Toàn bộ căn hộ

Mtn Views, On-site Trails! Spacious Bartlett Home

Nơi lưu trú 3.5 sao
Căn hộ với bếp, gần Rừng Quốc gia Núi White

Chọn ngày để xem giá

Bất kỳ vị khách nào nghỉ tại căn hộ này cũng sẽ dễ dàng ghé đến Công viên Chủ đề Story Land và Đường sắt Xuyên cảnh Conway sau 10 phút đi xe. Căn hộ được trang bị bếp và sân.

Nhận xét

2,0 trên 10,

Toàn bộ căn hộ

3 phòng ngủ4 phòng tắm11 khách

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bếp
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Đậu xe miễn phí
  • Wifi miễn phí

Các tiện nghi chính (2)

  • Hồ bơi ngoài trời
  • Máy điều hòa nhiệt độ

Như đang ở nhà (6)

  • 3 phòng ngủ
  • Bếp
  • Phòng tắm riêng
  • TV
  • Hiên
  • Dụng cụ pha trà/cà phê
Giá hiện tại là 3.946.500 ₫
Tổng 11.266.205 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
Intervale, NH

Lân cận

  • Rừng Bang Merriman - 18 phút đi bộ - 1.5 km
  • Khu Trượt tuyết Núi Cranmore - 7 phút đi xe - 6.2 km
  • Đường sắt Xuyên cảnh Conway - 8 phút đi xe - 7.6 km
  • Công viên nước Trong nhà Kahuna Laguna - 10 phút đi xe - 8.7 km
  • Settlers' Green Outlet Village (Trung tâm thương mại) - 12 phút đi xe - 10.4 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Fryeburg, ME (FRY-Sân bay Eastern Slopes Regional) 34 phút lái xe, khoảng 28 km
  • Cách Whitefield, NH (HIE-Sân bay Vùng Mount Washington) 58 phút lái xe, khoảng 68,4 km
  • Cách Sân bay Lebanon, NH (LEB-Sân bay Lebanon Municipal) 136 phút lái xe, khoảng 193 km
  • Cách Sân bay Manchester, NH (MHT-Sân bay Manchester-Boston Regional) 137 phút lái xe, khoảng 184 km

Nhà hàng

  • ‪Gibson Center - ‬7 phút đi xe
  • ‪Delaney's Hole in The Wall - ‬6 phút đi xe
  • ‪Dunkin' - ‬6 phút đi xe
  • ‪Ledge Brewing Company - ‬6 phút đi xe
  • ‪Frontside Coffee Roasters - ‬7 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Mtn Views, On-site Trails! Spacious Bartlett Home

  • Bất kỳ vị khách nào nghỉ tại căn hộ này cũng sẽ dễ dàng ghé đến Công viên Chủ đề Story Land và Đường sắt Xuyên cảnh Conway sau 10 phút đi xe. Căn hộ được trang bị bếp và sân.

Tổng quan

DONE

Quy mô nơi lưu trú

    • 1 căn hộ
DONE

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 16:00, kết thúc nhận phòng: 00:00
    • Giờ trả phòng là 10:00
DONE

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nơi làm thủ tục nhận phòng và nơi lưu trú không cùng địa điểm. Để nhận phòng, vui lòng đến [apartment]
    • Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng
    • Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 48 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
DONE

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
PETS

Vật nuôi

    • Cho phép vật nuôi*
    • Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
WIFI

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
LOCAL_PARKING

Bãi đậu xe

    • Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
    • Có bãi đậu xe miễn phí gần nơi lưu trú
VPN_KEY

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Hồ bơi/Spa

  • Hồ bơi ngoài trời

Internet

  • Wifi miễn phí

Chỗ đậu xe và đưa đón

  • Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Bãi đậu xe miễn phí nằm ngoài khuôn viên

Nhà bếp

  • Bếp nấu
  • Lò vi sóng
  • Lò nướng
  • Máy rửa bát
  • Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa
  • Khăn giấy
  • Dụng cụ pha cà phê/trà

Phòng ngủ

  • 3 phòng ngủ
  • Bộ trải giường

Phòng tắm

  • 3.5 phòng tắm
  • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
  • Có khăn tắm

Giải trí

  • TV
  • Sách
  • Trò chơi

Khu vực ngoài trời

  • Sân

Giặt ủi

  • Máy giặt và máy sấy
  • Bột giặt

Tiện nghi

  • Máy điều hòa nhiệt độ
  • Hệ thống sưởi ấm

Vật nuôi

  • Không thu phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
  • Cho phép mang theo vật nuôi
  • 66.36 USD mỗi nơi lưu trú mỗi lần lưu trú

Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác

  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Trang thiết bị an toàn

  • Có máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú)
  • Có máy báo khói (chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú)

Phí & Chính sách

Vật nuôi

  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
  • Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 66.36 USD mỗi nơi lưu trú mỗi lần lưu trú

Chính sách

Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Chủ nhà cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú.
Chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express

Câu hỏi thường gặp

Căn hộ này có hồ bơi không?

Có hồ bơi ngoài trời.

Căn hộ này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Cho phép mang theo vật nuôi. Thu phí 66.36 USD mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Căn hộ này có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại căn hộ này

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 00:00. Giờ trả phòng là 10:00.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Mtn Views, On-site Trails! Spacious Bartlett Home và khu vực lân cận?

Mtn Views, On-site Trails! Spacious Bartlett Home có hồ bơi ngoài trời.

Mtn Views, On-site Trails! Spacious Bartlett Home có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?

Có, nhà bếp còn được trang bị dụng cụ pha cà phê/trà, dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa và lò vi sóng.

Mtn Views, On-site Trails! Spacious Bartlett Home có không gian ngoài trời riêng hay không?

Có, mỗi căn hộ có sân.

Khu vực quanh Mtn Views, On-site Trails! Spacious Bartlett Home như thế nào?

Mtn Views, On-site Trails! Spacious Bartlett Home nằm cách Rừng Bang Merriman chỉ khoảng 14 phút đi bộ.

Nhận xét

Nhận xét về Mtn Views, On-site Trails! Spacious Bartlett Home

2,0

Nhận xét

Đã xác thực

2/10 - Kém

Booked a weekend and when the day came I texted several times and about 4:00 in the afternoon. I finally received an email saying that i was not booked. But on hotel.com still said my weekend was confirmed. Had to scramble around for a hotel for the family the last minute.
Cindy, nghỉ 2 đêm