Hotel King's Heritage

Hạng nơi lưu trú: 3
Khách sạn tại Bareilly với nhà hàng

Chọn ngày để xem giá

Khi lên kế hoạch tham quan Bareilly, Hotel King's Heritage là một lựa chọn tuyệt vời bạn có thể cân nhắc. Khách sẽ hưởng nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ.

Nhận xét

4,0 trên 10,

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Đậu xe miễn phí
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Quầy tiếp tân 24/7

Các tiện nghi chính (7)

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Nhà hàng
  • Phục vụ bữa sáng
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Dịch vụ ATM/ngân hàng
  • Máy giặt tự động
  • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý

Như đang ở nhà (6)

  • Phòng tắm riêng
  • Khu tiếp khách tách biệt
  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Màn/rèm cản sáng
  • Thang máy
Giá hiện tại là 540.024 ₫
Tổng 567.025 ₫
bao gồm thuế & phí
23/10 - 24/10

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 3 trên 3 phòng

Phòng Deluxe

  • 23 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi

Phòng Executive

  • 30 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi

Phòng Suite

  • 37 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi và 1 giường đơn

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
Pilibhit Bypass Rd Gardan City, Bareilly, UP, 243005

Lân cận

  • Đại học Mahatma Jyotiba Phule Rohilkhand - 2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Cao đẳng Bareilly - 3 phút đi xe - 3.3 km
  • Phoenix United Mall - 5 phút đi xe - 5.7 km
  • Fun City - 6 phút đi xe - 6.7 km
  • Amrapali Mall - 12 phút đi xe - 12.8 km

Đi lại

  • Cách Bareilly (BEK) 19 phút lái xe, khoảng 8,1 km
  • Cách Ga Ramganga 14 phút lái xe, khoảng 15,4 km
  • Cách Ga Bareilly City 17 phút lái xe, khoảng 5,8 km
  • Cách Ga Bareilly Junction 18 phút lái xe, khoảng 6,3 km

Nhà hàng

  • ‪Pind Baluchi - ‬5 phút đi xe
  • ‪McDonald's - ‬6 phút đi xe
  • ‪The Backyard Cafe 'N' Bistro - ‬5 phút đi xe
  • ‪Boston Bakery & Cafe - ‬4 phút đi xe
  • ‪Domino's Pizza - ‬17 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Hotel King's Heritage

  • Khi lên kế hoạch tham quan Bareilly, Hotel King's Heritage là một lựa chọn tuyệt vời bạn có thể cân nhắc. Khách sẽ hưởng nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ.

Tổng quan

NHẬN PHÒNG
12:00
TRẢ PHÒNG
11:00

Quy mô khách sạn

    • 24 phòng

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 12:00, kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
    • Giờ trả phòng là 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18

Trẻ em

    • Trẻ em từ 8 tuổi trở xuống được phục vụ bữa sáng miễn phí

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 50+ Mbps)

Bãi đậu xe

    • Có bãi đậu xe tự phục vụ có mái che miễn phí trong khuôn viên
    • Có bãi đậu xe phù hợp cho người dùng xe lăn trong khuôn viên

Thông tin khác

    • Khu vực hút thuốc riêng (có áp dụng phạt)

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Ăn uống

  • Bữa sáng buffet (áp dụng phụ phí) vào mỗi buổi sáng từ 8:30 - 10:30
  • Nhà hàng

Dịch vụ

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý

Cơ sở, tiện nghi

  • Dịch vụ ATM/ngân hàng

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Thang máy
  • Chiều rộng cửa thang máy (cm): 102
  • Bãi đậu xe có lối đi lại cho xe lăn
  • 4 chỗ đậu xe phù hợp cho người khuyết tật trong khuôn viên
  • Có lối đi lại cho xe lăn đến thang máy
  • Nhà hàng phù hợp cho xe lăn
  • 8 bậc thang đến nơi lưu trú

Tiện nghi phòng

Giải trí

  • Truyền hình cáp

Cho giấc ngủ ngon

  • Màn/rèm cản sáng
  • Dịch vụ dọn phòng buổi tối

Tiện nghi

  • Khu tiếp khách tách biệt

Tắm mát

  • Phòng tắm riêng
  • Chỉ có buồng tắm vòi sen
  • Chậu vệ sinh/vòi rửa
  • Xà phòng và dầu gội
  • Khăn tắm
  • Giấy vệ sinh

Kết nối

  • Bàn
  • Wifi miễn phí (tốc độ 50+ Mbps)

Khác

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày

Phí & Chính sách

Phí tùy chọn

  • Khách có thể dùng bữa sáng buffet với phụ phí ước tính 299 INR cho người lớn và 199 INR cho trẻ em

Chính sách

Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết có bình cứu hỏa trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Diners Club, JCB International, Union Pay

Câu hỏi thường gặp

Hotel King's Heritage có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Hotel King's Heritage có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Hotel King's Heritage

Bắt đầu nhận phòng: 12:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm. Giờ trả phòng là 11:00.

Có nhà hàng nào tại khuôn viên hoặc gần Hotel King's Heritage không?

Có nhà hàng trong khuôn viên.

Khu vực quanh Hotel King's Heritage như thế nào?

Hotel King's Heritage nằm cách Đại học Mahatma Jyotiba Phule Rohilkhand chỉ khoảng 1 phút đi bộ.

Nhận xét

Nhận xét về Hotel King's Heritage

4,0

4,0

Sạch sẽ

4,0

Tiện nghi, dịch vụ

4,0

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

4/10 - Khá

Washroom was not clean