HOTEL VALENTINES
Nơi lưu trú 3.0 sao
Khách sạn tại Prayagraj với nhà hàng
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về HOTEL VALENTINES





Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Prayagraj với kỳ lưu trú tại HOTEL VALENTINES. Các tiện nghi, dịch vụ miễn phí bao gồm Wifi và bữa sáng buffet hàng ngày từ 8:30 đến 10:30.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Bữa sáng miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Quầy tiếp tân 24/7
Các tiện nghi chính (3)
Các tiện nghi chính (3)
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
- Nhà hàng
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
Như đang ở nhà (5)
Như đang ở nhà (5)
- Phòng tắm riêng
- Khu tiếp khách tách biệt
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
- Thang máy
- Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
Giá hiện tại là 1.002.863 ₫
1.002.863 ₫
Tổng 1.053.006 ₫
bao gồm thuế & phí
01/07 - 02/07
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 4 trên 4 phòng
Xem tất cả ảnh Phòng Deluxe

Phòng Deluxe
- 25 mét vuông
- 2 khách
- 1 giường đôi
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Studio Suite Superior, quang cảnh thành phố

Studio Suite Superior, quang cảnh thành phố
- Quang cảnh thành phố
- 22 mét vuông
- 2 khách
- 1 giường đôi
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Studio Suite Cao cấp, quang cảnh thành phố

Studio Suite Cao cấp, quang cảnh thành phố
- Quang cảnh thành phố
- 32 mét vuông
- 3 khách
- 1 giường cỡ king và 1 giường đơn
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Studio Suite Cao cấp, 1 phòng ngủ, quang cảnh thành phố

Studio Suite Cao cấp, 1 phòng ngủ, quang cảnh thành phố
- Quang cảnh thành phố
- 32 mét vuông
- 4 khách
- 1 giường cỡ king và 2 giường đơn
- Wifi miễn phí
Nơi lưu trú tương tự

Ginger Bharuch
Bharuch
Ginger Bharuch
Bharuch
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Gym
- Trang thiết bị giặt ủi
8.6 trên 10, Xuất sắc, 19 nhận xét
8,6
Xuất sắc
19 nhận xét
Giá hiện tại là 974.727 ₫
974.727 ₫
Tổng 1.023.463 ₫
bao gồm thuế & phí
03/07 - 04/07

Lemon Tree Hotel Rajkot
Rajkot
Lemon Tree Hotel Rajkot
Rajkot
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 46 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
46 nhận xét
Giá hiện tại là 1.141.871 ₫
1.141.871 ₫
Tổng 1.313.152 ₫
bao gồm thuế & phí
04/07 - 05/07

Rang Lords Inn Bharuch
Bharuch
Rang Lords Inn Bharuch
Bharuch
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 3 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
3 nhận xét
Giá hiện tại là 1.114.014 ₫
1.114.014 ₫
Tổng 1.169.715 ₫
bao gồm thuế & phí
03/07 - 04/07

Hotel Venture Grand
Mumbai
Hotel Venture Grand
Mumbai
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
Giá hiện tại là 750.267 ₫
750.267 ₫
Tổng 787.780 ₫
bao gồm thuế & phí
13/07 - 14/07

Dream Inn By Nexottel
Wadhwan
Dream Inn By Nexottel
Wadhwan
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét

Seasons Hotel
Lodhika
Seasons Hotel
Lodhika
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
Giá hiện tại là 1.629.652 ₫
1.629.652 ₫
Tổng 1.711.135 ₫
bao gồm thuế & phí
30/06 - 01/07

Hotel Tulsi Inn
Rajula
Hotel Tulsi Inn
Rajula
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Trang thiết bị giặt ủi
- Quầy tiếp tân 24/7
Giá hiện tại là 476.360 ₫
476.360 ₫
Tổng 500.178 ₫
bao gồm thuế & phí
30/06 - 01/07

HOTEL DARSHAN
Amreli
HOTEL DARSHAN
Amreli
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
Giá hiện tại là 1.002.863 ₫
1.002.863 ₫
Tổng 1.053.006 ₫
bao gồm thuế & phí
01/07 - 02/07

