FabHotel Ganeshwaram 141
Hạng nơi lưu trú: 3
Ở khu trung tâm thành phố Noida Khách sạn với nhà hàng, liền kề ga đường sắt/tàu điện ngầm
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về FabHotel Ganeshwaram 141





Khi lên kế hoạch tham quan Noida, FabHotel Ganeshwaram 141 là một lựa chọn tuyệt vời bạn có thể cân nhắc. Bạn có thể hưởng nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ.
Nhận xét
5,05,0 trên 10,
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
- Trang thiết bị giặt ủi
- Quầy tiếp tân 24/7
Các tiện nghi chính (8)
Các tiện nghi chính (8)
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
- Nhà hàng
- Phục vụ bữa sáng
- Dịch vụ phòng
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
- Máy điều hòa nhiệt độ
- Máy giặt tự động
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
Như đang ở nhà (6)
Như đang ở nhà (6)
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
- Trang thiết bị giặt ủi
- Dụng cụ pha trà/cà phê
- Thang máy
- Lò sưởi
- Dịch vụ truyền hình cáp
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Xem tất cả ảnh Phòng Premium

Phòng Premium
- 14 mét vuông
- 1 phòng ngủ
- 2 khách
- 1 giường cỡ queen
- Wifi miễn phí
Nơi lưu trú tương tự

Chhavi Hotels
Noida
Chhavi Hotels
Noida
- Spa
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
5.0 trên 10, 2 nhận xét
5,0
2 nhận xét
Giá hiện tại là 881.641 ₫
881.641 ₫
Tổng 925.723 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09

FabHotel Noida Grand
Noida
FabHotel Noida Grand
Noida
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Quầy tiếp tân 24/7

APK Farm House
Noida
APK Farm House
Noida
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa

Gupta Residency Near Ajnara Heritage
Noida
Gupta Residency Near Ajnara Heritage
Noida
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Trang thiết bị giặt ủi
Giá hiện tại là 314.369 ₫
314.369 ₫
Tổng 330.087 ₫
bao gồm thuế & phí
01/09 - 02/09

FabHotel The Tuesday Suits - Opposite to Delhi Public School
Noida
FabHotel The Tuesday Suits - Opposite to Delhi Public School
Noida
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Trang thiết bị giặt ủi

GINGER Noida City Center
Khu 63
GINGER Noida City Center
Khu 63
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
- Gym
7.2 trên 10, Tốt, 39 nhận xét
7,2
Tốt
39 nhận xét
Giá hiện tại là 1.033.183 ₫
1.033.183 ₫
Tổng 1.084.842 ₫
bao gồm thuế & phí
05/09 - 06/09

Fabhotel The Grand Olive
Noida
Fabhotel The Grand Olive
Noida
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Quầy tiếp tân 24/7
Giá hiện tại là 817.935 ₫
817.935 ₫
Tổng 858.832 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09

FabExpress MVR Services Sector 55
Noida
FabExpress MVR Services Sector 55
Noida
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Quầy tiếp tân 24/7

Jaypee Greens Golf & Spa Resort
Greater Noida
Jaypee Greens Golf & Spa Resort
Greater Noida
- Hồ bơi
- Spa
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.8 trên 10, Xuất sắc, 96 nhận xét
8,8
Xuất sắc
96 nhận xét
Giá hiện tại là 2.829.626 ₫
2.829.626 ₫
Tổng 3.338.959 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09

The Hoften Lotus Court Noida
Noida
The Hoften Lotus Court Noida
Noida
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Trang thiết bị giặt ủi
Giá hiện tại là 642.202 ₫
642.202 ₫
Tổng 746.239 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09
Thông tin về khu vực này

