Hotel Class Inn
Nơi lưu trú 2.5 sao
Khách sạn tại Mumbai
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Hotel Class Inn





Hotel Class Inn giúp khách lưu trú chỉ mất 10 phút đi xe là đến được Tổng lãnh sự quán Mỹ và Trung tâm Hội nghị Jio World. Khách sẽ hưởng nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ. Ngoài ra, Trung tâm Hội nghị NESCO và Trung tâm Hội nghị & Triển lãm Bombay chỉ cách nơi lưu trú một quãng đi xe ngắn. Dịch vụ giao thông công cộng chỉ cách một quãng đi bộ ngắn: cách Ga Saki Naka 4 phút và Ga metro Asalpha 12 phút.
Nhận xét
4,04,0 trên 10,
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Trang thiết bị giặt ủi
- Quầy tiếp tân 24/7
- Không hút thuốc
Các tiện nghi chính (5)
Các tiện nghi chính (5)
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
- Dịch vụ giặt ủi
- Máy giặt tự động
- Có tủ khóa
Như đang ở nhà (4)
Như đang ở nhà (4)
- TV
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
- Trang thiết bị giặt ủi
- Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
Giá hiện tại là 476.109 ₫
476.109 ₫
Tổng 499.916 ₫
bao gồm thuế & phí
30/06 - 01/07
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Xem tất cả ảnh Phòng đôi hoặc 2 giường đơn Deluxe, quang cảnh thành phố

Phòng đôi hoặc 2 giường đơn Deluxe, quang cảnh thành phố
- Quang cảnh thành phố
- 11 mét vuông
- 2 khách
- 1 giường đơn
- Wifi miễn phí
Nơi lưu trú tương tự

Hotel Kailash Park
Mumbai
Hotel Kailash Park
Mumbai
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Quầy tiếp tân 24/7
Giá hiện tại là 376.074 ₫
376.074 ₫
Tổng 394.878 ₫
bao gồm thuế & phí
30/06 - 01/07

Aurika, Mumbai International Airport
Vile Parle
Aurika, Mumbai International Airport
Vile Parle
- Hồ bơi
- Spa
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 501 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
501 nhận xét
Giá hiện tại là 2.006.729 ₫
2.006.729 ₫
Tổng 2.317.772 ₫
bao gồm thuế & phí
04/07 - 05/07

HOTEL ALFA EXECUTIVE
Tây Andheri
HOTEL ALFA EXECUTIVE
Tây Andheri
- Bữa sáng miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Trang thiết bị giặt ủi
7.8 trên 10, Tốt, 48 nhận xét
7,8
Tốt
48 nhận xét
Giá hiện tại là 877.254 ₫
877.254 ₫
Tổng 921.117 ₫
bao gồm thuế & phí
30/06 - 01/07

Hotel Galaxy Comforts
Phía Đông Ngoại ô Andheri
Hotel Galaxy Comforts
Phía Đông Ngoại ô Andheri
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Trang thiết bị giặt ủi
Giá hiện tại là 501.432 ₫
501.432 ₫
Tổng 526.504 ₫
bao gồm thuế & phí
30/06 - 01/07

Ammas Palace Hotel
Marol
Ammas Palace Hotel
Marol
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
8.2 trên 10, Rất tốt, 37 nhận xét
8,2
Rất tốt
37 nhận xét
Giá hiện tại là 802.291 ₫
802.291 ₫
Tổng 842.406 ₫
bao gồm thuế & phí
30/06 - 01/07

Aralia International Airport Mumbai
Phía Đông Ngoại ô Andheri
Aralia International Airport Mumbai
Phía Đông Ngoại ô Andheri
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
8.4 trên 10, Rất tốt, 8 nhận xét
8,4
Rất tốt
8 nhận xét
Giá hiện tại là 1.880.368 ₫
1.880.368 ₫
Tổng 1.974.386 ₫
bao gồm thuế & phí
04/07 - 05/07

Treebo Vro Boutique, Andheri East
Marol
Treebo Vro Boutique, Andheri East
Marol
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Trang thiết bị giặt ủi
4.0 trên 10, 2 nhận xét
4,0
2 nhận xét
Giá hiện tại là 973.702 ₫
973.702 ₫
Tổng 1.022.387 ₫
bao gồm thuế & phí
27/07 - 28/07

