Toàn bộ ngôi nhà
Salty Beaches
Nơi lưu trú 2.5 sao
Nhà nghỉ khá gần Bãi biển Saint Joe
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Salty Beaches





Khi nghỉ tại nhà nghỉ này, bạn sẽ chỉ cách Bãi biển Saint Joe và Bãi biển Mexico 5 phút đi xe.
Toàn bộ ngôi nhà
4 phòng ngủ3 phòng tắm10 khách
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Khu lounge
- Hoạt động phù hợp cho trẻ em
- Không hút thuốc
Các tiện nghi chính (2)
Các tiện nghi chính (2)
- Sân quần vợt ngoài trời
- Khu lò nướng BBQ
Như đang ở nhà (4)
Như đang ở nhà (4)
- 4 phòng ngủ
- Phòng khách
- Khu lò nướng BBQ
- Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Driftwood Inn
Mexico Beach
Driftwood Inn
Mexico Beach
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Trang thiết bị giặt ủi
9.6 trên 10, Ngoại hạng, 66 nhận xét
9,6
Ngoại hạng
66 nhận xét
Giá hiện tại là 6.656.550 ₫
6.656.550 ₫
Tổng 7.455.483 ₫
bao gồm thuế & phí
26/07 - 27/07

MainStay Suites Port Saint Joe South
Port St. Joe
MainStay Suites Port Saint Joe South
Port St. Joe
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
8.6 trên 10, Xuất sắc, 733 nhận xét
8,6
Xuất sắc
733 nhận xét
Giá hiện tại là 3.911.828 ₫
3.911.828 ₫
Tổng 4.381.248 ₫
bao gồm thuế & phí
30/07 - 31/07

Beach House - Mutual Fun
Port St. Joe
Beach House - Mutual Fun
Port St. Joe
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí

Beach House - Sun-kissed Cottage by PHG
Port St. Joe
Beach House - Sun-kissed Cottage by PHG
Port St. Joe
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét

Pet Friendly Beach House - Lazy Palms
Grand Isle
Pet Friendly Beach House - Lazy Palms
Grand Isle
- Hồ bơi
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Cho phép mang vật nuôi

Sugar Sand Cottage A
Port St. Joe
Sugar Sand Cottage A
Port St. Joe
- Đậu xe miễn phí
- Không hút thuốc
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét

Beach House - Magical Purple Haze
Mexico Beach
Beach House - Magical Purple Haze
Mexico Beach
- Hồ bơi
- Trang thiết bị giặt ủi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí

Dazzling Mexico Beach Condo - Walk to the Beach!
Port St. Joe
Dazzling Mexico Beach Condo - Walk to the Beach!
Port St. Joe
- Hồ bơi
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 3 nhận xét
10
Ngoại hạng
3 nhận xét

Beach House - Sailfish by PHG
Port St. Joe
Beach House - Sailfish by PHG
Port St. Joe
- Hồ bơi
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Cho phép mang vật nuôi

Barrier Dunes 166 - 143 Bay Watch
Port St. Joe
Barrier Dunes 166 - 143 Bay Watch
Port St. Joe
- Hồ bơi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Không hút thuốc
Thông tin về khu vực này

185 Sea Tern Lane, Port St. Joe, FL, 32456
Lân cận
- Bãi biển Saint Joe - 1 phút đi bộ - 0.1 km
- Windmark Beach - 4 phút đi xe - 4.9 km
- Bãi biển Mexico - 9 phút đi xe - 5.6 km
- Bãi biển Port St. Joe - 26 phút đi xe - 33.1 km
- Bãi biển Indian Pass - 36 phút đi xe - 43.7 km
Nhà hàng
- Shipwreck Raw Bar - 16 phút đi bộ
- Forgotten Coast Brewing Company - 10 phút đi xe
- McDonald's - 9 phút đi xe
- Subway - 7 phút đi xe
- St. Joe Bar - 9 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
Salty Beaches
- Khi nghỉ tại nhà nghỉ này, bạn sẽ chỉ cách Bãi biển Saint Joe và Bãi biển Mexico 5 phút đi xe.
Tổng quan
Quy mô nơi lưu trú
- Nhà nghỉ riêng
Nhận phòng/Trả phòng
- Giờ nhận phòng bắt đầu từ 16:00
- Giờ trả phòng là 10:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Hồ bơi/Spa
- Hồ bơi
Chỗ đậu xe và đưa đón
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
Thức ăn và đồ uống
- Lò nướng
- Lò nướng bánh mì
Phòng ngủ
- 4 phòng ngủ
Phòng tắm
- 2.5 phòng tắm
Phòng sinh hoạt chung
- Phòng khách
Giải trí
- Trò chơi
Khu vực ngoài trời
- Khu lò nướng BBQ
Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Đáng chú ý về địa điểm, khu vực
- Gần sân golf
Hoạt động, giải trí
- Sân quần vợt ngoài trời
Trang thiết bị an toàn
- Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
- Không có thông tin về máy báo khói (chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không)
Phí & Chính sách
Chính sách
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club
Tên khác
Salty Beaches Port St. Joe
Salty Beaches Affittacamere
Salty Beaches Affittacamere Port St. Joe
Câu hỏi thường gặp
Nhà nghỉ này có hồ bơi không?
Nơi này có hồ bơi.
Nhà nghỉ này có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại nhà nghỉ này
Bạn có thể nhận phòng từ 16:00. Giờ trả phòng là 10:00.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Salty Beaches và khu vực lân cận?
Luyện tập để cải thiện kỹ thuật tại sân tennis.
Khu vực quanh Salty Beaches như thế nào?
Salty Beaches chỉ cách Bãi biển Saint Joe chừng 1 phút đi bộ và Windmark Beach 9 phút đi bộ.