SH- 44, near Anytime fitness Gym, Shahdara, Market, Sector 141, Noida, 201305
Lân cận
- Đại học Amity - 13 phút đi xe - 10.7 km
- Hãng phim Noida Film City - 16 phút đi xe - 13.9 km
- Trung tâm Hội chợ Ấn Độ - 17 phút đi xe - 14.5 km
- Chợ Atta - 18 phút đi xe - 16.0 km
- Công viên Pari Chowk - 19 phút đi xe - 16.3 km
Đi lại
- Cách Sân bay Hindon, Ghaziabad (HDO) 71 phút lái xe, khoảng 45,4 km
- Cách Sân bay Quốc tế Indira Gandhi (DEL) 84 phút lái xe, khoảng 42,5 km
- Cách Sân bay quốc tế Noida (DXN) 68 phút lái xe, khoảng 54,2 km
- Cách Ga New Delhi Tuglakabad 21 phút lái xe, khoảng 20,6 km
- Cách Ga New Delhi Dadri 21 phút lái xe, khoảng 19,2 km
- Cách Ga New Delhi Okhla 21 phút lái xe, khoảng 22,2 km
- Cách Ga Noida Sector 137 21 phút đi bộ, khoảng 1,7 km
Nhà hàng
- Say Fontina - 6 phút đi xe
- KFC - 2 phút đi xe
- Anardana Max Square Noida - 6 phút đi xe
- Karigari - 17 phút đi bộ
- Amrayi - 6 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
FabHotel Ganeshwaram 141
- Khi lên kế hoạch tham quan Noida, FabHotel Ganeshwaram 141 là một lựa chọn tuyệt vời bạn có thể cân nhắc. Bạn có thể hưởng nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 16 phòng
- Gồm 2 tầng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 12:00, kết thúc nhận phòng: nửa đêm
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
- Giờ trả phòng là 11:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
- Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18
Trẻ em
- Không có nôi (giường cũi cho trẻ sơ sinh)
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
Internet
- Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 25+ Mbps)
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Ăn uống
- Bữa sáng kiểu Âu (áp dụng phụ phí) vào mỗi buổi sáng từ 8:00 - 10:00
- Nhà hàng
- Tiệc tiếp đón miễn phí hàng ngày
- Dịch vụ phòng (có giới hạn thời gian)
Dịch vụ
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
- Trang thiết bị giặt ủi
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
Cơ sở, tiện nghi
- 1 tòa nhà/tháp
- Năm xây dựng 2018
- Truyền thống
Hỗ trợ người khuyết tật
- Thang máy
- Chiều rộng cửa thang máy (cm): 102
- Sàn lát gạch ở khu vực chung
- Sàn lát gạch trong phòng
Tiện nghi phòng
Giải trí
- TV LCD 32 inch
- Truyền hình cáp
Thoải mái như tại nhà
- Máy điều hòa nhiệt độ
- Quạt trần
- Dụng cụ pha cà phê/trà
- Ấm điện
Cho giấc ngủ ngon
- Bộ đồ giường cao cấp
Tiện nghi
- Lò sưởi
Tắm mát
- Vòi sen phun mưa
- Chỉ có buồng tắm vòi sen
- Đồ dùng nhà tắm miễn phí
- Khăn tắm
Kết nối
- Wifi miễn phí (tốc độ 25+ Mbps)
Ăn uống
- Nước đóng chai miễn phí
Khác
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
- Két bảo mật tại phòng
Phí & Chính sách
Phí tùy chọn
- Khách có thể dùng bữa sáng kiểu Âu với phụ phí ước tính 100 INR cho người lớn và 300 INR cho trẻ em
Chính sách
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết có máy phát hiện khói trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, JCB International
Câu hỏi thường gặp
FabHotel Ganeshwaram 141 có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.
FabHotel Ganeshwaram 141 có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại FabHotel Ganeshwaram 141
Bắt đầu nhận phòng: 12:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Giờ trả phòng là 11:00.
Có nhà hàng nào tại khuôn viên hoặc gần FabHotel Ganeshwaram 141 không?
Có nhà hàng trong khuôn viên.
Khu vực quanh FabHotel Ganeshwaram 141 như thế nào?
Nghỉ tại FabHotel Ganeshwaram 141 sẽ đặt bạn ngay trung tâm Noida. Danh thắng nổi tiếng trong vùng gồm Đền Swaminarayan Akshardham, cách nơi lưu trú khoảng 20 phút đi xe.