Heart of City Seaside view Mahkota Costa
Nơi lưu trú 2.0 sao
Khách sạn khá gần Chợ đêm Phố Jonker
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Heart of City Seaside view Mahkota Costa





Heart of City Seaside view Mahkota Costa giúp khách lưu trú chỉ mất 5 phút đi xe là đến được Chợ đêm Phố Jonker. Các tiện nghi nổi trội khác bao gồm trung tâm thể thao, phòng tắm hơi và vườn.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Có bãi đậu xe
- Gym
- Không hút thuốc
Các tiện nghi chính (6)
Các tiện nghi chính (6)
- Trung tâm thể dục
- Phòng tắm hơi
- Bãi đậu xe tự phục vụ
- Vườn
- Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
- Sân chơi
Như đang ở nhà (4)
Như đang ở nhà (4)
- Sân chơi trong khuôn viên
- Vườn
- Thang máy
- Bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí)
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Jonker Boutique Hotel
Phố Jonker
Jonker Boutique Hotel
Phố Jonker
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
8.8 trên 10, Xuất sắc, 256 nhận xét
8,8
Xuất sắc
256 nhận xét
Giá hiện tại là 1.531.017 ₫
1.531.017 ₫
Tổng 1.743.434 ₫
bao gồm thuế & phí
13/07 - 14/07

Treasures Hotel and Suites
Malacca City
Treasures Hotel and Suites
Malacca City
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 169 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
169 nhận xét
Giá hiện tại là 2.280.765 ₫
2.280.765 ₫
Tổng 2.553.162 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

Amadel Residence
Malacca City
Amadel Residence
Malacca City
- Hồ bơi
- Spa
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 60 nhận xét
10
Ngoại hạng
60 nhận xét
Giá hiện tại là 2.224.619 ₫
2.224.619 ₫
Tổng 2.492.525 ₫
bao gồm thuế & phí
07/07 - 08/07

La Mamasita Hostel
Phố Jonker
La Mamasita Hostel
Phố Jonker
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
- Bar
7.2 trên 10, Tốt, 5 nhận xét
7,2
Tốt
5 nhận xét
Giá hiện tại là 561.968 ₫
561.968 ₫
Tổng 690.437 ₫
bao gồm thuế & phí
07/07 - 08/07

Gingerflower Boutique Hotel
Taman Kota Laksamana
Gingerflower Boutique Hotel
Taman Kota Laksamana
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
8.6 trên 10, Xuất sắc, 298 nhận xét
8,6
Xuất sắc
298 nhận xét
Giá hiện tại là 1.092.588 ₫
1.092.588 ₫
Tổng 1.379.225 ₫
bao gồm thuế & phí
18/07 - 19/07

Bali Residence
Malacca City
Bali Residence
Malacca City
- Hồ bơi
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 10 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
10 nhận xét
Giá hiện tại là 1.028.083 ₫
1.028.083 ₫
Tổng 1.773.942 ₫
bao gồm thuế & phí
03/08 - 04/08

Aava Malacca Hotel
Malacca City
Aava Malacca Hotel
Malacca City
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Quầy tiếp tân 24/7
8.8 trên 10, Xuất sắc, 69 nhận xét
8,8
Xuất sắc
69 nhận xét
Giá hiện tại là 1.463.790 ₫
1.463.790 ₫
Tổng 1.817.208 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Holiday Inn Melaka by IHG
Malacca City
Holiday Inn Melaka by IHG
Malacca City
- Hồ bơi
- Spa
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.4 trên 10, Rất tốt, 1.002 nhận xét
8,4
Rất tốt
1.002 nhận xét
Giá hiện tại là 1.926.409 ₫
1.926.409 ₫
Tổng 2.385.203 ₫
bao gồm thuế & phí
02/08 - 03/08

Amanjiwa 99R
Malacca City
Amanjiwa 99R
Malacca City
- Hồ bơi
- Bếp nhỏ
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
8.0 trên 10, Rất tốt, 3 nhận xét
8,0
Rất tốt
3 nhận xét
Giá hiện tại là 979.956 ₫
979.956 ₫
Tổng 1.258.080 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Hatten Hotel Melaka
Malacca City
Hatten Hotel Melaka
Malacca City
- Hồ bơi
- Spa
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
8.0 trên 10, Rất tốt, 1.000 nhận xét
8,0
Rất tốt
1.000 nhận xét
Giá hiện tại là 1.497.111 ₫
1.497.111 ₫
Tổng 1.862.951 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07
Thông tin về khu vực này

Wing 8, Sunflower, 6th Floor, No. 8066,, Costa Mahkota Apartment, Jalan Syed, Melaka, Melaka, 75000
Lân cận
- Trung tâm Thương mại Mahkota Parade - 3 phút đi bộ - 0.3 km
- Quảng trường Hatten - 5 phút đi bộ - 0.5 km
- Trung tâm thương mại Dataran Pahlawan Melaka - 7 phút đi bộ - 0.6 km
- Pháo đài A Famosa - 14 phút đi bộ - 1.2 km
- Chợ đêm Phố Jonker - 15 phút đi bộ - 1.3 km
Đi lại
- Cách Sân bay quốc tế Malacca (MKZ) 22 phút lái xe, khoảng 11,4 km
Nhà hàng
- Seleria Food Court - 5 phút đi bộ
- K1 Penang Delight - 9 phút đi bộ
- Nando's - 9 phút đi bộ
- Chatterz - 6 phút đi bộ
- Mee Tarik Warisan Asli - 10 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
Heart of City Seaside view Mahkota Costa
- Heart of City Seaside view Mahkota Costa giúp khách lưu trú chỉ mất 5 phút đi xe là đến được Chợ đêm Phố Jonker. Các tiện nghi nổi trội khác bao gồm trung tâm thể thao, phòng tắm hơi và vườn.
Tổng quan
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: 00:00
- Giờ trả phòng là 11:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Bãi đậu xe
- Bãi đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên (phụ phí)
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Đi cùng trẻ em
- Sân chơi
Dịch vụ
- Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
Cơ sở, tiện nghi
- Năm xây dựng 2024
- Vườn
- Trung tâm thể thao
- Phòng tắm hơi
Hỗ trợ người khuyết tật
- Thang máy
Phí & Chính sách
Đậu xe
- Có bãi đậu xe dài hạn, áp dụng phụ phí
Chính sách
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Câu hỏi thường gặp
Heart of City Seaside view Mahkota Costa có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên (có tính phí).
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Heart of City Seaside view Mahkota Costa
Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 00:00. Giờ trả phòng là 11:00.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Heart of City Seaside view Mahkota Costa và khu vực lân cận?
Heart of City Seaside view Mahkota Costa có phòng tắm hơi và trung tâm thể dục, cùng vườn.
Khu vực quanh Heart of City Seaside view Mahkota Costa như thế nào?
Heart of City Seaside view Mahkota Costa chỉ cách Chợ đêm Phố Jonker chừng 18 phút đi bộ và Bệnh viện Mahkota 5 phút đi bộ.