The Nature Resort
Nơi lưu trú 2.0 sao
Resort tại Yamkeshwar
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về The Nature Resort





The Nature Resort là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Yamkeshwar.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
Các tiện nghi chính (1)
Các tiện nghi chính (1)
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
Giá hiện tại là 1.426.676 ₫
1.426.676 ₫
Tổng 1.498.010 ₫
bao gồm thuế & phí
28/07 - 29/07
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Xem tất cả ảnh Phòng Executive

Phòng Executive
- 12 mét vuông
- 4 khách
- 1 giường đôi
Xem tất cả ảnh Phòng Cao cấp

Phòng Cao cấp
- 12 mét vuông
- 4 khách
- 1 giường đôi
Nơi lưu trú tương tự

Euphoric River Resort
rishikesh
Euphoric River Resort
rishikesh
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Quầy tiếp tân 24/7
Giá hiện tại là 603.487 ₫
603.487 ₫
Tổng 6.195.751 ₫
bao gồm thuế & phí
29/07 - 30/07

Phool Chatti Resort
Rishikesh
Phool Chatti Resort
Rishikesh
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
Giá hiện tại là 1.304.783 ₫
1.304.783 ₫
Tổng 1.370.024 ₫
bao gồm thuế & phí
09/07 - 10/07

ISOL Nature Resort
Rishikesh
ISOL Nature Resort
Rishikesh
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét
Giá hiện tại là 1.251.470 ₫
1.251.470 ₫
Tổng 1.314.044 ₫
bao gồm thuế & phí
02/07 - 03/07

Bloom Boutique - Rishikesh Hills
Narendra Nagar
Bloom Boutique - Rishikesh Hills
Narendra Nagar
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Trang thiết bị giặt ủi
- Quầy tiếp tân 24/7
8.0 trên 10, Rất tốt, 1 nhận xét
8,0
Rất tốt
1 nhận xét
Giá hiện tại là 1.379.398 ₫
1.379.398 ₫
Tổng 1.448.368 ₫
bao gồm thuế & phí
08/07 - 09/07

Aspen Adventures Camp by Aspen
Rishikesh
Aspen Adventures Camp by Aspen
Rishikesh
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
6.0 trên 10, 1 nhận xét
6,0
1 nhận xét

WelcomHeritage Arka Resort & Spa Rishikesh
Rishikesh
WelcomHeritage Arka Resort & Spa Rishikesh
Rishikesh
- Hồ bơi
- Spa
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
Giá hiện tại là 2.127.263 ₫
2.127.263 ₫
Tổng 2.510.170 ₫
bao gồm thuế & phí
01/07 - 02/07

Nature Trails Chilla Rishikesh
Rishikesh
Nature Trails Chilla Rishikesh
Rishikesh
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng

AUREVELLE KASTURA RESORT KANATAL
Kanatal
AUREVELLE KASTURA RESORT KANATAL
Kanatal
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
Giá hiện tại là 869.633 ₫
869.633 ₫
Tổng 913.115 ₫
bao gồm thuế & phí
01/07 - 02/07

The Green Icon Resort
Rishikesh
The Green Icon Resort
Rishikesh
- Hồ bơi
- Spa
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
Giá hiện tại là 1.251.471 ₫
1.251.471 ₫
Tổng 1.314.045 ₫
bao gồm thuế & phí
01/07 - 02/07

Ekaiva Resort, New Tehri : A Boutique Lake View Hotel
Tehri
Ekaiva Resort, New Tehri : A Boutique Lake View Hotel
Tehri
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Trang thiết bị giặt ủi
Thông tin về khu vực này

Chilla Canal Road, Village near Vindhyavasini Temple, Bukandi, Haridwar, Rishikesh, Uttarakhand, 246121
Lân cận
- Vườn Quốc gia Rajaji - 4 phút đi bộ - 0.3 km
Đi lại
- Cách Sân bay Dehradun (DED-Sân bay Jolly Grant) khoảng 24,3 km
Nhà hàng
- Hotel Ganga Kinare
- Changezi Family Restaurant
- Singh's Family Restaurant And Cafe
- Ingusika Un Andra Rezidence
- The Foodloft
Thông tin về nơi lưu trú này
The Nature Resort
- The Nature Resort là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Yamkeshwar.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 18 khu phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 12:00, kết thúc nhận phòng: 16:00
- Giờ trả phòng là 11:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Vật nuôi
- Không đ ược mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
Bãi đậu xe
- Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Dịch vụ
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
Phí & Chính sách
Chính sách
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng tiền mặt.
Câu hỏi thường gặp
The Nature Resort có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
The Nature Resort có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Rất tiếc, The Nature Resort không có chỗ đậu xe trong khuôn viên.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại The Nature Resort
Bắt đầu nhận phòng: 12:00; kết thúc nhận phòng: 16:00. Giờ trả phòng là 11:00.