シーナリー・リゾート駿河

Hạng nơi lưu trú: 3
Được phép mang theo vật nuôi Nagaizumi Khách sạn với nhà hàng, liền kề trung tâm mua sắm

Chọn ngày để xem giá

Gần sân golf, シーナリー・リゾート駿河 là lựa chọn tuyệt vời cho kỳ lưu trú ở Nagaizumi. Khách sẽ hưởng nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ.

Nhận xét

8,0 trên 10,
Rất tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Cho phép mang vật nuôi
  • Đậu xe miễn phí
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
  • Trang thiết bị giặt ủi

Các tiện nghi chính (12)

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Nhà hàng
  • Phòng họp
  • Máy điều hòa nhiệt độ
  • Vườn
  • Lò sưởi ở sảnh
  • Máy bán hàng tự động
  • Máy giặt tự động
  • Phòng họp
  • Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
  • Khu dã ngoại
  • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý

Như đang ở nhà (6)

  • Bếp nhỏ
  • Phòng tắm riêng
  • Bồn tắm spa riêng
  • Bồn tắm và buồng tắm vòi sen riêng
  • Khu phòng ăn riêng
  • Khu tiếp khách tách biệt
Giá hiện tại là 1.870.093 ₫
Tổng 2.873.924 ₫
30/10 - 31/10

Tùy chọn phòng

Phòng Suite Superior, 1 phòng ngủ, ban công, quang cảnh núi

9,0 trên 10
Tuyệt vời
(4 nhận xét)
  • Quang cảnh núi
  • 57 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 2 giường đơn lớn

Phòng Suite có tầm nhìn toàn cảnh, ban công, quang cảnh thành phố

  • Quang cảnh thành phố
  • 72 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đơn lớn

Phòng Suite Exclusive, 1 phòng ngủ, được phép mang theo vật nuôi, quang cảnh núi

  • Quang cảnh núi
  • 57 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 2 giường đơn lớn

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
646 Higashino, Suntou-gun, Nagaizumi, Shizuoka Prefecture, 411-0931

Lân cận

  • Câu lạc bộ golf Fuji Ace - 3 phút đi xe - 2.1 km
  • Hồ Ashi - 35 phút đi xe - 22.7 km
  • Hakone Shrine - 48 phút đi xe - 33.3 km
  • Công viên Giải trí Kowakien Yunessun Hakone - 54 phút đi xe - 34.3 km
  • Bảo tàng Ngoài trời Hakone - 56 phút đi xe - 35.2 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Tô-ky-ô (HND-Sân bay Haneda) 109 phút lái xe, khoảng 132,8 km
  • Cách Sân bay quốc tế Narita (NRT), Tokyo 145 phút lái xe, khoảng 195,2 km
  • Cách Ga Numazu 25 phút lái xe, khoảng 12,6 km
  • Cách Ga Mishima 25 phút lái xe, khoảng 9,4 km
  • Cách Ga Izunagaoka 26 phút lái xe, khoảng 21,4 km

Nhà hàng

  • ‪マクドナルド - ‬8 phút đi xe
  • ‪バーミヤン - ‬10 phút đi xe
  • ‪喫茶あしたか - ‬6 phút đi xe
  • ‪餃子の王将沼津店 - ‬9 phút đi xe
  • ‪丸亀製麺 - ‬10 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

シーナリー・リゾート駿河

  • Gần sân golf, シーナリー・リゾート駿河 là lựa chọn tuyệt vời cho kỳ lưu trú ở Nagaizumi. Khách sẽ hưởng nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ.

Tổng quan

Quy mô khách sạn

    • 134 phòng
    • Gồm 7 tầng

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: 23:00
    • Giờ trả phòng là 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Quầy tiếp tân hoạt động từ 7:00 - 23:00
    • Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
    • Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ

Vật nuôi

    • Cho phép mang theo vật nuôi, (tổng cộng 2, tối đa 15 kg mỗi vật nuôi)*
    • Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
    • Chỉ một số phòng nhất định. Khách có thể liên hệ với nơi lưu trú qua số điện thoại có trong xác nhận đặt phòng để yêu cầu phòng cho phép mang theo vật nuôi; có áp dụng giới hạn*
    • Phải trông chừng vật nuôi
    • Có tô đựng thức ăn và nước và khu vận động tự do

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 25+ Mbps)

