Toàn bộ ngôi nhà
Cozy Studio in Hornchurch With Extra Bed
Nơi lưu trú 3.0 sao
Nhà nghỉ với bếp tại Hornchurch
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Cozy Studio in Hornchurch With Extra Bed





Khi lưu trú tại nhà nghỉ này, bạn mất khoảng 15 ph út đi xe là đến được Trung tâm mua sắm Lakeside. Các tiện nghi, dịch vụ miễn phí gồm Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ. Nơi lưu trú có vườn, bếp và tủ lạnh.
Toàn bộ ngôi nhà
1 phòng tắm2 khách
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Bếp
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Tủ lạnh
Các tiện nghi chính (2)
Các tiện nghi chính (2)
- 2 nhà nghỉ
- Vườn
Như đang ở nhà (4)
Như đang ở nhà (4)
- Bếp
- Phòng tắm riêng
- Vườn
- Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
Giá hiện tại là 1.961.760 ₫
1.961.760 ₫
Tổng 3.190.882 ₫
bao gồm thuế & phí
25/07 - 26/07
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Sterling House B&B Heathrow
Heston Central
Sterling House B&B Heathrow
Heston Central
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Trang thiết bị giặt ủi
- Quầy tiếp tân 24/7
7.6 trên 10, Tốt, 52 nhận xét
7,6
Tốt
52 nhận xét
Giá hiện tại là 2.458.011 ₫
2.458.011 ₫
Tổng 2.949.613 ₫
bao gồm thuế & phí
02/07 - 03/07

Woodlands Lodge Ilford
Clementswood
Woodlands Lodge Ilford
Clementswood
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
- Không hút thuốc
5.2 trên 10, 493 nhận xét
5,2
493 nhận xét
Giá hiện tại là 1.281.841 ₫
1.281.841 ₫
Tổng 1.538.209 ₫
bao gồm thuế & phí
29/07 - 30/07

Savera Hotel South Ruislip
Nam Ruislip
Savera Hotel South Ruislip
Nam Ruislip
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
8.0 trên 10, Rất tốt, 1.003 nhận xét
8,0
Rất tốt
1.003 nhận xét
Giá hiện tại là 1.804.285 ₫
1.804.285 ₫
Tổng 2.165.142 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Apple House Guesthouse Heathrow Airport
Heathrow
Apple House Guesthouse Heathrow Airport
Heathrow
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
7.2 trên 10, Tốt, 408 nhận xét
7,2
Tốt
408 nhận xét
Giá hiện tại là 1.394.616 ₫
1.394.616 ₫
Tổng 1.673.539 ₫
bao gồm thuế & phí
13/07 - 14/07

Premier Inn London Gatwick Airport A23
Gatwick
Premier Inn London Gatwick Airport A23
Gatwick
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
- Không hút thuốc
7.8 trên 10, Tốt, 172 nhận xét
7,8
Tốt
172 nhận xét
Giá hiện tại là 2.062.870 ₫
2.062.870 ₫
Tổng 2.475.444 ₫
bao gồm thuế & phí
26/07 - 27/07

Best Western White House Hotel
Watford
Best Western White House Hotel
Watford
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Có phòng thông nhau
7.6 trên 10, Tốt, 1.000 nhận xét
7,6
Tốt
1.000 nhận xét
Giá hiện tại là 1.133.601 ₫
1.133.601 ₫
Tổng 1.360.321 ₫
bao gồm thuế & phí
12/07 - 13/07

Kingsland Hotel
Kingsbury
Kingsland Hotel
Kingsbury
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
- Không hút thuốc
6.6 trên 10, 706 nhận xét
6,6
706 nhận xét
Giá hiện tại là 1.744.001 ₫
1.744.001 ₫
Tổng 2.092.801 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Best Western London Ilford Hotel
Valentines
Best Western London Ilford Hotel
Valentines
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
- Không hút thuốc
7.2 trên 10, Tốt, 1.001 nhận xét
7,2
Tốt
1.001 nhận xét
Giá hiện tại là 1.947.352 ₫
1.947.352 ₫
Tổng 2.336.962 ₫
bao gồm thuế & phí
12/07 - 13/07

