Toàn bộ căn hộ

Daytona Beach

Nơi lưu trú 3.5 sao
Căn hộ với hồ bơi trong nhà, gần Bãi biển tại Daytona Beach

Chọn ngày để xem giá

Căn hộ này nằm ở vị trí thuận tiện, cách Bãi biển tại Daytona Beach và Bãi biển Ormond Beach khoảng 15 phút đi bộ. Khởi động cơ thể với buổi đi bơi sáng ở hồ bơi trong nhà và khép lại một ngày theo cách đầy thư thái ở phòng tắm hơi. Trung tâm thể thao và sân quần vợt ngoài trời là các tiện nghi nổi bật khác.

Nhận xét

7,0 trên 10,
Tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Có bãi đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Gym
  • Không hút thuốc

Các tiện nghi chính (7)

  • Gần bãi biển
  • Hồ bơi trong nhà và hồ bơi ngoài trời
  • Sân quần vợt ngoài trời
  • Trung tâm thể dục
  • Phòng tắm hơi
  • Cửa hàng tiện dụng
  • Dịch vụ ATM/ngân hàng

Như đang ở nhà (6)

  • Thang máy
  • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
  • Bãi đậu xe có giới hạn chỗ trong khuôn viên
  • Hồ bơi trong nhà
  • Quyền sử dụng hồ bơi ngoài trời lân cận
  • Cửa hàng tạp hóa/cửa hàng tiện dụng

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 13 trên 13 phòng

Studio Suite, nhiều giường, bồn tắm nước nóng, quang cảnh biển (Daytona Beach Resort 434)

  • Quang cảnh biển
  • 68 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen và 1 sofa giường đơn
  • Wifi miễn phí

Studio Suite, 2 giường đôi, bồn tắm nước nóng, quang cảnh biển (Daytona Beach Resort 808)

  • Quang cảnh biển
  • 31 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Studio Suite, nhiều giường, ban công, quang cảnh biển (Daytona Beach Resort 807)

  • Quang cảnh biển
  • 37 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 2 giường cỡ king và 1 sofa giường đơn
  • Wifi miễn phí

Studio Suite, 1 giường cỡ king và sofa giường, bồn tắm nước nóng (Daytona Beach Resort 452)

  • Quang cảnh biển
  • 50 mét vuông
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ king và 1 sofa giường đơn
  • Wifi miễn phí

Studio Suite, 2 giường cỡ queen, bồn tắm nước nóng, quang cảnh biển (Daytona Beach Resort 809)

  • Quang cảnh biển
  • 31 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Condo, 2 giường cỡ queen, có thể sử dụng hồ bơi, quang cảnh biển (Daytona Beach Resort 1220)

  • Quang cảnh biển
  • 63 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Studio Suite, 2 giường cỡ queen, bồn tắm nước nóng, quang cảnh biển (Daytona Beach Resort 811)

  • Quang cảnh biển
  • 40 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Studio Suite, 1 giường cỡ king và sofa giường, ban công (Daytona Beach Resort 533- Oceanfront)

  • Quang cảnh biển
  • 50 mét vuông
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ king và 1 sofa giường đơn
  • Wifi miễn phí

Studio Suite, 2 giường cỡ queen, có thể sử dụng hồ bơi, quang cảnh biển (Daytona Beach Resort 815)

  • Quang cảnh biển
  • 31 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen

Studio Suite, 1 giường cỡ king, bồn tắm nước nóng, quang cảnh biển (Daytona Beach Resort 719)

  • Quang cảnh biển
  • 31 mét vuông
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Studio Suite, 1 giường cỡ queen và sofa giường, bồn tắm nước nóng (Daytona Beach Resort 819)

  • Quang cảnh biển
  • 31 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ queen và 1 sofa giường đơn
  • Wifi miễn phí

Studio Suite, 2 giường cỡ queen, ban công, quang cảnh biển (Daytona Beach Resort 803)

  • Quang cảnh biển
  • 31 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Studio Suite, 1 giường cỡ king và sofa giường (Daytona Beach Resort 532-White Turtle)

  • Quang cảnh biển
  • 68 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ king và 1 sofa giường đơn
  • Wifi miễn phí

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
2700 N Atlantic Ave, Daytona Beach, FL, 32118

Lân cận

  • Bãi biển tại Daytona Beach - 1 phút đi bộ - 0.2 km
  • Bellair Lanes - 6 phút đi bộ - 0.6 km
  • Công viên Hướng ra biển Andy Romano - 8 phút đi bộ - 0.7 km
  • Bãi biển Ormond Beach - 11 phút đi bộ - 0.9 km
  • Bãi biển Ormond - 11 phút đi bộ - 0.9 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Daytona Beach, FL (DAB-Sân bay Quốc tế Daytona Beach) 23 phút lái xe, khoảng 13,2 km
  • Cách Sân bay Quốc tế Orlando (MCO) 95 phút lái xe, khoảng 126,9 km
  • Cách Sân bay Quốc tế Jacksonville (JAX) 107 phút lái xe, khoảng 162,3 km
  • Cách Ga Daytona Beach 10 phút lái xe, khoảng 5,1 km

Nhà hàng

  • ‪McDonald's - ‬6 phút đi bộ
  • ‪Steve's Famous Diner - ‬13 phút đi bộ
  • ‪Java Junction - ‬11 phút đi xe
  • ‪The Beach Bucket - ‬9 phút đi bộ
  • ‪China-1 - ‬4 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Daytona Beach

  • Căn hộ này nằm ở vị trí thuận tiện, cách Bãi biển tại Daytona Beach và Bãi biển Ormond Beach khoảng 15 phút đi bộ. Khởi động cơ thể với buổi đi bơi sáng ở hồ bơi trong nhà và khép lại một ngày theo cách đầy thư thái ở phòng tắm hơi. Trung tâm thể thao và sân quần vợt ngoài trời là các tiện nghi nổi bật khác.

