Toàn bộ căn hộ
Black Friars in Newcastle Upon Tyne
Nơi lưu trú 2.0 sao
Căn hộ cách Công viên St. James vài phút đi bộ
Chọn ngày để xem giá
Black Friars in Newcastle Upon Tyne có vị trí cực thuận tiện và bạn chỉ cần đi bộ 15 phút là đến được Công viên St. James và Đại học Northumbria. Ngoài ra, Nhà kính và Khu vực sát bến cảng chỉ cách nơi đây 5 phút đi xe. Dịch vụ giao thông công cộng chỉ cách một quãng đi bộ ngắn: cách Ga trung tâm 5 phút và Ga Central 5 phút.
Nhận xét
9,29,2 trên 10,
Tuyệt vời
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
Các tiện nghi chính (1)
Các tiện nghi chính (1)
- 3 căn hộ
Như đang ở nhà (5)
Như đang ở nhà (5)
- 2 phòng ngủ
- Phòng tắm riêng
- Đầu đĩa DVD
- Thang máy
- Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Citysteps Hotels Newcastle West
Elswick
Citysteps Hotels Newcastle West
Elswick
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
8.6 trên 10, Xuất sắc, 68 nhận xét
8,6
Xuất sắc
68 nhận xét
Giá hiện tại là 1.263.526 ₫
1.263.526 ₫
Tổng 1.579.407 ₫
bao gồm thuế & phí
02/07 - 03/07

Premier Inn Newcastle City Centre The Gate
Trung tâm Newcastle
Premier Inn Newcastle City Centre The Gate
Trung tâm Newcastle
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Quầy tiếp tân 24/7
- Không hút thuốc
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 12 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
12 nhận xét
Giá hiện tại là 1.562.051 ₫
1.562.051 ₫
Tổng 1.874.461 ₫
bao gồm thuế & phí
19/07 - 20/07

Royal Station Hotel
Trung tâm Newcastle
Royal Station Hotel
Trung tâm Newcastle
- Hồ bơi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
8.2 trên 10, Rất tốt, 1.638 nhận xét
8,2
Rất tốt
1.638 nhận xét
Giá hiện tại là 1.755.283 ₫
1.755.283 ₫
Tổng 2.106.339 ₫
bao gồm thuế & phí
23/07 - 24/07

PREMIER SUITES Newcastle
Trung tâm Newcastle
PREMIER SUITES Newcastle
Trung tâm Newcastle
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
8.8 trên 10, Xuất sắc, 180 nhận xét
8,8
Xuất sắc
180 nhận xét
Giá hiện tại là 2.314.266 ₫
2.314.266 ₫
Tổng 2.776.980 ₫
bao gồm thuế & phí
02/07 - 03/07

Leonardo Hotel Newcastle
Trung tâm Newcastle
Leonardo Hotel Newcastle
Trung tâm Newcastle
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Có phòng thông nhau
- Bar
8.2 trên 10, Rất tốt, 1.063 nhận xét
8,2
Rất tốt
1.063 nhận xét
Giá hiện tại là 1.718.256 ₫
1.718.256 ₫
Tổng 2.061.908 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Premier Inn Newcastle City Centre - Quayside
Quayside
Premier Inn Newcastle City Centre - Quayside
Quayside
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
- Không hút thuốc
7.6 trên 10, Tốt, 7 nhận xét
7,6
Tốt
7 nhận xét
Giá hiện tại là 1.504.197 ₫
1.504.197 ₫
Tổng 1.805.037 ₫
bao gồm thuế & phí
19/07 - 20/07

Bentinck Apartments
Elswick
Bentinck Apartments
Elswick
- Bếp
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Khu lounge
9.6 trên 10, Ngoại hạng, 74 nhận xét
9,6
Ngoại hạng
74 nhận xét
Giá hiện tại là 2.811.692 ₫
2.811.692 ₫
Tổng 3.374.031 ₫
bao gồm thuế & phí
17/07 - 18/07

The Vermont ApartHotel
Quayside
The Vermont ApartHotel
Quayside
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 104 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
104 nhận xét
Giá hiện tại là 2.863.761 ₫
2.863.761 ₫
Tổng 3.436.513 ₫
bao gồm thuế & phí
27/07 - 28/07

