Toàn bộ ngôi nhà
12 Salisbury Terrace
Nơi lưu trú 2.0 sao
Cottage tại Teignmouth với bếp
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về 12 Salisbury Terrace





Cottage này là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Teignmouth. Nơi lưu trú được trang bị bếp và Wifi miễn phí.
Toàn bộ ngôi nhà
3 phòng ngủ1 phòng tắm5 khách
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Bếp
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
Các tiện nghi chính (2)
Các tiện nghi chính (2)
- Gần bãi biển
- Vườn
Như đang ở nhà (4)
Như đang ở nhà (4)
- 3 phòng ngủ
- Bếp
- Phòng tắm riêng
- Vườn
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Cofton Holidays
Exeter
Cofton Holidays
Exeter
- Hồ bơi
- Spa
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
9.6 trên 10, Ngoại hạng, 31 nhận xét
9,6
Ngoại hạng
31 nhận xét
Giá hiện tại là 5.097.216 ₫
5.097.216 ₫
Tổng 6.116.659 ₫
bao gồm thuế & phí
17/07 - 18/07

Potters Mooring Guest House Hotel
Teignmouth
Potters Mooring Guest House Hotel
Teignmouth
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
9.8 trên 10, Ngoại hạng, 106 nhận xét
9,8
Ngoại hạng
106 nhận xét
Giá hiện tại là 3.802.902 ₫
3.802.902 ₫
Tổng 4.563.623 ₫
bao gồm thuế & phí
08/07 - 09/07

Cockhaven Arms
Teignmouth
Cockhaven Arms
Teignmouth
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 203 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
203 nhận xét
Giá hiện tại là 2.606.530 ₫
2.606.530 ₫
Tổng 3.127.836 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

The Grand Hotel
Trung tâm Thành phố Torquay
The Grand Hotel
Trung tâm Thành phố Torquay
- Hồ bơi
- Spa
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
8.0 trên 10, Rất tốt, 1.003 nhận xét
8,0
Rất tốt
1.003 nhận xét
Giá hiện tại là 3.297.393 ₫
3.297.393 ₫
Tổng 3.956.871 ₫
bao gồm thuế & phí
19/07 - 20/07

Nethway Hotel
Trung tâm Thành phố Torquay
Nethway Hotel
Trung tâm Thành phố Torquay
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.6 trên 10, Xuất sắc, 133 nhận xét
8,6
Xuất sắc
133 nhận xét
Giá hiện tại là 2.691.367 ₫
2.691.367 ₫
Tổng 3.229.640 ₫
bao gồm thuế & phí
13/07 - 14/07

Beach Hut 5
Teignmouth
Beach Hut 5
Teignmouth
- Bếp
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
Giá hiện tại là 9.518.664 ₫
9.518.664 ₫
Tổng 11.422.397 ₫
bao gồm thuế & phí
17/07 - 18/07

Harcombe House Rooms - First Floor Double
Newton Abbot
Harcombe House Rooms - First Floor Double
Newton Abbot
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
Giá hiện tại là 4.833.930 ₫
4.833.930 ₫
Tổng 5.800.716 ₫
bao gồm thuế & phí
10/07 - 11/07

Tor Park Hotel
Torquay
Tor Park Hotel
Torquay
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
5.6 trên 10, 100 nhận xét
5,6
100 nhận xét
Giá hiện tại là 1.175.572 ₫
1.175.572 ₫
Tổng 1.410.687 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

Torbay Guesthouse
Paignton
Torbay Guesthouse
Paignton
- Cho phép mang vật nuôi
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
9.6 trên 10, Ngoại hạng, 32 nhận xét
9,6
Ngoại hạng
32 nhận xét
Giá hiện tại là 1.974.645 ₫
1.974.645 ₫
Tổng 2.369.574 ₫
bao gồm thuế & phí
16/07 - 17/07

Harcombe House Rooms - First Floor Double
Newton Abbot
Harcombe House Rooms - First Floor Double
Newton Abbot
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
Giá hiện tại là 4.833.930 ₫
4.833.930 ₫
Tổng 5.800.716 ₫
bao gồm thuế & phí
10/07 - 11/07
Thông tin về khu vực này

12 Salisbury Terrace, Teignmouth, England, TQ14 8JG
Lân cận
- Nhà hát Pavilions Teignmouth - 3 phút đi bộ - 0.3 km
- Bãi biển Teignmouth - 5 phút đi bộ - 0.4 km
- Bãi biển Teignmouth Back - 5 phút đi bộ - 0.4 km
- Cầu tàu Grand - 5 phút đi bộ - 0.4 km
- Bãi biển Shaldon - 14 phút đi bộ - 1.1 km
Đi lại
- Cách Sân bay Exeter (EXT-Sân bay Quốc tế Exeter) 33 phút lái xe, khoảng 30,6 km
- Cách Ga Teignmouth 3 phút đi bộ, khoảng 0,2 km
- Cách Ga Dawlish Warren 10 phút lái xe, khoảng 7,8 km
- Cách Ga Dawlish 11 phút lái xe, khoảng 4,9 km
Nhà hàng
- The Jolie Brise (Wetherspoon) - 4 phút đi bộ
- The Blue Anchor - 5 phút đi bộ
- Ship Inn - 8 phút đi bộ
- Ye Olde Jolly Sailor - 6 phút đi bộ
- Finn McCools - 5 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
12 Salisbury Terrace
- Cottage này là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Teignmouth. Nơi lưu trú được trang bị bếp và Wifi miễn phí.
Tổng quan
Quy mô nơi lưu trú
- Cottage riêng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: 23:00
- Giờ trả phòng là 10:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
- Wifi miễn phí tại phòng
Bãi đậu xe
- Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Bãi biển
- Gần bãi biển
Internet
- Wifi miễn phí
Chỗ đậu xe và đưa đón
- Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên
Nhà bếp
- Máy rửa bát
- Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa
Phòng ngủ
- 3 phòng ngủ
Phòng tắm
- 1 phòng tắm
- Chỉ có buồng tắm vòi sen
Khu vực ngoài trời
- Vườn
Thú nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Dịch vụ và tiện nghi
- Không có dịch vụ dọn phòng
Trang thiết bị an toàn
- Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
- Không có thông tin về máy báo khói (chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không)
Tổng quan
- Trang trí khác biệt
- Trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt
Phí & Chính sách
Chính sách
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard
Tên khác
12 Salisbury Terrace Cottage
12 Salisbury Terrace Teignmouth
12 Salisbury Terrace Cottage Teignmouth
Câu hỏi thường gặp
Cottage này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Cottage này có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Rất tiếc, cottage này không có chỗ đậu xe trong khuôn viên.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại cottage này
Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 23:00. Giờ trả phòng là 10:00.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại 12 Salisbury Terrace và khu vực lân cận?
12 Salisbury Terrace có vườn.
12 Salisbury Terrace có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?
Có, nhà bếp còn được trang bị dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa.
Khu vực quanh 12 Salisbury Terrace như thế nào?
12 Salisbury Terrace chỉ cách Ga Teignmouth chừng 3 phút đi bộ và Bãi biển Teignmouth 6 phút đi bộ.