Tổng quan

DONE

Quy mô nơi lưu trú

    • 1 căn hộ
DONE

Nhận phòng/Trả phòng

    • Giờ nhận phòng bắt đầu từ 16:00
    • Nhận phòng không tiếp xúc
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 25
    • Giờ trả phòng là 11:00
    • Trả phòng không tiếp xúc
DONE

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
    • Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng và mã ra vào 48 giờ trước khi đến; lối vào riêng
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
DONE

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 25
PETS

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng
WIFI

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
LOCAL_PARKING

Bãi đậu xe

    • Chỗ đậu xe trong khuôn viên có hạn
VPN_KEY

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc
    • Không được tổ chức tiệc từ giã cuộc sống độc thân cho cô dâu/chú rể

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Bãi biển

  • Gần bãi biển

Hồ bơi/Spa

  • Hồ bơi trong nhà
  • Sử dụng hồ bơi ngoài trời lân cận
  • Phòng tắm hơi

Internet

  • Wifi miễn phí

Chỗ đậu xe và đưa đón

  • Số chỗ đậu xe trong khuôn viên có hạn

Phòng ngủ

  • 1 phòng ngủ

Phòng tắm

  • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
  • Có khăn tắm

Thú nuôi

  • Không được mang theo thú cưng

Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Thang máy
  • Chiều rộng cửa thang máy (cm): 86
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Dịch vụ và tiện nghi

  • Cửa hàng tạp hóa/cửa hàng tiện dụng
  • Dịch vụ ATM/ngân hàng

Hoạt động, giải trí

  • Trung tâm thể dục
  • Sân quần vợt ngoài trời
  • Sử dụng hồ bơi lân cận

Trang thiết bị an toàn

  • Có máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú)
  • Có máy báo khói (chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú)
  • Bình cứu hỏa

Tổng quan

  • Trang trí khác biệt
  • Trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt
  • Nơi lưu trú không nhận trẻ em

Phí & Chính sách

Chính sách

Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Không nhận đặt phòng nhằm mục đích tổ chức các sự kiện và tiệc tùng, bao gồm cả tiệc từ giã cuộc sống độc thân cho cô dâu và chú rể.
Chủ nhà cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú.
Chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú.
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết rằng có bình cứu hỏa trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club
Nơi lưu trú này sử dụng dịch vụ dọn vệ sinh chuyên nghiệp.

Câu hỏi thường gặp

Căn hộ này có hồ bơi không?

Có hồ bơi trong nhà.

Căn hộ này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.

Căn hộ này có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có. Chỗ đậu xe có giới hạn.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại căn hộ này

Bạn có thể nhận phòng từ 16:00. Giờ trả phòng là 11:00. Khách có thể nhận phòng và trả phòng không tiếp xúc.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Daytona Beach và khu vực lân cận?

Luyện tập để cải thiện kỹ thuật tại sân tennis. Bơi lội, thư giãn tại hồ bơi trong nhà hay tận hưởng những tiện nghi, dịch vụ khác tại căn hộ này, gồm phòng tắm hơi và trung tâm thể dục. Daytona Beach còn có hồ bơi ngoài trời lân cận khách có thể sử dụng.

Khu vực quanh Daytona Beach như thế nào?

Daytona Beach nằm gần Bãi biển tại Daytona Beach, tại Ortona Park, chỉ cách Công viên Hướng ra biển Andy Romano 10 phút đi bộ và Bãi biển Ormond Beach 12 phút đi bộ.

Nhận xét

Nhận xét về Daytona Beach

7,0

Tốt

8,0

Sạch sẽ

Nhận xét

Đã xác thực

6/10 - Tốt

CHECK IN WAS HORRIBLE!!!! There is no one at the front desk, no one would answer the phone. We were told we were on the 8th floor but the elevator only went to the 4th. We were never told there was another set of elevators on the other side of the hotel. I had to stop other guest and get them to help us find our room. I told them we needed 2 parking passes, only received one and only told after we got there that is all they give you. Had to pray our other vehicle did not get towed while we slept! This is after we had to figure out where to park because they closed down their parking garage! Oh! had to get other guest to show us where to park at. The pools were clean, and our "Ocean View" was obscured by the rooftop and over 40 a/c units. But after looking up and past that, you could see the ocean. The room itself though outdated, it was clean. It was ok for the money but we will NEVER stay there again.
Christy, nghỉ 2 đêm
Đã xác thực

8/10 - Rất tốt

La limpieza de la propiedad excelente Las áreas comunes del complejo muy viejas La ubicación muy buena está cerca de restaurante y markets
carlos eduardo, nghỉ 2 đêm