Ascent Star Inn
Saki Naka
Ascent Star Inn
Saki Naka
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Quầy tiếp tân 24/7
- Không hút thuốc
6.4 trên 10, 5 nhận xét
6,4
5 nhận xét
Giá hiện tại là 947.121 ₫
947.121 ₫
Tổng 994.477 ₫
bao gồm thuế & phí
28/07 - 29/07

HOTEL BKC NX Rooms
Kurla
HOTEL BKC NX Rooms
Kurla
- Bữa sáng miễn phí
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét
Giá hiện tại là 451.289 ₫
451.289 ₫
Tổng 473.853 ₫
bao gồm thuế & phí
30/06 - 01/07

Hotel Apex International
Saki Naka
Hotel Apex International
Saki Naka
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Trang thiết bị giặt ủi
4.4 trên 10, 23 nhận xét
4,4
23 nhận xét
Giá hiện tại là 651.611 ₫
651.611 ₫
Tổng 684.192 ₫
bao gồm thuế & phí
30/06 - 01/07
Thông tin về khu vực này

Rustom Market, LT Nagar, Andheri Ghatkopar Link Road, Saiknaka, Mumbai, MH, 400072
Lân cận
- Trung tâm Thương mại Phoenix Market City Mall - 8 phút đi xe - 2.8 km
- Tổng lãnh sự quán Mỹ - 19 phút đi xe - 9.1 km
- Trung tâm Hội nghị Jio World - 20 phút đi xe - 9.1 km
- Bãi biển Juhu - 27 phút đi xe - 12.7 km
- Đại lộ Marine Drive - 48 phút đi xe - 24.2 km
Đi lại
- Cách Sân bay Quốc tế Chhatrapati Shivaji (BOM) 12 phút lái xe, khoảng 3,2 km
- Cách Sân bay quốc tế Navi Mumbai (NMI) 60 phút lái xe, khoảng 31,4 km
- Cách Ga Mumbai Ghatkopar 3 phút lái xe, khoảng 3 km
- Cách Ga Mumbai Vikhroli 5 phút lái xe, khoảng 5,8 km
- Cách Ga Gundavali 5 phút lái xe, khoảng 4,8 km
- Cách Ga Saki Naka 4 phút đi bộ, khoảng 0,3 km
- Cách Ga metro Asalpha 12 phút đi bộ, khoảng 1 km
- Cách Ga Marol Naka 17 phút đi bộ, khoảng 1,4 km
Nhà hàng
- Asia Kitchen & Bar - 7 phút đi bộ
- Kailash Parbat - 9 phút đi bộ
- Poptates,Sakinaka - 6 phút đi bộ
- Chakra Restaurant & Bar - 7 phút đi bộ
- The Studs - 6 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
Hotel Class Inn
- Hotel Class Inn giúp khách lưu trú chỉ mất 10 phút đi xe là đến được Tổng lãnh sự quán Mỹ và Trung tâm Hội nghị Jio World. Khách sẽ hưởng nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ. Ngoài ra, Trung tâm Hội nghị NESCO và Trung tâm Hội nghị & Triển lãm Bombay chỉ cách nơi lưu trú một quãng đi xe ngắn. Dịch vụ giao thông công cộng chỉ cách một quãng đi bộ ngắn: cách Ga Saki Naka 4 phút và Ga metro Asalpha 12 phút.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 15 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 12:00, kết thúc nhận phòng: 23:00
- Việc trả phòng muộn tùy tình hình phòng thực tế
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
- Giờ trả phòng là 11:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
- Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 25+ Mbps)
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Dịch vụ
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
- Dịch vụ giặt ủi/giặt khô
Cơ sở, tiện nghi
- Có tủ khóa
Tiện nghi phòng
Giải trí
- TV
- Truyền hình vệ tinh
Kết nối
- Wifi miễn phí (tốc độ 25+ Mbps)
- Điện thoại
Khác
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
Phí & Chính sách
Chính sách
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết có bình cứu hỏa trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa
Tên khác
Hotel Class Inn Hotel
Hotel Class Inn Mumbai
Hotel Class Inn Hotel Mumbai
Câu hỏi thường gặp
Hotel Class Inn có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Hotel Class Inn có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Hotel Class Inn
Bắt đầu nhận phòng: 12:00; kết thúc nhận phòng: 23:00. Giờ trả phòng là 11:00.
Khu vực quanh Hotel Class Inn như thế nào?
Hotel Class Inn thuộc Saki Naka, chỉ cách Ga Saki Naka khoảng 4 phút đi bộ.
Nhận xét
4,0