Pousada Dos Atobás
Nơi lưu trú 3.0 sao
Pousada với hồ bơi ngoài trời, gần Bãi biển Pontal do Atalaia
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Pousada Dos Atobás





Khi lưu trú tại Pousada Dos Atobás, bạn sẽ chỉ mất 10 phút đi xe là đến được Bãi biển Pontal do Atalaia. Bơi lội vài vòng tại hồ bơi ngoài trời và tận hưởng những tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi, bãi đậu xe tự phục vụ cùng bữa sáng buffet từ 8:00 đến 10:00 hàng ngày.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
Các tiện nghi chính (7)
Các tiện nghi chính (7)
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
- Gần bãi biển
- Hồ bơi ngoài trời
- Phục vụ cà phê tại khu vực chung
- Máy điều hòa nhiệt độ
- Khu lò nướng than
- Quầy tiếp tân chỉ phục vụ trong thời gian giới hạn
Như đang ở nhà (6)
Như đang ở nhà (6)
- Lò vi sóng
- Phòng tắm riêng
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
- Khu lò nướng than
- Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
- Hồ bơi ngoài trời
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 2 trên 2 phòng
Xem tất cả ảnh Phòng Suite Superior, quang cảnh thành phố

Phòng Suite Superior, quang cảnh thành phố
- Quang cảnh thành phố
- 32 mét vuông
- 1 phòng ngủ
- 4 khách
- 1 giường cỡ queen và 2 giường đơn
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Phòng Suite Tiêu chuẩn, quang cảnh núi

Phòng Suite Tiêu chuẩn, quang cảnh núi
- Quang cảnh núi
- 28 mét vuông
- 1 phòng ngủ
- 2 khách
- 1 giường cỡ queen
- Wifi miễn phí
Nơi lưu trú tương tự

Pousada Boulevard
Kênh
Pousada Boulevard
Kênh
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Wifi miễn phí
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 92 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
92 nhận xét
Giá hiện tại là 1.258.474 ₫
1.258.474 ₫
Tổng 1.296.228 ₫
bao gồm thuế & phí
02/07 - 03/07

Pousada Porto Maresias
Kênh
Pousada Porto Maresias
Kênh
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
Giá hiện tại là 769.176 ₫
769.176 ₫
Tổng 792.251 ₫
bao gồm thuế & phí
15/07 - 16/07

POUSADA BOUTIQUE DO LAZER
Portinho
POUSADA BOUTIQUE DO LAZER
Portinho
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 66 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
66 nhận xét
Giá hiện tại là 1.393.560 ₫
1.393.560 ₫
Tổng 1.435.367 ₫
bao gồm thuế & phí
08/07 - 09/07

Pousada EntreMares
Arraial do Cabo Centro
Pousada EntreMares
Arraial do Cabo Centro
- Bữa sáng miễn phí
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
8.6 trên 10, Xuất sắc, 158 nhận xét
8,6
Xuất sắc
158 nhận xét

Pousada e Restaurante Canto de Geribá
Bãi biển Geribá
Pousada e Restaurante Canto de Geribá
Bãi biển Geribá
- Bữa sáng miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 16 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
16 nhận xét
Giá hiện tại là 1.048.555 ₫
1.048.555 ₫
Tổng 1.100.983 ₫
bao gồm thuế & phí
02/07 - 03/07

Hostel Recanto da Iara
Arraial do Cabo
Hostel Recanto da Iara
Arraial do Cabo
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Trang thiết bị giặt ủi

Pousada Recanto Shangri-lá
Jardim Excelsior
Pousada Recanto Shangri-lá
Jardim Excelsior
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
7.8 trên 10, Tốt, 34 nhận xét
7,8
Tốt
34 nhận xét
Giá hiện tại là 1.331.953 ₫
1.331.953 ₫
Tổng 1.371.892 ₫
bao gồm thuế & phí
13/07 - 14/07

Golden Lake RJ
Arraial do Cabo
Golden Lake RJ
Arraial do Cabo
- Hồ bơi
- Bếp nhỏ
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 3 nhận xét
10
Ngoại hạng
3 nhận xét

Pousada BellMar
Peró
Pousada BellMar
Peró
- Bữa sáng miễn phí
- Wifi miễn phí
- Trang thiết bị giặt ủi
8.0 trên 10, Rất tốt, 13 nhận xét
8,0
Rất tốt
13 nhận xét
Giá hiện tại là 960.814 ₫
960.814 ₫
Tổng 989.639 ₫
bao gồm thuế & phí
26/07 - 27/07

Entre Villas Hostel Boutique
Braga
Entre Villas Hostel Boutique
Braga
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét
Thông tin về khu vực này

