
205 nhận xét
Giá hiện tại là 4.929.340 ₫
4.929.340 ₫
Tổng 5.915.208 ₫
bao gồm thuế & phí
20/09 - 21/09

THE NICI Bournemouth
Trung tâm Thành phố Bournemouth
THE NICI Bournemouth
Trung tâm Thành phố Bournemouth
- Hồ bơi
- Spa
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
9.2 trên 10, Tuyệt vời, 324 nhận xét
9,2
Tuyệt vời
324 nhận xét
Giá hiện tại là 6.094.003 ₫
6.094.003 ₫
Tổng 7.312.803 ₫
bao gồm thuế & phí
21/09 - 22/09

Russell Court Hotel Bournemouth Central
Trung tâm Thành phố Bournemouth
Russell Court Hotel Bournemouth Central
Trung tâm Thành phố Bournemouth
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
5.0 trên 10, 10 nhận xét
5,0
10 nhận xét
Giá hiện tại là 1.443.168 ₫
1.443.168 ₫
Tổng 2.088.139 ₫
bao gồm thuế & phí
02/09 - 03/09

Manor Farm House
Wareham
Manor Farm House
Wareham
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí

Nuthatch Cabin at Cloudshill Glade - Campsite
Wareham
Nuthatch Cabin at Cloudshill Glade - Campsite
Wareham
- Bếp
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
7.4 trên 10, Tốt, 9 nhận xét
7,4
Tốt
9 nhận xét

Old Ship Inn
Dorchester
Old Ship Inn
Dorchester
- Cho phép mang vật nuôi
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
7.6 trên 10, Tốt, 27 nhận xét
7,6
Tốt
27 nhận xét
Giá hiện tại là 2.059.276 ₫
2.059.276 ₫
Tổng 2.471.203 ₫
bao gồm thuế & phí
07/09 - 08/09

Rose and Crown
Poole
Rose and Crown
Poole
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
9.8 trên 10, Ngoại hạng, 211 nhận xét
9,8
Ngoại hạng
211 nhận xét
Thông tin về khu vực này

25-26 Main Road West Lulworth, Wareham, England, BH20 5RL
Lân cận
- Phong cảnh quốc gia Dorset - 1 phút đi bộ - 0.0 km
- Vịnh Weymouth - 6 phút đi bộ - 0.5 km
- Bãi biển Lulworth Cove - 11 phút đi bộ - 0.9 km
- Bờ biển Dorset và Đông Devon - 12 phút đi bộ - 1.1 km
- Lulworth Cove - 16 phút đi bộ - 1.3 km
Đi lại
- Cách Sân bay Bournemouth (BOH-Sân bay Quốc tế Bournemouth) 61 phút lái xe, khoảng 41,8 km
- Cách Ga Wool 12 phút lái xe, khoảng 7,2 km
- Cách Ga Holton Heath 16 phút lái xe, khoảng 18,7 km
- Cách Ga Tây Dorchester 19 phút lái xe, khoảng 21,3 km
Nhà hàng
- Boat Shed - 13 phút đi bộ
- The Red Lion Hotel - 7 phút đi xe
- Man O'War Bar & Restaurant - 3 phút đi xe
- Finleys Fish & Chips - 10 phút đi bộ
- The Dovecote Cafe - 9 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
Amy Cottage
- Cottage này có vị trí tuyệt vời và bạn mất khoảng 15 phút đi bộ là đến được Lulworth Cove. Các ưu đãi Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí gia tăng giá trị cho kỳ lưu trú của khách còn các hoạt động như đi bộ/đạp xe băng rừng ở khu vực lân cận mang đến những trải nghiệm khó quên. Các tiện nghi còn phải kể đến bếp and tủ lạnh.
Tổng quan
Quy mô nơi lưu trú
- Cottage riêng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 16:00, kết thúc nhận phòng: 23:00
- Giờ trả phòng là 10:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Vật nuôi
- Có thể mang theo vật nuôi
- Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
- Wifi miễn phí tại phòng
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
- Chỗ đậu xe trong khuôn viên bao gồm khu đậu xe
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Bãi biển
- Gần bãi biển
Internet
- Wifi miễn phí
Chỗ đậu xe và đưa đón
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
- Chỗ đậu xe trong khuôn viên bao gồm khu đậu xe
Phù hợp cho khách gia đình
- Sân chơi
Nhà bếp
- Tủ lạnh
- Máy rửa bát
- Lò nướng bánh mì
- Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa
- Ấm điện
Phòng ngủ
- 4 phòng ngủ
Phòng tắm
- 2 phòng tắm
- Chỉ có buồng tắm vòi sen
Giặt ủi
- Máy giặt
Tiện nghi
- Hệ thống sưởi ấm
Vật nuôi
- Không thu phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
- Cho phép mang theo vật nuôi
Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Dịch vụ và tiện nghi
- Không có dịch vụ dọn phòng
Hoạt động, giải trí
- Gần khu đi bộ/đạp xe băng rừng
Trang thiết bị an toàn
- Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
- Không có thông tin về máy báo khói (chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không)
Tổng quan
- Trang trí khác biệt
- Trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt
Phí & Chính sách
Vật nuôi
- Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
Chính sách
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard
Tên khác
Amy Cottage Cottage
Amy Cottage Wareham
Amy Cottage Cottage Wareham
Câu hỏi thường gặp
Cottage này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Cho phép mang theo vật nuôi.
Cottage này có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí. Nơi đậu xe trong khuôn viên bao gồm khu đậu xe.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại cottage này
Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 23:00. Giờ trả phòng là 10:00.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Amy Cottage và khu vực lân cận?
Bạn có thể tham gia nhiều hoạt động giải trí như đi bộ leo núi gần nơi lưu trú trong những tháng hè ấm áp.
Amy Cottage có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?
Có, nhà bếp còn được trang bị lò nướng bánh mì, dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa và tủ lạnh.
Khu vực quanh Amy Cottage như thế nào?
Amy Cottage chỉ cách Lulworth Cove chừng 14 phút đi bộ và Vịnh Weymouth 7 phút đi bộ.