Hotel White Palace
Rajkot
Hotel White Palace
Rajkot
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
Giá hiện tại là 325.713 ₫
325.713 ₫
Tổng 341.998 ₫
bao gồm thuế & phí
02/07 - 03/07

Hotel Kuber
Rajkot
Hotel Kuber
Rajkot
- Đưa đón sân bay
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
Giá hiện tại là 271.609 ₫
271.609 ₫
Tổng 285.189 ₫
bao gồm thuế & phí
30/06 - 01/07
Thông tin về khu vực này

7/3/2A CLIVE ROAD CIVIL LINES, Prayagraj, UP, 211001
Lân cận
- Nhà thờ Các Thánh - 5 phút đi bộ - 0.4 km
- Đền Sai Dham - 16 phút đi bộ - 1.4 km
- Công viên Chandra Shekhar Azad - 16 phút đi bộ - 1.4 km
- Tòa án Tối cao Allahabad - 16 phút đi bộ - 1.4 km
- Vườn Công ty Allahabad - 3 phút đi xe - 2.8 km
Đi lại
- Cách Sân bay Allahabad (IXD) 32 phút lái xe, khoảng 11,1 km
- Cách Ga tàu hỏa Allahabad Junction 18 phút đi bộ, khoảng 1,4 km
- Cách Ga Daraganj 6 phút lái xe, khoảng 5,8 km
- Cách Ga Phaphamau Junction 9 phút lái xe, khoảng 10,2 km
Nhà hàng
- Hotel Yatrik - 14 phút đi bộ
- Starbucks - 9 phút đi bộ
- Baati Chokha - 5 phút đi bộ
- El Chico - 7 phút đi bộ
- Pizza Hut - 13 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
HOTEL VALENTINES
- Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Prayagraj với kỳ lưu trú tại HOTEL VALENTINES. Các tiện nghi, dịch vụ miễn phí bao gồm Wifi và bữa sáng buffet hàng ngày từ 8:30 đến 10:30.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 18 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 12:00, kết thúc nhận phòng: 11:30
- Việc trả phòng muộn tùy tình hình phòng thực tế
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
- Giờ trả phòng là 11:30
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
Internet
- Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị))
Bãi đậu xe
- Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên
Thông tin khác
- Khu vực hút thuốc riêng
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Ăn uống
- Bữa sáng buffet miễn phí vào mỗi buổi sáng từ 8:30 - 10:30
- Nhà hàng
Dịch vụ
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
Hỗ trợ người khuyết tật
- Thang máy
- Chiều rộng cửa thang máy (cm): 76
- Trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật tại phòng
- Nhà vệ sinh phù hợp cho xe lăn
- Có lối đi lại cho xe lăn đến thang máy
- Bàn đăng ký phù hợp cho xe lăn
- Trung tâm dịch vụ văn phòng phù hợp cho xe lăn
Tiện nghi phòng
Thoải mái như tại nhà
- Dép đi trong nhà
Tiện nghi
- Khu tiếp khách tách biệt
Tắm mát
- Phòng tắm riêng
- Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
- Xà phòng và dầu gội
- Khăn tắm
- Giấy vệ sinh
Kết nối
- Wifi miễn phí (tốc độ 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị))
Khác
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
Phí & Chính sách
Chính sách
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Mastercard
Số đăng ký nơi lưu trú YES
Câu hỏi thường gặp
HOTEL VALENTINES có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.
HOTEL VALENTINES có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Rất tiếc, HOTEL VALENTINES không có chỗ đậu xe trong khuôn viên.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại HOTEL VALENTINES
Bắt đầu nhận phòng: 12:00; kết thúc nhận phòng: 11:30. Giờ trả phòng là 11:30.
Có nhà hàng nào tại khuôn viên hoặc gần HOTEL VALENTINES không?
Có nhà hàng trong khuôn viên.
Khu vực quanh HOTEL VALENTINES như thế nào?
HOTEL VALENTINES chỉ cách Công viên Chandra Shekhar Azad chừng 15 phút đi bộ và Tòa án Tối cao Allahabad 16 phút đi bộ.