Chomview Lanta Water Park Resort
Nơi lưu trú 2.5 sao
Khách sạn phù hợp cho khách gia đình khá gần Bãi biển Long
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Chomview Lanta Water Park Resort





Chomview Lanta Water Park Resort giúp khách lưu trú chỉ mất 10 phút đi xe là đến được Bãi biển Long và Bãi biển Klong Dao. Khách có thể thư giãn với massage rồi kiếm chút đồ ăn tại quán cà phê. Trung tâm thể thao, hồ bơi dành cho trẻ em và vườn là những tiện nghi nổi bật khác.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Hồ bơi
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Nhà hàng
- Gym
- Trang thiết bị giặt ủi
Các tiện nghi chính (12)
Các tiện nghi chính (12)
- Phục vụ bữa sáng
- Trung tâm thể dục
- Hồ bơi dành cho trẻ em
- Máng trượt nước
- Quán cà phê
- Dịch vụ đưa đón sân bay
- Vườn
- Két an toàn ở quầy tiếp tân
- Máy giặt tự động
- Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
- Sân chơi
Cho gia đình (6)
Cho gia đình (6)
- Hồ bơi trẻ em
- Sân chơi trong khuôn viên
- Vườn
- Trang thiết bị giặt ủi
- Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
- Máng trượt nước
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 6 trên 6 phòng
Xem tất cả ảnh Superior Room

Superior Room
- 2 khách
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Deluxe Room

Deluxe Room
- 3 khách
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Deluxe Villa

Deluxe Villa
- 3 khách
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Suite Water Park View

Suite Water Park View
- 4 khách
- Wifi miễn phí
Standard
- 2 khách
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Tropical Cottage

Tropical Cottage
- 2 khách
- Wifi miễn phí
Nơi lưu trú tương tự

Lanta Pearl Beach Resort
Ko Lanta
Lanta Pearl Beach Resort
Ko Lanta
- Hồ bơi
- Spa
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
9.2 trên 10, Tuyệt vời, 398 nhận xét
9,2
Tuyệt vời
398 nhận xét
Giá hiện tại là 657.833 ₫
657.833 ₫
Tổng 780.847 ₫
bao gồm thuế & phí
04/07 - 05/07

Apartel at Lanta Resort
Ko Lanta
Apartel at Lanta Resort
Ko Lanta
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
7.4 trên 10, Tốt, 23 nhận xét
7,4
Tốt
23 nhận xét
Giá hiện tại là 1.457.573 ₫
1.457.573 ₫
Tổng 1.574.179 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

Andaman Lanta Resort
Ko Lanta
Andaman Lanta Resort
Ko Lanta
- Hồ bơi
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
7.4 trên 10, Tốt, 188 nhận xét
7,4
Tốt
188 nhận xét
Giá hiện tại là 981.591 ₫
981.591 ₫
Tổng 1.165.148 ₫
bao gồm thuế & phí
15/07 - 16/07

Nakara Long Beach Resort
Ko Lanta
Nakara Long Beach Resort
Ko Lanta
- Hồ bơi
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.0 trên 10, Rất tốt, 227 nhận xét
8,0
Rất tốt
227 nhận xét
Giá hiện tại là 776.485 ₫
776.485 ₫
Tổng 921.685 ₫
bao gồm thuế & phí
13/07 - 14/07

Hotel and Beach Bungalow at Lanta Resort
Ko Lanta
Hotel and Beach Bungalow at Lanta Resort
Ko Lanta
- Hồ bơi
- Spa
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.2 trên 10, Rất tốt, 93 nhận xét
8,2
Rất tốt
93 nhận xét
Giá hiện tại là 901.372 ₫
901.372 ₫
Tổng 973.482 ₫
bao gồm thuế & phí
04/07 - 05/07

Peaceful Resort Koh Lanta
Ko Lanta
Peaceful Resort Koh Lanta
Ko Lanta
- Hồ bơi
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.6 trên 10, Xuất sắc, 129 nhận xét
8,6
Xuất sắc
129 nhận xét
Giá hiện tại là 504.999 ₫
504.999 ₫
Tổng 599.434 ₫
bao gồm thuế & phí
04/07 - 05/07

