Valoria Hotel

Nhà nghỉ giường & bữa sáng tại Caykara

Chọn ngày để xem giá

Valoria Hotel là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Caykara. Các ưu đãi miễn phí bao gồm Wifi, bãi đậu xe tự phục vụ và bữa sáng buffet từ 8:00 đến 10:00 hàng ngày.

Nhận xét

6,8 trên 10,
Tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bữa sáng miễn phí
  • Đậu xe miễn phí
  • Wifi miễn phí
  • Quầy tiếp tân 24/7

Các tiện nghi chính (2)

  • Dịch vụ dọn phòng (theo yêu cầu)
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày

Như đang ở nhà (4)

  • Phòng tắm riêng
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
  • Phòng cách âm
  • Máy sấy tóc
Giá hiện tại là 1.446.802 ₫
Tổng 1.605.950 ₫
bao gồm thuế & phí
20/10 - 21/10

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 7 trên 7 phòng

Phòng 4 Deluxe, ban công, quang cảnh núi

  • Quang cảnh núi
  • 20 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đơn và 1 giường đôi

Phòng 3 Deluxe, ban công, quang cảnh vườn

  • Quang cảnh vườn
  • 20 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đơn và 1 giường đôi

Phòng 3 Tiêu chuẩn, quang cảnh vườn

  • Quang cảnh vườn
  • 20 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đơn và 1 giường đôi

Phòng Suite dành cho gia đình, quang cảnh vườn

  • Quang cảnh vườn
  • 40 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 2 giường đơn và 2 giường đôi

Phòng 2 giường đơn phong cách cổ điển, quang cảnh núi

  • Quang cảnh núi
  • 50 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 1 giường đôi, 2 giường đơn và 2 sofa giường đơn

Phòng đôi phong cách cổ điển, quang cảnh núi

  • Quang cảnh núi
  • 40 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường đôi và 2 sofa giường đơn

Phòng phong cách cổ điển, quang cảnh vườn

  • Quang cảnh vườn
  • 20 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
Uzungol Mahallesi Mustafa Akyuz Caddesi, No 12, Caykara, Uzungöl, 61940

Lân cận

  • Nhà thờ Hồi giáo Khu vực Golbasi - 11 phút đi bộ - 1.0 km
  • Hồ Uzungöl - 3 phút đi xe - 1.8 km
  • Đền thờ Uzungol Kuran Kursu - 4 phút đi xe - 2.5 km
  • Đài ngắm cảnh Uzungol Seyir Terasi - 5 phút đi xe - 3.6 km
  • Nhà thờ Hồi giáo Caykara Merkez Cami - 24 phút đi xe - 23.8 km

Nhà hàng

  • ‪Vadi Cafe & Restaurant - ‬18 phút đi bộ
  • ‪مستر كويتي🇰🇼 - ‬13 phút đi bộ
  • ‪HARVEY BURGER - ‬18 phút đi bộ
  • ‪İnan Kardeşler Restoran - ‬11 phút đi bộ
  • ‪Gölbaşı Cafe & Restaurant - ‬12 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Valoria Hotel

  • Valoria Hotel là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Caykara. Các ưu đãi miễn phí bao gồm Wifi, bãi đậu xe tự phục vụ và bữa sáng buffet từ 8:00 đến 10:00 hàng ngày.

Tổng quan

NHẬN PHÒNG
14:00
TRẢ PHÒNG
11:00

Quy mô khách sạn

    • 18 phòng

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 14:00, kết thúc nhận phòng: nửa đêm
    • Việc trả phòng muộn tùy tình hình phòng thực tế
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
    • Giờ trả phòng là 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 500+ Mbps (phù hợp cho 6 người hoặc 10 thiết bị trở lên))

Bãi đậu xe

    • Có bãi đậu xe tự phục vụ an toàn, không mái che miễn phí trong khuôn viên

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Ăn uống

  • Bữa sáng buffet miễn phí vào mỗi buổi sáng từ 8:00 - 10:00

Dịch vụ

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày

Cơ sở, tiện nghi

  • Lưới chống muỗi

Tiện nghi phòng

Thoải mái như tại nhà

  • Hệ thống sưởi ẩm
  • Dép đi trong nhà
  • Lưới cửa sổ chống côn trùng

Cho giấc ngủ ngon

  • Phòng cách âm

Tắm mát

  • Phòng tắm riêng
  • Chỉ có buồng tắm vòi sen
  • Xà phòng và dầu gội
  • Máy sấy tóc
  • Khăn tắm
  • Giấy vệ sinh

