Nhà và căn hộ
Sleek Apartment in Cosy Coventry
Hạng nơi lưu trú: 3
Căn hộ với bếp tại Coventry
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Sleek Apartment in Cosy Coventry





Căn hộ này cách Coventry Building Society Arena khoảng 10 phút đi xe. Các tiện nghi, dịch vụ miễn phí gồm Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ. Nơi lưu trú có vườn, bếp và máy giặt/máy sấy.
Toàn bộ căn hộ
1 phòng ngủ1 phòng tắm3 khách
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Tủ lạnh
Các tiện nghi chính (2)
Các tiện nghi chính (2)
- 3 căn hộ
- Vườn
Như đang ở nhà (6)
Như đang ở nhà (6)
- Bếp
- Phòng tắm riêng
- Vườn
- Máy giặt/máy sấy
- Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
- Máy sấy tóc
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Village Hotel Coventry
Coventry
Village Hotel Coventry
Coventry
- Hồ bơi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
7.8 trên 10, Tốt, 1.001 nhận xét
7,8
Tốt
1.001 nhận xét
Giá hiện tại là 1.993.314 ₫
1.993.314 ₫
Tổng 2.391.977 ₫
bao gồm thuế & phí
18/09 - 19/09

Windmill Village Hotel, Golf Club & Spa, BW Signature Collection
Coventry
Windmill Village Hotel, Golf Club & Spa, BW Signature Collection
Coventry
- Hồ bơi
- Spa
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
8.0 trên 10, Rất tốt, 933 nhận xét
8,0
Rất tốt
933 nhận xét
Giá hiện tại là 2.324.320 ₫
2.324.320 ₫
Tổng 2.789.255 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09

Doubletree by Hilton Coventry
Coventry
Doubletree by Hilton Coventry
Coventry
- Hồ bơi
- Spa
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
8.2 trên 10, Rất tốt, 1.000 nhận xét
8,2
Rất tốt
1.000 nhận xét
Giá hiện tại là 2.147.455 ₫
2.147.455 ₫
Tổng 2.577.087 ₫
bao gồm thuế & phí
30/08 - 31/08

Ramada Hotel & Suites by Wyndham Coventry
Coventry
Ramada Hotel & Suites by Wyndham Coventry
Coventry
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
8.6 trên 10, Xuất sắc, 1.000 nhận xét
8,6
Xuất sắc
1.000 nhận xét
Giá hiện tại là 2.091.677 ₫
2.091.677 ₫
Tổng 2.510.012 ₫
bao gồm thuế & phí
06/09 - 07/09

Hylands Hotel
Coventry
Hylands Hotel
Coventry
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
5.4 trên 10, 46 nhận xét
5,4
46 nhận xét
Giá hiện tại là 1.512.422 ₫
1.512.422 ₫
Tổng 1.814.906 ₫
bao gồm thuế & phí
27/09 - 28/09

Quality Hotel Coventry
Coventry
Quality Hotel Coventry
Coventry
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
7.8 trên 10, Tốt, 903 nhận xét
7,8
Tốt
903 nhận xét
Giá hiện tại là 1.292.072 ₫
1.292.072 ₫
Tổng 1.550.486 ₫
bao gồm thuế & phí
28/09 - 29/09

ibis Coventry South
Coventry
ibis Coventry South
Coventry
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
6.4 trên 10, 454 nhận xét
6,4
454 nhận xét
Giá hiện tại là 1.835.733 ₫
1.835.733 ₫
Tổng 2.202.879 ₫
bao gồm thuế & phí
11/09 - 12/09

Britannia Coventry Hill Hotel
Coventry
Britannia Coventry Hill Hotel
Coventry
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
5.4 trên 10, 1.000 nhận xét
5,4
1.000 nhận xét
Giá hiện tại là 1.625.267 ₫
1.625.267 ₫
Tổng 1.950.462 ₫
bao gồm thuế & phí
11/09 - 12/09
Thông tin về khu vực này
Coventry, England
Lân cận
- Đại học Coventry - 6 phút đi bộ - 0.5 km
- Nhà thờ Coventry - 16 phút đi bộ - 1.4 km
- Nhà hát Belgrade - 18 phút đi bộ - 1.5 km
- Viện bảo tàng vận tải Coventry - 18 phút đi bộ - 1.5 km
- Planet Ice Coventry - 6 phút đi xe - 2.7 km
Đi lại
- Cách Sân bay Birmingham (BHX) 25 phút lái xe, khoảng 19,5 km
- Cách Sân bay East Midlands (EMA) 53 phút lái xe, khoảng 60,6 km
- Cách Ga Coventry 26 phút đi bộ, khoảng 2,2 km
- Cách Ga Coventry Canley 8 phút lái xe, khoảng 6,8 km
- Cách Ga Bedworth 9 phút lái xe, khoảng 9,2 km
Nhà hàng
- 2-Tone Cafe - 6 phút đi bộ
- Twisted Barrel Ale - 4 phút đi bộ
- Domino's Pizza - 6 phút đi bộ
- Rūh Patisserie - 5 phút đi bộ
- The Box Bar - 4 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
Sleek Apartment in Cosy Coventry
- Căn hộ này cách Coventry Building Society Arena khoảng 10 phút đi xe. Các tiện nghi, dịch vụ miễn phí gồm Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ. Nơi lưu trú có vườn, bếp và máy giặt/máy sấy.
Tổng quan
Quy mô nơi lưu trú
- 3 căn hộ
Nhận phòng/Trả phòng
- Kết thúc nhận phòng: 16:00
- Giờ trả phòng là 10:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
- Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
- Wifi miễn phí tại phòng
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Internet
- Wifi miễn phí
Chỗ đậu xe và đưa đón
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
Nhà bếp
- Tủ lạnh
- Bếp nấu
- Lò vi sóng
- Lò nướng
- Máy rửa bát
- Ấm điện
- Lò nướng bánh mì
Phòng ngủ
- 1 phòng ngủ
Phòng tắm
- 1 phòng tắm
- Chỉ có buồng tắm vòi sen
- Máy sấy tóc
Khu vực ngoài trời
- Vườn
Giặt ủi
- Máy giặt/máy sấy
Tiện nghi
- Hệ thống sưởi ấm
Thú nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Dịch vụ và tiện nghi
- Bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo
Trang thiết bị an toàn
- Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
- Không có thông tin về máy báo khói (chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không)
Tổng quan
- 3 phòng
- Lối vào từ hành lang ngoài
Phí & Chính sách
Chính sách
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Câu hỏi thường gặp
Căn hộ này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Căn hộ này có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại căn hộ này
Kết thúc nhận phòng: 16:00. Giờ trả phòng là 10:00.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Sleek Apartment in Cosy Coventry và khu vực lân cận?
Sleek Apartment in Cosy Coventry có vườn.
Sleek Apartment in Cosy Coventry có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?
Có, nhà bếp còn được trang bị lò nướng bánh mì, tủ lạnh và lò vi sóng.
Khu vực quanh Sleek Apartment in Cosy Coventry như thế nào?
Sleek Apartment in Cosy Coventry chỉ cách Đại học Coventry chừng 5 phút đi bộ và Nhà thờ Coventry 17 phút đi bộ.