Lanta at Home
Ko Lanta
Lanta at Home
Ko Lanta
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 112 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
112 nhận xét
Giá hiện tại là 589.545 ₫
589.545 ₫
Tổng 699.790 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Ananda Lanta Resort
Ko Lanta
Ananda Lanta Resort
Ko Lanta
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
7.6 trên 10, Tốt, 93 nhận xét
7,6
Tốt
93 nhận xét
Giá hiện tại là 747.533 ₫
747.533 ₫
Tổng 887.321 ₫
bao gồm thuế & phí
04/07 - 05/07

Lanta Sport Resort
Ko Lanta
Lanta Sport Resort
Ko Lanta
- Hồ bơi
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
7.8 trên 10, Tốt, 156 nhận xét
7,8
Tốt
156 nhận xét

Good Days Lanta Beach Resort
Ko Lanta
Good Days Lanta Beach Resort
Ko Lanta
- Hồ bơi
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.2 trên 10, Rất tốt, 94 nhận xét
8,2
Rất tốt
94 nhận xét
Giá hiện tại là 400.515 ₫
400.515 ₫
Tổng 475.411 ₫
bao gồm thuế & phí
16/07 - 17/07
Thông tin về khu vực này

819/1-2 Sala Dan, Koh Lanta, Krabi Province, 81150
Lân cận
- Bãi biển Long - 16 phút đi bộ - 1.3 km
- Phúc lợi động vật Lanta - 2 phút đi xe - 1.2 km
- Bãi biển Klong Dao - 5 phút đi xe - 4.6 km
- Bãi biển Khlong Khong - 6 phút đi xe - 5.8 km
- Bãi biển Klong Nin - 9 phút đi xe - 9.2 km
Đi lại
- Cách Sân bay Krabi (KBV-Sân bay Quốc tế Krabi) 110 phút lái xe, khoảng 82,5 km
- Xe đưa đón sân bay
- Xe đưa đón trong khu vực
Nhà hàng
- Living Room Cafe & Restaurant - 15 phút đi bộ
- Yawee Restaurant - 11 phút đi bộ
- Mad Bull - 16 phút đi bộ
- Gina Café and Restaurant - 11 phút đi bộ
- Fisherman's House - 15 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
Chomview Lanta Water Park Resort
- Chomview Lanta Water Park Resort giúp khách lưu trú chỉ mất 10 phút đi xe là đến được Bãi biển Long và Bãi biển Klong Dao. Khách có thể thư giãn với massage rồi kiếm chút đồ ăn tại quán cà phê. Trung tâm thể thao, hồ bơi dành cho trẻ em và vườn là những tiện nghi nổi bật khác.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 60 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 14:00, kết thúc nhận phòng: 21:00
- Giờ trả phòng là 12:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
- Có trạm sạc xe điện trong khuôn viên
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Ăn uống
- Có phục vụ bữa sáng (phụ phí)
- Quán cà phê
Đi cùng trẻ em
- Hồ bơi trẻ em
- Máng trượt nước
- Sân chơi
Dịch vụ
- Trang thiết bị giặt ủi
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
- Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
Cơ sở, tiện nghi
- Năm xây dựng 2018
- Két an toàn ở quầy tiếp tân
- Vườn
- Trung tâm thể thao
- Máng trượt nước
- Bàn ghế ngoài trời
Phí & Chính sách
Chính sách
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Diners Club, JCB International
Câu hỏi thường gặp
Chomview Lanta Water Park Resort có hồ bơi không?
Có hồ bơi dành cho trẻ em.
Chomview Lanta Water Park Resort có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí. Có trạm sạc xe điện.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Chomview Lanta Water Park Resort
Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 21:00. Giờ trả phòng là 12:00.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Chomview Lanta Water Park Resort và khu vực lân cận?
Chomview Lanta Water Park Resort có máng trượt nước và trung tâm thể dục, cùng vườn.
Khu vực quanh Chomview Lanta Water Park Resort như thế nào?
Chomview Lanta Water Park Resort nằm cách Bãi biển Long chỉ khoảng 15 phút đi bộ.