Toàn bộ căn hộ

City Apartments

Nơi lưu trú 2.0 sao
Căn hộ tại Rijeka với bồn tắm nóng riêng trong nhà

Chọn ngày để xem giá

City Apartments là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Rijeka. Ngoài những tiện nghi như bồn tắm spa riêng trong nhà và TV thông minh trong căn hộ, tại đây còn có phòng tắm hơi.

Nhận xét

10 trên 10,
Ngoại hạng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Không hút thuốc

Các tiện nghi chính (3)

  • 2 căn hộ không khói thuốc
  • Phòng tắm hơi
  • Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 4 trên 4 phòng

Căn hộ dành cho gia đình, 1 phòng ngủ, máy điều hòa (City Apartman Adialuxe S5)

  • 35 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường đôi và 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí

Căn hộ Tiêu chuẩn, 1 phòng ngủ, máy điều hòa (Rijeka City Studio Adialuxe S2)

  • 18 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí

Căn hộ dành cho gia đình, 1 phòng ngủ, máy điều hòa (Luxury City Apartment Adialuxe S4)

  • 27 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường đôi và 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí

Căn hộ dành cho gia đình, 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm (Luxury City Penthouse Adialuxe S7)

  • 89 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường đôi và 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
Rijeka, Primorje-Gorski Kotar

Lân cận

  • Korzo - 1 phút đi bộ - 0.1 km
  • ThápThành phố - 2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Nhà hát Quốc gia Ivan Zajc Croatia - 2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Bảo tàng Lịch sử và Hàng hải Bờ biển Croatia - 5 phút đi bộ - 0.4 km
  • Lối đi dạo Molo Longo - 5 phút đi bộ - 0.5 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Rijeka (RJK) 31 phút lái xe, khoảng 24,9 km
  • Cách Sân bay Pula (PUY) 85 phút lái xe, khoảng 106,2 km
  • Cách Sân bay Zagreb (ZAG) 115 phút lái xe, khoảng 169,8 km
  • Cách Ga Rijeka 14 phút đi bộ, khoảng 1,2 km
  • Cách Ga Škrljevo 17 phút lái xe, khoảng 10,7 km
  • Cách Ga Opatija-Matulji 18 phút lái xe, khoảng 13,4 km

Nhà hàng

  • ‪Maslina na Zelenom trgu - ‬2 phút đi bộ
  • ‪Ristorante Spagho - ‬1 phút đi bộ
  • ‪Club Boa (ex 2 Lava) - ‬2 phút đi bộ
  • ‪Capote Y Ole - ‬3 phút đi bộ
  • ‪Phanas Pub - ‬2 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

City Apartments

  • City Apartments là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Rijeka. Ngoài những tiện nghi như bồn tắm spa riêng trong nhà và TV thông minh trong căn hộ, tại đây còn có phòng tắm hơi.

Tổng quan

DONE

Quy mô nơi lưu trú

    • 2 căn hộ
DONE

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 16:00, kết thúc nhận phòng: nửa đêm
    • Nhận phòng không tiếp xúc
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
    • Giờ trả phòng là 10:00
    • Trả phòng không tiếp xúc
DONE

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
    • Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng 7 ngày trước khi đến; lối vào riêng
    • Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 24 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
DONE

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18
PETS

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng
LOCAL_PARKING

Bãi đậu xe

    • Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên
VPN_KEY

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Hồ bơi/Spa

  • Bồn tắm spa riêng trong nhà
  • Bồn tắm spa riêng
  • Phòng tắm hơi

Internet

  • Có Wifi, tốc độ 50+ Mbps

Chỗ đậu xe và đưa đón

  • Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên
  • Không cần xe hơi

Thức ăn và đồ uống

  • Lò nướng

Giải trí

  • Smart TV 21-inch

Thú nuôi

  • Không được mang theo thú cưng

Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác

  • Không có thang máy
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Dịch vụ và tiện nghi

  • Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
  • Không có thông tin về máy báo khói (chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không)

Tổng quan

  • 2 phòng
  • Diện tích nơi lưu trú: 35 mét vuông

Phí & Chính sách

Phí bắt buộc

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau khi nhận hoặc trả phòng. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:
  • Sẽ thu thuế do thành phố quy định tại nơi lưu trú. Thuế được điều chỉnh theo mùa và có thể không áp dụng cả năm. Có thể miễn hoặc giảm thuế cho một số khách. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.
  • Thuế do thành phố quy định: Từ 1 Tháng Mười - 31 Tháng Ba, 1.50 EUR mỗi người, mỗi đêm với người lớn; 0.75 EUR mỗi đêm với khách từ 12-17 tuổi. Thuế này không áp dụng cho trẻ dưới 12 tuổi.
  • Thuế do thành phố quy định: Từ 1 Tháng Tư - 30 Tháng Chín, 2.00 EUR mỗi người, mỗi đêm với người lớn; 1.00 EUR mỗi đêm với khách từ 12-17 tuổi. Thuế này không áp dụng cho trẻ dưới 12 tuổi.

Trẻ em & giường bổ sung

  • Khách có thể yêu cầu nôi/giường cho trẻ sơ sinh với khoản phí 3.0 EUR mỗi ngày

Chính sách

Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Nơi lưu trú này chào đón khách thuộc mọi xu hướng tính dục và nhận dạng giới (thân thiện với cộng đồng LGBTQ+).
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng hoặc thẻ ghi nợ. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express
Số đăng ký nơi lưu trú CHE114609308

Câu hỏi thường gặp

City Apartments có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.

City Apartments có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Rất tiếc, City Apartments không có chỗ đậu xe trong khuôn viên.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại City Apartments

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Giờ trả phòng là 10:00. Khách có thể nhận phòng và trả phòng không tiếp xúc.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại City Apartments và khu vực lân cận?

City Apartments có phòng tắm hơi.

City Apartments có bồn tắm nóng riêng không?

Có, mỗi căn hộ có Bồn tắm spa riêng trong nhà.

Khu vực quanh City Apartments như thế nào?

City Apartments chỉ cách Korzo chừng 1 phút đi bộ và Lối đi dạo Molo Longo 4 phút đi bộ.

Nhận xét

10

Ngoại hạng