CapsuleTransit MAX - Terminal 2
Nơi lưu trú 2.0 sao
Khách sạn tại Sepang với trung tâm hội nghị
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về CapsuleTransit MAX - Terminal 2





CapsuleTransit MAX - Terminal 2 giúp bạn chỉ mất 15 phút đi xe là đến được Vòng đua Quốc tế Sepang.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Có bãi đậu xe
- Gym
- Không hút thuốc
Các tiện nghi chính (6)
Các tiện nghi chính (6)
- Phục vụ bữa sáng
- Trung tâm thể d ục
- Bãi đậu xe tự phục vụ
- Trung tâm hội nghị
- Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
- Cửa hàng quà tặng hoặc quầy thông tin
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 8 trên 8 phòng
Xem tất cả ảnh Deluxe King Room

Deluxe King Room
- 2 khách
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Executive King Room

Executive King Room
- 2 khách
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Runway Suite - Max 12 Hours Stay

Runway Suite - Max 12 Hours Stay
- 2 khách
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Executive King Room - Day Use (Stay Between 7 Am to 7 Pm)

Executive King Room - Day Use (Stay Between 7 Am to 7 Pm)
- 2 khách
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Deluxe King Room - Day Use (Stay Between 7 Am to 7 Pm)

Deluxe King Room - Day Use (Stay Between 7 Am to 7 Pm)
- 2 khách
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Deluxe Twin Room - Day Use (Stay Between 7 Am to 7 Pm)

Deluxe Twin Room - Day Use (Stay Between 7 Am to 7 Pm)
- 2 khách
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Deluxe Twin Room

Deluxe Twin Room
- 2 khách
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Family Room - 12 Hours Stay

Family Room - 12 Hours Stay
- 4 khách
- Wifi miễn phí
Nơi lưu trú tương tự

Tune Hotel KLIA - KLIA2
Sepang
Tune Hotel KLIA - KLIA2
Sepang
- Đưa đón sân bay
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
7.8 trên 10, Tốt, 1.003 nhận xét
7,8
Tốt
1.003 nhận xét
Giá hiện tại là 2.506.631 ₫
2.506.631 ₫
Tổng 2.804.041 ₫
bao gồm thuế & phí
14/07 - 15/07

Ibis Styles Sepang Klia
Sepang
Ibis Styles Sepang Klia
Sepang
- Hồ bơi
- Spa
- Đưa đón sân bay
- Có bãi đậu xe
8.8 trên 10, Xuất sắc, 811 nhận xét
8,8
Xuất sắc
811 nhận xét
Giá hiện tại là 1.700.411 ₫
1.700.411 ₫
Tổng 1.945.941 ₫
bao gồm thuế & phí
11/07 - 12/07

Aerotel Kuala Lumpur
Sepang
Aerotel Kuala Lumpur
Sepang
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
- Bar
8.0 trên 10, Rất tốt, 648 nhận xét
8,0
Rất tốt
648 nhận xét
Giá hiện tại là 2.547.223 ₫
2.547.223 ₫
Tổng 2.847.616 ₫
bao gồm thuế & phí
29/07 - 30/07

Sama-Sama Hotel KL International Airport
Sepang
Sama-Sama Hotel KL International Airport
Sepang
- Hồ bơi
- Spa
- Đưa đón sân bay
- Có bãi đậu xe
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 1.367 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
1.367 nhận xét
Giá hiện tại là 5.233.866 ₫
5.233.866 ₫
Tổng 5.762.072 ₫
bao gồm thuế & phí
12/07 - 13/07

KLIA Residensi---15minutes drive to KLIA
Labu
KLIA Residensi---15minutes drive to KLIA
Labu
- Hồ bơi
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.8 trên 10, Xuất sắc, 5 nhận xét
8,8
Xuất sắc
5 nhận xét
Giá hiện tại là 1.372.469 ₫
1.372.469 ₫
Tổng 1.546.854 ₫
bao gồm thuế & phí
02/07 - 03/07

KIP Core Soho Suite by Five Senses
Sepang
KIP Core Soho Suite by Five Senses
Sepang
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 2 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
2 nhận xét
Giá hiện tại là 1.220.561 ₫
1.220.561 ₫
Tổng 1.395.498 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

