Toàn bộ cabin
Twin Vista A-Frame Cabins
Nơi lưu trú 3.5 sao
Cabin tại Sovata với bồn tắm nóng riêng và bếp
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Twin Vista A-Frame Cabins





Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Sovata với kỳ lưu trú tại Twin Vista A-Frame Cabins. Các tiện nghi, dịch vụ miễn phí gồm Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ. Ngoài bồn tắm spa riêng và bếp trong cabin, vườn và 2 bồn tắm spa cũng là những dấu ấn khác không thể bỏ qua.
Nhận xét
1010 trên 10,
Ngoại hạng
Toàn bộ cabin
1 phòng tắm4 khách
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Bếp
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Khu lounge
Các tiện nghi chính (4)
Các tiện nghi chính (4)
- 2 cabin
- 2 bồn tắm thủy lực
- Vườn
- Khu lò nướng gas
Như đang ở nhà (6)
Như đang ở nhà (6)
- Bếp
- Phòng tắm riêng
- Bồn tắm spa riêng
- Khu tiếp khách tách biệt
- Vườn
- Hệ thống điều hòa nhiệt độ trong phòng
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Ensana Bradet
Sovata
Ensana Bradet
Sovata
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Spa
- Đưa đón sân bay
8.6 trên 10, Xuất sắc, 34 nhận xét
8,6
Xuất sắc
34 nhận xét
Giá hiện tại là 5.498.552 ₫
5.498.552 ₫
Tổng 6.103.393 ₫
bao gồm thuế & phí
12/07 - 13/07

Ensana Sovata
Sovata
Ensana Sovata
Sovata
- Hồ bơi
- Spa
- Đưa đón sân bay
- Cho phép mang vật nuôi
7.6 trên 10, Tốt, 4 nhận xét
7,6
Tốt
4 nhận xét
Giá hiện tại là 6.109.502 ₫
6.109.502 ₫
Tổng 6.781.547 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Vila Ursul Negru
Sovata
Vila Ursul Negru
Sovata
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Hoạt động phù hợp cho trẻ em

Prahova Plaza Hotel
Ploiesti
Prahova Plaza Hotel
Ploiesti
- Hồ bơi
- Spa
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
7.8 trên 10, Tốt, 67 nhận xét
7,8
Tốt
67 nhận xét
Giá hiện tại là 2.429.149 ₫
2.429.149 ₫
Tổng 2.696.485 ₫
bao gồm thuế & phí
01/07 - 02/07

Villa Montana
Borsec
Villa Montana
Borsec
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Trang thiết bị giặt ủi
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét
Giá hiện tại là 1.570.112 ₫
1.570.112 ₫
Tổng 1.742.825 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

Hampton by Hilton Targu Mures
Targu Mures
Hampton by Hilton Targu Mures
Targu Mures
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Nhà hàng
9.6 trên 10, Ngoại hạng, 19 nhận xét
9,6
Ngoại hạng
19 nhận xét
Giá hiện tại là 1.794.489 ₫
1.794.489 ₫
Tổng 1.991.883 ₫
bao gồm thuế & phí
10/07 - 11/07

Victoria Hotel
Pitesti
Victoria Hotel
Pitesti
- Bữa sáng miễn phí
- Spa
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
7.8 trên 10, Tốt, 56 nhận xét
7,8
Tốt
56 nhận xét
Giá hiện tại là 2.039.075 ₫
2.039.075 ₫
Tổng 2.263.374 ₫
bao gồm thuế & phí
01/07 - 02/07

Heritage Boutique Hotel Sighisoara
Sighişoara
Heritage Boutique Hotel Sighisoara
Sighişoara
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
9.8 trên 10, Ngoại hạng, 23 nhận xét
9,8
Ngoại hạng
23 nhận xét
Giá hiện tại là 3.160.543 ₫
3.160.543 ₫
Tổng 3.508.203 ₫
bao gồm thuế & phí
01/07 - 02/07

La Strada Boutique Villa
Pitesti
La Strada Boutique Villa
Pitesti
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 131 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
131 nhận xét
Giá hiện tại là 1.682.237 ₫
1.682.237 ₫
Tổng 1.867.283 ₫
bao gồm thuế & phí
03/07 - 04/07