R. José Pinto de Macedo, 270, Arraial do Cabo, RJ, 28930-000
Lân cận
- Sân vận động Hermenegildo Barcellos - 3 phút đi bộ - 0.3 km
- Tòa Thị chính Thành phố Arraial do Cabo - 5 phút đi bộ - 0.4 km
- Bãi biển Prainha - 11 phút đi bộ - 1.0 km
- Bãi biển Anjos - 13 phút đi bộ - 1.1 km
- Cảng Forno - 13 phút đi bộ - 1.1 km
Nhà hàng
- Padaria do Zé - 7 phút đi bộ
- Choperia Conte Grill - 12 phút đi bộ
- Padaria e Minimercado Adega do Minho - 6 phút đi bộ
- Deck dos Anjos - 14 phút đi bộ
- Taberna do Bado - 10 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
Pousada Dos Atobás
- Khi lưu trú tại Pousada Dos Atobás, bạn sẽ chỉ mất 10 phút đi xe là đến được Bãi biển Pontal do Atalaia. Bơi lội vài vòng tại hồ bơi ngoài trời và tận hưởng những tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi, bãi đậu xe tự phục vụ cùng bữa sáng buffet từ 8:00 đến 10:00 hàng ngày.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 14 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 14:00, kết thúc nhận phòng: 22:00
- Việc trả phòng muộn tùy tình hình phòng thực tế
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
- Giờ trả phòng là 11:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Quầy tiếp tân hoạt động từ 8:00 - 22:00
- Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18
Trẻ em
- Phụ huynh phải có giấy khai sinh và giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh của trẻ*
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
- Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 250+ Mbps (phù hợp cho 3-5 người hoặc tối đa 10 thiết bị))
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ an toàn, không mái che miễn phí trong khuôn viên
- Có bãi đậu xe miễn phí gần nơi lưu trú
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Ăn uống
- Bữa sáng buffet miễn phí vào mỗi buổi sáng từ 8:00 - 10:00
- Phục vụ cà phê/trà tại khu vực chung
- Khu lò nướng than
Vui chơi, giải trí
- Bãi biển lân cận
Dịch vụ
- Quầy tiếp tân (giờ làm việc có giới hạn)
Cơ sở, tiện nghi
- Hồ bơi ngoài trời
Tiện nghi phòng
Thoải mái như tại nhà
- Máy điều hòa nhiệt độ
Tắm mát
- Phòng tắm riêng
- Chỉ có buồng tắm vòi sen
- Xà phòng
- Khăn tắm
Kết nối
- Wifi miễn phí (tốc độ 250+ Mbps (phù hợp cho 3-5 người hoặc tối đa 10 thiết bị))
Ăn uống
- Lò vi sóng
Khác
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
Phí & Chính sách
Trẻ em & giường bổ sung
- Cha mẹ hoặc người giám hộ hợp pháp đi cùng trẻ em dưới 18 tuổi phải xuất trình giấy khai sinh và giấy tờ tùy thân có ảnh của trẻ (VD: hộ chiếu) khi nhận phòng. Khách quốc tế đến Brazil, nếu chỉ cha hoặc mẹ đi cùng trẻ, ngoài giấy khai sinh và giấy tờ tùy thân của trẻ, cần xuất trình thêm giấy tờ xác nhận cho phép thực hiện chuyến đi, có công chứng. Nếu cha/mẹ hoặc người giám hộ không thể hoặc không sẵn sàng cung cấp giấy tờ này, sẽ cần yêu cầu xác thực của tòa án. Khách có kế hoạch đi cùng trẻ em đến Brazil cần liên hệ với Lãnh sự quán Brazil để được hướng dẫn cụ thể trước khi lên đường.
Hồ bơi, spa & gym (nếu có)
- Hồ bơi mở cửa từ 9:00 đến 22:00.
Chính sách
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, American Express
Số đăng ký nơi lưu trú 57.515.428/0001-94
Tên khác
Dos Atobas Brazil
Pousada Dos Atobás Arraial do Cabo
Pousada Dos Atobás Pousada (Brazil)
Pousada Dos Atobás Pousada (Brazil) Arraial do Cabo
Câu hỏi thường gặp
Pousada Dos Atobás có hồ bơi không?
Có hồ bơi ngoài trời. Khách có thể sử dụng hồ bơi từ 9:00 đến 22:00.
Pousada Dos Atobás có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Pousada Dos Atobás có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Pousada Dos Atobás
Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 22:00. Giờ trả phòng là 11:00.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Pousada Dos Atobás và khu vực lân cận?
Pousada Dos Atobás có hồ bơi ngoài trời.
Khu vực quanh Pousada Dos Atobás như thế nào?
Pousada Dos Atobás chỉ cách Bãi biển Prainha chừng 9 phút đi bộ và Tòa Thị chính Thành phố Arraial do Cabo 10 phút đi bộ.