KLIA AIRPORT HOMESTAY 17
Sepang
KLIA AIRPORT HOMESTAY 17
Sepang
- Hồ bơi
- Bếp nhỏ
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 3 nhận xét
10
Ngoại hạng
3 nhận xét
Giá hiện tại là 973.872 ₫
973.872 ₫
Tổng 1.129.074 ₫
bao gồm thuế & phí
02/07 - 03/07

Kepler Club Kuala Lumpur Hotel Landside
Sepang
Kepler Club Kuala Lumpur Hotel Landside
Sepang
- Wifi miễn phí
- Trang thiết bị giặt ủi
- Quầy tiếp tân 24/7
- Không hút thuốc

Kepler Club Kuala Lumpur Hotel - Airside
Sepang
Kepler Club Kuala Lumpur Hotel - Airside
Sepang
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Wifi miễn phí
- Trang thiết bị giặt ủi

Sama-Sama Express KLIA Terminal 1 - Airside Transit Hotel
Sepang
Sama-Sama Express KLIA Terminal 1 - Airside Transit Hotel
Sepang
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
- Không hút thuốc
8.0 trên 10, Rất tốt, 801 nhận xét
8,0
Rất tốt
801 nhận xét
Giá hiện tại là 3.424.551 ₫
3.424.551 ₫
Tổng 3.795.130 ₫
bao gồm thuế & phí
21/07 - 22/07
Thông tin về khu vực này

Level 2M, Lot L2M-6, 7, 8,, Gateway@klia2, KLIA Terminal 2, KLIA2, Sepang, Selangor, 64000
Lân cận
- Nhà thờ Hồi giáo Sultan Abdul Samad - 6 phút đi xe - 7.6 km
- Trung tâm Thương mại Mitsui Outlet Park Klia Sepang - 6 phút đi xe - 7.2 km
- Đồi Lanjut - 9 phút đi xe - 11.0 km
- Công viên KLIA Jungle Boardwalk - 10 phút đi xe - 6.5 km
- Vòng đua Quốc tế Sepang - 14 phút đi xe - 17.0 km
Đi lại
- Cách Sân bay quốc tế Kuala Lumpur (KUL) 9 phút lái xe, khoảng 7,3 km
- Cách Sân bay Subang (SZB-Sultan Abdul Aziz Shah) 55 phút lái xe, khoảng 55,6 km
- Cách Ga Kuala Lumpur International Airport 8 phút lái xe, khoảng 7,2 km
- Cách Ga Kuala Lumpur Salak Tinggi 23 phút lái xe, khoảng 14,7 km
- Cách Ga Kuala Lumpur Putrajaya Cyberjaya 26 phút lái xe, khoảng 29,2 km
Nhà hàng
- Texas Chicken - 7 phút đi xe
- Oriental Kopi - 1 phút đi bộ
- Bungkus Kaw Kaw - 6 phút đi bộ
- OldTown White Coffee - 7 phút đi xe
- Tea Garden Restaurant @ Klia2 - 1 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
CapsuleTransit MAX - Terminal 2
- CapsuleTransit MAX - Terminal 2 giúp bạn chỉ mất 15 phút đi xe là đến được Vòng đua Quốc tế Sepang.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 46 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Giờ nhận phòng bắt đầu từ 15:00
- Giờ trả phòng là 12:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Bãi đậu xe
- Bãi đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên (phụ phí)
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Ăn uống
- Có phục vụ bữa sáng (phụ phí)
Làm việc từ xa
- Trung tâm hội nghị
Dịch vụ
- Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
Cơ sở, tiện nghi
- Năm xây dựng 2024
- Trung tâm thể thao
Phí & Chính sách
Đậu xe
- Có bãi đậu xe dài hạn, áp dụng phụ phí
Chính sách
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Diners Club, JCB International, Union Pay
Tùy chọn thanh toán di động: Alipay.
Câu hỏi thường gặp
CapsuleTransit MAX - Terminal 2 có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên (có tính phí).
Giờ nhận phòng và trả phòng tại CapsuleTransit MAX - Terminal 2
Bạn có thể nhận phòng từ 15:00. Giờ trả phòng là 12:00.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại CapsuleTransit MAX - Terminal 2 và khu vực lân cận?
Duy trì việc tập luyện, giữ gìn sức khỏe hàng ngày tại phòng gym.