Hotel Agora
Targu Mures
Hotel Agora
Targu Mures
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 10 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
10 nhận xét
Giá hiện tại là 1.897.730 ₫
1.897.730 ₫
Tổng 2.106.480 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07
Thông tin về khu vực này

Stana de Vale 16/D, Sovata, Mures, 545500
Lân cận
- Bear Lake (Hồ Gấu) - 2 phút đi xe - 1.1 km
- Hồ Ursu - 4 phút đi xe - 2.5 km
- Mỏ muối Praid - 14 phút đi xe - 10.3 km
- Đài kỷ niệm Violins - 58 phút đi xe - 53.9 km
- Công viên trung tâm Reghin - 58 phút đi xe - 54.3 km
Đi lại
- Cách Sân bay Targu Mures (TGM-Sân bay Transylvania Targu-Mures) 77 phút lái xe, khoảng 66,2 km
Nhà hàng
- Bello Pizza & Grill - 4 phút đi xe
- Ciuperca Mică - 4 phút đi xe
- Ice Italy - 11 phút đi xe
- Magdalena Cafe - 6 phút đi xe
- Classic Bar - 6 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
Twin Vista A-Frame Cabins
- Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Sovata với kỳ lưu trú tại Twin Vista A-Frame Cabins. Các tiện nghi, dịch vụ miễn phí gồm Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ. Ngoài bồn tắm spa riêng và bếp trong cabin, vườn và 2 bồn tắm spa cũng là những dấu ấn khác không thể bỏ qua.
Tổng quan
Quy mô nơi lưu trú
- 2 cabin
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
- Giờ trả phòng là 11:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
- Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng và thông tin hộp khóa 48 giờ trước khi đến; quản lý nơi lưu trú sẽ đón tiếp khách
- Bạn phải cung cấp cho nơi lưu trú bản sao giấy tờ tùy thân có ảnh do chính phủ cấp sau khi đặt phòng
- Bộ phận tiếp tân qua mạng sẽ hỗ trợ khách
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
- Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 500+ Mbps (phù hợp cho 6 người hoặc 10 thiết bị trở lên))
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Hồ bơi/Spa
- 2 bồn tắm thủy lực
- Bồn tắm spa riêng
Internet
- Wifi miễn phí, tốc độ 500+ Mbps (phù hợp cho 6 người hoặc 10 thiết bị trở lên)
Chỗ đậu xe và đưa đón
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
Phòng tắm
- Có khăn tắm
- Đồ dùng nhà tắm miễn phí
- Máy sấy tóc
- Dầu gội
- Giấy vệ sinh
- Xà phòng
Phòng sinh hoạt chung
- Khu tiếp khách tách biệt
Giải trí
- TV màn hình phẳng
Khu vực ngoài trời
- Ban công
- Khu lò nướng gas
- Vườn
- Bàn ghế ngoài trời
- Khu giải trí ngoài trời
- Dock
Hệ thống điều hòa trung tâm
- Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm
- Hệ thống sưởi điều hòa trung tâm
Thú nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác
- Không có thang máy
Dịch vụ và tiện nghi
- Bộ phận tiếp tân qua mạng
Trang thiết bị an toàn
- Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
- Không có thông tin về máy báo khói (chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không)
Tổng quan
- 2 phòng
Phí & Chính sách
Chính sách
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard
Câu hỏi thường gặp
Twin Vista A-Frame Cabins có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Twin Vista A-Frame Cabins có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Twin Vista A-Frame Cabins
Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm. Giờ trả phòng là 11:00.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Twin Vista A-Frame Cabins và khu vực lân cận?
Twin Vista A-Frame Cabins có vườn.
Twin Vista A-Frame Cabins có bồn tắm nóng riêng không?
Có, cabin này có Bồn tắm spa riêng.
Twin Vista A-Frame Cabins có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?
Có bếp.
Twin Vista A-Frame Cabins có không gian ngoài trời riêng hay không?
Có, cabin này có ban công.
Nhận xét
10