Ilford Grand Hotel
Valentines
Ilford Grand Hotel
Valentines
- Wifi miễn phí
- Trang thiết bị giặt ủi
- Quầy tiếp tân 24/7
- Không hút thuốc
8.4 trên 10, Rất tốt, 332 nhận xét
8,4
Rất tốt
332 nhận xét
Giá hiện tại là 2.353.414 ₫
2.353.414 ₫
Tổng 2.824.097 ₫
bao gồm thuế & phí
02/07 - 03/07

Cranbrook Hotel
Valentines
Cranbrook Hotel
Valentines
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
- Không hút thuốc
6.4 trên 10, 1.000 nhận xét
6,4
1.000 nhận xét
Giá hiện tại là 1.307.453 ₫
1.307.453 ₫
Tổng 1.568.943 ₫
bao gồm thuế & phí
19/07 - 20/07
Thông tin về khu vực này
Hornchurch, England
Lân cận
- Khu vực dắt chó Whitelands - 6 phút đi xe - 2.1 km
- Trung tâm mua sắm Lakeside - 17 phút đi xe - 19.2 km
- Sông Thames - 18 phút đi xe - 19.8 km
- Thành phố Westfield Stratford - 47 phút đi xe - 44.6 km
- Sân vận động Tottenham Hotspur - 48 phút đi xe - 45.3 km
Đi lại
- Cách London (SEN-Sân bay Southend) 39 phút lái xe, khoảng 34,8 km
- Cách Sân bay London (STN-Sân bay Stansted) 41 phút lái xe, khoảng 50,3 km
- Cách Sân bay London (LCY-Sân bay Luân Đôn City) 42 phút lái xe, khoảng 35,1 km
- Cách Sân bay Heathrow (LHR) 89 phút lái xe, khoảng 96,4 km
- Cách London (LTN-Sân bay Luton) 69 phút lái xe, khoảng 80,5 km
- Cách Sân bay Gatwick (LGW) 67 phút lái xe, khoảng 77,8 km
- Cách Ga Harold Wood 17 phút đi bộ, khoảng 1,5 km
- Cách Ga Gidea Park 28 phút đi bộ, khoảng 2,4 km
- Cách Ga Emerson Park 5 phút lái xe, khoảng 3,1 km
Nhà hàng
- Great Wall Chinese Takeaway - 4 phút đi xe
- The Ardleigh - 15 phút đi bộ
- The New Inn - 3 phút đi xe
- Fillers Cafe - 4 phút đi xe
- Subway - 4 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
Cozy Studio in Hornchurch With Extra Bed
- Khi lưu trú tại nhà nghỉ này, bạn mất khoảng 15 phút đi xe là đến được Trung tâm mua sắm Lakeside. Các tiện nghi, dịch vụ miễn phí gồm Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ. Nơi lưu trú có vườn, bếp và tủ lạnh.
Tổng quan
Quy mô nơi lưu trú
- Nhà nghỉ riêng
Nhận phòng/Trả phòng
- Kết thúc nhận phòng: 14:00
- Giờ trả phòng là 11:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
- Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
- Wifi miễn phí tại phòng
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Internet
- Wifi miễn phí
Chỗ đậu xe và đưa đón
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
Nhà bếp
- Tủ lạnh
- Bếp nấu
- Lò vi sóng
- Ấm điện
- Lò nướng bánh mì
Phòng ngủ
- Studio
- Bộ trải giường
Phòng tắm
- 1 phòng tắm
- Chỉ có buồng tắm vòi sen
- Có khăn tắm
Khu vực ngoài trời
- Sân riêng
- Vườn
Tiện nghi
- Hệ thống sưởi ấm
Thú nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Trang thiết bị an toàn
- Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
- Không có thông tin về máy báo khói (chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không)
Tổng quan
- 2 phòng
- Lối vào từ hành lang ngoài
Phí & Chính sách
Chính sách
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Câu hỏi thường gặp
Nhà nghỉ này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Nhà nghỉ này có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại nhà nghỉ này
Kết thúc nhận phòng: 14:00. Giờ trả phòng là 11:00.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Cozy Studio in Hornchurch With Extra Bed và khu vực lân cận?
Cozy Studio in Hornchurch With Extra Bed có vườn.
Cozy Studio in Hornchurch With Extra Bed có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?
Có, nhà bếp còn được trang bị lò nướng bánh mì, tủ lạnh và lò vi sóng.
Cozy Studio in Hornchurch With Extra Bed có không gian ngoài trời riêng hay không?
Có, nơi lưu trú này có sân riêng.