Kết nối

  • Bàn
  • Wifi miễn phí (tốc độ 500+ Mbps (phù hợp cho 6 người hoặc 10 thiết bị trở lên))

Khác

  • Dịch vụ dọn phòng theo yêu cầu (có phụ phí)

Phí & Chính sách

Phí tùy chọn

  • Phụ phí dịch vụ dọn phòng: 20 EUR mỗi ngày; có thể khác nhau tùy vào thời gian lưu trú

Chính sách

Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết có bình cứu hỏa trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ ghi nợ và tiền mặt.
Số đăng ký nơi lưu trú 16957

Tên khác

Valoria Hotel Caykara
Valoria Hotel Bed & breakfast
Valoria Hotel Bed & breakfast Caykara

Câu hỏi thường gặp

Valoria Hotel có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.

Valoria Hotel có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Valoria Hotel

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Giờ trả phòng là 11:00.

Khu vực quanh Valoria Hotel như thế nào?

Valoria Hotel chỉ cách Hồ Uzungöl chừng 17 phút đi bộ và Nhà thờ Hồi giáo Khu vực Golbasi 8 phút đi bộ.

Nhận xét

Nhận xét về Valoria Hotel

6,8

Tốt

6,8

Sạch sẽ

7,6

Tiện nghi, dịch vụ

7,4

Nhân viên & dịch vụ

6,6

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Good place goid hotel and staff
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Fiyat diğer otellere göre uygun beklenti fazla ise başka otelleri tercih edin
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Kém

Beğendim sadece bu kadar gidenler anlar
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

الطاقم جدا لطيف خاصة الشيف و محمد بالنسبة لي عجبني
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Otel çok mükemmel olmasada fiyatı itibari ile gayet iyi otopark var Uzungöl gibi her seyin paralı olduğu bir yerde çay sürekli ikram Teşekkür ederim
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Kém

Water dripping from ceiling above toilet,could not turn off shower,paddling in water.mould on walls and shower grout.Breakfast very poor. Only positive things..large room and good to have a heater.
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Kém

İdare eder çok birşey beklememek lazım
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Çok memnun kaldık çok beğendik odalar ferah ve genişti fazladan yataklar vardı yatak odasında iki tane banyo tuvaleti vardı. Ancak kahvaltı yönünden asla otel kendine yakışan bir kahvaltı vermedi bir menemen olabilirdi bir mıhlama olabilirdi veya değişik çeşitler olabilirdi ailelerin konaklayacağı çok güzel bir ortam fiyat performansa göre de 5 yıldız
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

Odalar bakımlı degıldi. Kahvaltı cesıt azdı. Havlular pisti. Çalışanlar ilgiliydi.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Uzungöle yakın bir mesafede uygun fiyatlı temiz bir oteldi. Biz memnun kaldık. Hizmetlerinden ötürü teşekkür ederiz
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Biz 3arkadas gittik ve çok memnun kaldık Uzungöl’den biraz ilerde kalmasıda çok iyi oldu sessiz sakin bi gün geçirdik Uzungöl’ün etrafı full Arap’tı sıkıntıydı bizim için ama valorida çok memnun kaldık çokta yardımcı oldular tekrar gitmeyi düşünüyorum otobüslerin kalktığı yer içinde taksi cagırcaktılar otelden yardımcı oldular kendileri biraktılar kesinlikle tavsiye ederim temizlik acısındanda çok begendik
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Kém

40 defa kumanda istedik pili yoktu getirmediler pili biz cebimizden aldık r Taktık temizlik hic yoktu ne cop aldılar ne bişe kahvaltı acık büfeydi herşeyi soguk tu domates istedim kalmadı dediler biz hep dısardan yemek zprunda kaldık güleryüzü vardı ama baska bişeyi yoktu
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Khá

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Nhận xét đã xác thực

2/10 - Kém

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Nhận xét đã xác thực

2/10 - Kém

Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng