El Agamy Hotel Apartment
Hạng nơi lưu trú: 2
Hostel tại Luxor
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về El Agamy Hotel Apartment





Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Luxor với kỳ lưu trú tại El Agamy Hotel Apartment . Các tiện nghi, dịch vụ miễn phí bao gồm bãi đậu xe tự phục vụ và bữa sáng kiểu Âu hàng ngày từ 7:00 đến 10:30.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Quầy tiếp tân 24/7
Các tiện nghi chính (3)
Các tiện nghi chính (3)
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
- Máy điều hòa nhiệt độ
Như đang ở nhà (5)
Như đang ở nhà (5)
- Bếp
- Phòng tắm riêng
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
- Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
- Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 4 trên 4 phòng
Xem tất cả ảnh Phòng cơ bản

Phòng cơ bản
- 1 phòng ngủ
- 2 khách
- 2 giường đơn
Căn hộ tiện nghi đơn giản, ban công, quang cảnh vườn
- Quang cảnh vườn
- 25 mét vuông
- 3 phòng ngủ
- 6 khách
- 6 giường đơn
Căn hộ Tiêu chuẩn, ban công, quang cảnh vườn
- Quang cảnh vườn
- 25 mét vuông
- 3 phòng ngủ
- 6 khách
- 6 giường đơn
Phòng đôi Tiêu chuẩn
- 1 phòng ngủ
- 2 khách
- 2 giường đơn
Nơi lưu trú tương tự

Iberotel Luxor by JAZ
Bờ Đông
Iberotel Luxor by JAZ
Bờ Đông
- Hồ bơi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
8.6 trên 10, Xuất sắc, 1.000 nhận xét
8,6
Xuất sắc
1.000 nhận xét
Giá hiện tại là 1.656.862 ₫
1.656.862 ₫
Tổng 2.115.477 ₫
bao gồm thuế & phí
24/09 - 25/09

Spring Hotel Luxor
Bờ Tây
Spring Hotel Luxor
Bờ Tây
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
9.2 trên 10, Tuyệt vời, 32 nhận xét
9,2
Tuyệt vời
32 nhận xét

Sonesta St George Hotel Luxor
Sông Nile Luxor
Sonesta St George Hotel Luxor
Sông Nile Luxor
- Hồ bơi
- Spa
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 801 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
801 nhận xét
Giá hiện tại là 1.827.772 ₫
1.827.772 ₫
Tổng 2.357.037 ₫
bao gồm thuế & phí
25/09 - 26/09

Aracan Eatabe Luxor Hotel
Bờ Đông
Aracan Eatabe Luxor Hotel
Bờ Đông
- Hồ bơi
- Spa
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
8.2 trên 10, Rất tốt, 661 nhận xét
8,2
Rất tốt
661 nhận xét
Giá hiện tại là 1.161.294 ₫
1.161.294 ₫
Tổng 1.497.568 ₫
bao gồm thuế & phí
25/09 - 26/09

Nefertiti
Bờ Đông
Nefertiti
Bờ Đông
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
8.6 trên 10, Xuất sắc, 541 nhận xét
8,6
Xuất sắc
541 nhận xét
Giá hiện tại là 757.613 ₫
757.613 ₫
Tổng 996.339 ₫
bao gồm thuế & phí
30/08 - 31/08

Excellent Nile cruise 4 & 6 Nights
Bờ Đông
Excellent Nile cruise 4 & 6 Nights
Bờ Đông
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Spa
- Đậu xe miễn phí

Karnak Hotel Luxor
Luxor
Karnak Hotel Luxor
Luxor
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
6.2 trên 10, 103 nhận xét
6,2
103 nhận xét
Giá hiện tại là 676.952 ₫
676.952 ₫
Tổng 872.976 ₫
bao gồm thuế & phí
26/09 - 27/09

Cleopatra Hotel Luxor
Bờ Tây
Cleopatra Hotel Luxor
Bờ Tây
- Đưa đón sân bay
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
9.2 trên 10, Tuyệt vời, 109 nhận xét
9,2
Tuyệt vời
109 nhận xét
Giá hiện tại là 365.196 ₫
365.196 ₫
Tổng 470.943 ₫
bao gồm thuế & phí
27/08 - 28/08

Susanna
Bờ Đông
Susanna
Bờ Đông
- Hồ bơi
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.0 trên 10, Rất tốt, 149 nhận xét
8,0
Rất tốt
149 nhận xét
Giá hiện tại là 1.040.724 ₫
1.040.724 ₫
Tổng 1.368.661 ₫
bao gồm thuế & phí
01/09 - 02/09

Al Wadi Hotel
Luxor
Al Wadi Hotel
Luxor
- Hồ bơi
- Spa
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
9.6 trên 10, Ngoại hạng, 5 nhận xét
9,6
Ngoại hạng
5 nhận xét
Giá hiện tại là 1.264.125 ₫
1.264.125 ₫
Tổng 1.782.759 ₫
bao gồm thuế & phí
27/08 - 28/08
Thông tin về khu vực này

road to Zinyah, Karnak, Luxor, Luxor, Luxor, 85951
Lân cận
- Phố Mansheya - 10 phút đi bộ - 0.9 km
- Đại lộ Luxor - 17 phút đi bộ - 1.5 km
- Đền Luxor - 17 phút đi bộ - 1.5 km
- Chợ Luxor - 3 phút đi xe - 2.3 km
- Bảo tàng Luxor - 5 phút đi xe - 3.8 km
Đi lại
- Cách Sân bay Luxor (LXR-Sân bay Quốc tế Luxor) 21 phút lái xe, khoảng 10,2 km
- Cách Ga Luxor 19 phút đi bộ, khoảng 1,6 km
- Cách Ga Al Bughdadi 15 phút lái xe, khoảng 8 km
- Cách Ga Qus 35 phút lái xe, khoảng 36 km
Nhà hàng
- Beban - 12 phút đi bộ
- Kaya Restoz - 4 phút đi xe
- Abydos Nile View - 4 phút đi xe
- El Hussien Restaurant - 6 phút đi xe
- Paris Restaurant - 17 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
El Agamy Hotel Apartment
- Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Luxor với kỳ lưu trú tại El Agamy Hotel Apartment . Các tiện nghi, dịch vụ miễn phí bao gồm bãi đậu xe tự phục vụ và bữa sáng kiểu Âu hàng ngày từ 7:00 đến 10:30.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 27 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 13:00, kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
- Giờ trả phòng là 11:30
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nhân viên tiếp t ân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Vật nuôi
- Vật nuôi được lưu trú miễn phí
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Ăn uống
- Bữa sáng kiểu Âu miễn phí vào mỗi buổi sáng từ 7:00 - 10:30
Dịch vụ
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
Tiện nghi phòng
Thoải mái như tại nhà
- Máy điều hòa nhiệt độ
Tắm mát
- Phòng tắm riêng
- Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
- Xà phòng và dầu gội
- Máy sấy tóc (theo yêu cầu)
- Khăn tắm
- Giấy vệ sinh
Kết nối
- Máy in
Ăn uống
- Bếp
Khác
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
Phí & Chính sách
Chính sách
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng tiền mặt.
Câu hỏi thường gặp
El Agamy Hotel Apartment có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Vật nuôi lưu trú miễn phí.
El Agamy Hotel Apartment có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại El Agamy Hotel Apartment
Bắt đầu nhận phòng: 13:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm. Giờ trả phòng là 11:30.
El Agamy Hotel Apartment có phòng được trang bị bếp hoặc bếp nhỏ hay không?
Có, mỗi phòng đều có bếp.
Khu vực quanh El Agamy Hotel Apartment như thế nào?
El Agamy Hotel Apartment chỉ cách Sông Nile chừng 15 phút đi bộ và Phố Mansheya 11 phút đi bộ.