Bãi đậu xe

    • Có bãi đậu xe tự phục vụ không mái che miễn phí trong khuôn viên
    • Có bãi đậu xe phù hợp cho người dùng xe lăn trong khuôn viên
    • Chỗ đậu xe trong khuôn viên bao gồm khu đậu xe
    • Chỗ đậu xe miễn phí 24 giờ cách nơi lưu trú khoảng 50 m

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Ăn uống

  • Nhà hàng

Làm việc từ xa

  • Phòng họp

Dịch vụ

  • Quầy tiếp tân (giờ làm việc có giới hạn)
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
  • Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
  • Chỗ để xe đạp

Cơ sở, tiện nghi

  • Vườn
  • Khu dã ngoại
  • Lò sưởi ở sảnh
  • Gần sân golf
  • Chỗ đậu xe đạp

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Thang máy
  • Chiều rộng cửa thang máy (cm): 89
  • Trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật tại phòng
  • Lối đi phù hợp cho xe lăn
  • Bãi đậu xe có lối đi lại cho xe lăn
  • Bàn đăng ký phù hợp cho xe lăn
  • Có xe lăn trong khuôn viên
  • Lối vào có đèn
  • Thảm trải sàn ở khu vực chung
  • Sàn mặt trơn ở khu vực chung
  • Thảm mỏng ở khu vực chung
  • Sàn gỗ cứng ở khu vực chung
  • Sàn gỗ cứng trong phòng

Tiện nghi phòng

Giải trí

  • TV 40 cm

Thoải mái như tại nhà

  • Máy điều hòa nhiệt độ và hệ thống sưởi ấm
  • Ấm điện
  • Áo choàng tắm và dép đi trong nhà
  • Máy giặt
  • Lưới cửa sổ chống côn trùng

Cho giấc ngủ ngon

  • Màn/rèm cản sáng
  • Phòng cách âm
  • Bộ đồ giường cao cấp

Tiện nghi

  • Bồn tắm spa riêng trong nhà
  • Ban công
  • Khu vực ăn riêng
  • Khu tiếp khách tách biệt
  • Phòng tắm trong nhà riêng

Tắm mát

  • Phòng tắm riêng
  • Bồn tắm và buồng tắm vòi sen riêng
  • Vòi sen phun mưa
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Khăn tắm
  • Bàn chải và kem đánh răng
  • Giấy vệ sinh

Kết nối

  • Bàn
  • Wifi miễn phí (tốc độ 25+ Mbps)
  • Điện thoại
  • Ghế cho bàn làm việc

Ăn uống

  • Tủ lạnh
  • Tủ đông
  • Lò vi sóng
  • Bếp nhỏ
  • Bếp nấu
  • Bàn ăn
  • Trà túi lọc/cà phê hòa tan miễn phí

Khác

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Két bảo mật tại phòng

Dịch vụ, tiện nghi đặc biệt

Spa

Dịch vụ nhà tắm công cộng/onsen gồm yukata (áo choàng kiểu Nhật).

Phí & Chính sách

Vật nuôi

  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
  • Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 6000 JPY mỗi vật nuôi (có thể thay đổi tùy theo thời gian lưu trú)

Chính sách

Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Bộ Y tế, Lao động và Trợ cấp xã hội Nhật yêu cầu tất cả du khách quốc tế phải xuất trình số hộ chiếu và quốc tịch khi đăng ký tại mọi nơi lưu trú (inn, khách sạn, motel, v. v. ). Ngoài ra, quản lý nơi lưu trú phải sao lại hộ chiếu của tất cả khách và lưu lại bản sao trong hồ sơ.
Chỉ khách đã đăng ký được lưu trú tại phòng.
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết có máy phát hiện khí carbon monoxide, bình cứu hỏa, máy phát hiện khói, hệ thống an ninh và đèn hành lang ngoài trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ, thanh toán di động và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, JCB International, Union Pay

Câu hỏi thường gặp

シーナリー・リゾート駿河 có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Có, vật nuôi được chào đón, tổng cộng 2 và trọng lượng tối đa 15 kg mỗi vật nuôi. Thu phí 6000 JPY mỗi vật nuôi, mỗi đêm. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật. Có khu vận động tự do và tô đựng thức ăn và nước. Có thể áp dụng một số giới hạn. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú.

シーナリー・リゾート駿河 có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại シーナリー・リゾート駿河

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 23:00. Giờ trả phòng là 11:00.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại シーナリー・リゾート駿河 và khu vực lân cận?