The County Hotel, Newcastle
Trung tâm Newcastle
The County Hotel, Newcastle
Trung tâm Newcastle
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Gym
8.4 trên 10, Rất tốt, 1.165 nhận xét
8,4
Rất tốt
1.165 nhận xét
Giá hiện tại là 2.317.043 ₫
2.317.043 ₫
Tổng 2.780.452 ₫
bao gồm thuế & phí
02/07 - 03/07

Hotel Indigo Newcastle by IHG
Trung tâm Newcastle
Hotel Indigo Newcastle by IHG
Trung tâm Newcastle
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Có phòng thông nhau
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 1.002 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
1.002 nhận xét
Giá hiện tại là 2.256.296 ₫
2.256.296 ₫
Tổng 2.707.555 ₫
bao gồm thuế & ph í
26/07 - 27/07
Thông tin về khu vực này

Newcastle-upon-Tyne, England
Lân cận
- Phố Tàu - 1 phút đi bộ - 0.1 km
- Trung tâm mua sắm quảng trường Eldon - 1 phút đi bộ - 0.2 km
- Công viên St. James - 4 phút đi bộ - 0.4 km
- Nhà hát Hoàng gia Newcastle-upon-Tyne - 6 phút đi bộ - 0.5 km
- Đại học Northumbria - 10 phút đi bộ - 0.9 km
Đi lại
- Cách Newcastle, England (NCL-Sân bay quốc tế Newcastle) 22 phút lái xe, khoảng 11 km
- Cách Ga trung tâm Newcastle 5 phút đi bộ, khoảng 0,5 km
- Cách Ga Manors 16 phút đi bộ, khoảng 1,3 km
- Cách Ga Blaydon 8 phút lái xe, khoảng 7,8 km
- Cách Ga trung tâm 5 phút đi bộ, khoảng 0,4 km
- Cách Ga Central 5 phút đi bộ, khoảng 0,4 km
- Cách Ga Monument 7 phút đi bộ, khoảng 0,6 km
Nhà hàng
- Lagom Coffee Bar - 1 phút đi bộ
- The Keel Row (Lloyd's No. 1 Bar) - 2 phút đi bộ
- Bubble Cha - 2 phút đi bộ
- My Delhi - 3 phút đi bộ
- Dojo - 3 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
Black Friars in Newcastle Upon Tyne
- Black Friars in Newcastle Upon Tyne có vị trí cực thuận tiện và bạn chỉ cần đi bộ 15 phút là đến được Công viên St. James và Đại học Northumbria. Ngoài ra, Nhà kính và Khu vực sát bến cảng chỉ cách nơi đây 5 phút đi xe. Dịch vụ giao thông công cộng chỉ cách một quãng đi bộ ngắn: cách Ga trung tâm 5 phút và Ga Central 5 phút.
Tổng quan
Quy mô nơi lưu trú
- 3 căn hộ
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 14:00, kết thúc nhận phòng: 21:00
- Nhận phòng không tiếp xúc
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 25
- Giờ trả phòng là 10:00
- Trả phòng không tiếp xúc
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng
- Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 24 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 25
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
- Có bãi đậu xe phù hợp cho người dùng xe lăn trong khuôn viên
- Gara trong khuôn viên
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Hỗ trợ người khuyết tật
- Thang máy
- Bãi đậu xe có lối đi lại cho xe lăn
Tiện nghi phòng
Giải trí
- Đầu đĩa DVD
Cho giấc ngủ ngon
- 2 phòng ngủ
Tắm mát
- Phòng tắm riêng
Phí & Chính sách
Chính sách
Chủ nhà cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú.
Chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú.
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết rằng có bình cứu hỏa và hộp sơ cứu trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International
Nơi lưu trú này sử dụng dịch vụ dọn vệ sinh chuyên nghiệp.
Phí dọn vệ sinh bắt buộc đã bao gồm trong giá cho thuê của nơi lưu trú này.
Câu hỏi thường gặp
Black Friars in Newcastle Upon Tyne có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Black Friars in Newcastle Upon Tyne có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí. Nơi đậu xe trong khuôn viên bao gồm gara.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Black Friars in Newcastle Upon Tyne
Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 21:00. Giờ trả phòng là 10:00. Khách có thể nhận phòng và trả phòng không tiếp xúc.
Khu vực quanh Black Friars in Newcastle Upon Tyne như thế nào?
Black Friars in Newcastle Upon Tyne chỉ cách Ga trung tâm chừng 5 phút đi bộ và Công viên St. James 6 phút đi bộ.
Nhận xét
9,2