シーナリー・リゾート駿河 có bồn tắm spa riêng trong nhà và khu dã ngoại, cùng vườn.

Có nhà hàng nào tại khuôn viên hoặc gần シーナリー・リゾート駿河 không?

Có nhà hàng trong khuôn viên.

シーナリー・リゾート駿河 có phòng với bồn tắm nóng riêng không?

Có, mỗi phòng đều có Bồn tắm spa riêng trong nhà.

シーナリー・リゾート駿河 có phòng được trang bị bếp hoặc bếp nhỏ hay không?

Có, mỗi phòng đều có bếp nhỏ với bếp nấu, tủ lạnh và lò vi sóng.

シーナリー・リゾート駿河 có không gian ngoài trời riêng hay không?

Có, mỗi phòng đều có ban công.

Nhận xét

Nhận xét về シーナリー・リゾート駿河

8,0

Rất tốt

8,0

Sạch sẽ

7,8

Tiện nghi, dịch vụ

8,0

Nhân viên & dịch vụ

7,8

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

設備もきれいで 対応も気が利いていて いいホテル
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Very nice place. Planning to stay back soon
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

房間寬敞,景觀開揚,可遠眺伊豆半島,私隱度高,最美好的是露台設置浴缸。早餐不錯,地點幽靜偏遠,適合自駕人士,一小時內可去到富士五湖,30分鐘可到御殿場outlet。
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

スタッフの対応がとても良かった
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

酒店比较旧、但是房间算是舒适的。
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

何度も利用してますが 環境も設備も満足です スタッフの方も優しくサービスもとてもいいです いつも素泊まりですが 今度は夕食付きで泊まってみたいです
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

朝食が良かったですよ。 部屋も広く、清潔間もあり、静かで大変良いです。 夕食は、値段の割にいまいちですが、外食したり、持ち込みであれば尚よしでした。
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

フロントの方がとても親切でした。 部屋も広く景色が見渡せて良かったです。 大浴場が営業していれば尚良かったです。
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

畳のある部屋は乳児連れも泊まりやすいと思います。
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

部屋の眺望が良く、広々としていて清掃も行き届いており、とてもくつろぐことができました。部屋に電子レンジや洗濯機が備え付けられていたのもたいへん助かりました(※電子レンジにトースター機能はありません)。 1点だけ残念だったのは調理器具のレンタルについてです。予約時にキッチンがあることが決め手の一つだったのですが、予約完了後のメッセージで「調理器具のレンタル代(1セット2,000円)」が必要と知り、予約前の段階では分かりづらかったと感じました。 なお、ホテルまでの山道は夜間かなり暗いため運転に少し不安を感じましたが、道幅は極端に狭くなく、対向車もほとんどありませんでした。駐車場から道路を渡ってホテルへ向かう道も個人的には少し暗く感じられたため、雨が降っている時などの夜間移動では注意が必要です。
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

施設までの案内が無く少し迷った。
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

客室は3室もある非常に広い部屋で、畳部屋もあり、バルコニーからの眺めも絶景です。その絶景を眺めながら風呂に入ることもできます。通信環境も良好です。 時期によっては宿泊客が少ないようで、送迎がタクシーに変更となりタクシー代をホテルが負担してくれました。近くにバス停がありませんので、自家用車か送迎が必須です。自腹でタクシーを使うと片道4千円ほどかかります。 付近にコンビニやレストランはないので、ホテルで食事を予約していない場合は、あらかじめ街中で必要な飲物や食料を調達しておく必要があります。 最後にホテル様へのメッセージです。ホテルのホームページがないようなので、公式ページを作成し送迎などの情報について記載しておくことをお勧めします。
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

連絡の取れる連絡先を開示してほしい。
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

The room was exceptional, quite large and had a very good view from the balcony and I got a free upgrade from the room that was reserved.. The massage shower is very refreshing and the view from the bathroom is also excellent. The manager of the hotel was very kind. It's quite far from The nearest station. taxi fee was expensive to go there So I wasn't very happy about that but the manager offered to give me a ride back to the station after I checked out which was very nice of him. There is no staff that speaks English there that I could tell so there may be a communication barrier but the service was excellent
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Khá

ホテル内に売店みたいなのがあると良いですね
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Nhận xét đã xác thực

2/10 - Kém

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt