Khách sạn căn hộ

Deluxe Balcony Strip View Suite

Nơi lưu trú 4.5 sao
Căn hộ sang trọng với bếp, gần Sòng bạc MGM Grand

Chọn ngày để xem giá

Bất kỳ ai chọn lưu trú tại căn hộ khách sạn này đều chỉ mất khoảng 15 phút đi bộ là đến được Sòng bạc MGM Grand và Tháp Eiffel ở Las Vegas. Sau khi ngâm mình ở một trong 3 hồ bơi ngoài trời, bạn có thể nạp năng lượng tại quán cà phê hoặc thư giãn bên ly đồ uống ở quán bar/khu lounge. Nơi lưu trú có trung tâm thể thao phục vụ 24 giờ, hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa và tiệm/cửa hàng đồ ăn nhanh. Dịch vụ giao thông công cộng chỉ cách một quãng đi bộ ngắn: cách Ga MGM Grand Monorail 11 phút và Ga Ballys and Paris Las Vegas Monorail 12 phút.

Nhận xét

6,0 trên 10,
Tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bếp
  • Đậu xe miễn phí
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Nhà hàng

Các tiện nghi chính (12)

  • Dịch vụ dọn phòng 1 lần mỗi lần lưu trú
  • Nhà hàng và quầy bar/khu lounge
  • Khu spa với đầy đủ các liệu pháp
  • 3 hồ bơi ngoài trời
  • Phục vụ bữa sáng
  • Trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ
  • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa
  • Quán cà phê
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng phục vụ 24 giờ
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Máy điều hòa nhiệt độ

Như đang ở nhà (6)

  • Sofa giường
  • Bếp
  • Phòng tắm riêng
  • Khu tiếp khách tách biệt
  • Dụng cụ pha trà/cà phê
  • Màn/rèm cản sáng
Giá hiện tại là 3.156.120 ₫
Tổng 10.794.866 ₫
bao gồm thuế & phí
21/07 - 22/07

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 2 trên 2 phòng

Phòng Suite Junior, quang cảnh thành phố

  • Quang cảnh thành phố
  • 54 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ queen và 1 sofa giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng Suite dành cho gia đình, ban công, quang cảnh thành phố

  • Quang cảnh thành phố
  • 84 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 5 khách
  • 1 giường cỡ king và 1 sofa giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
125 E Harmon Ave, Las Vegas, NV, 89109

Lân cận

  • Sòng bạc MGM Grand - 10 phút đi bộ - 0.9 km
  • Sân vận động MGM Grand Garden Arena - 12 phút đi bộ - 1.0 km
  • Đài phun nước Bellagio - 13 phút đi bộ - 1.2 km
  • Sòng bạc Cosmopolitan - 13 phút đi bộ - 1.2 km
  • Casino Bellagio - 17 phút đi bộ - 1.4 km

Đi lại

  • Cách Las Vegas, NV (LAS-Sân bay quốc tế Harry Reid) 5 phút lái xe, khoảng 4,2 km
  • Cách Sân bay Henderson, NV (HSH-Sân bay Henderson Executive) 24 phút lái xe, khoảng 19,7 km
  • Cách Thành phố Boulder, NV (BLD-Sân bay Thành phố Boulder) 37 phút lái xe, khoảng 44,8 km
  • Cách Ga Las Vegas International Airport 6 phút lái xe, khoảng 4,1 km
  • Cách Ga MGM Grand Monorail 11 phút đi bộ, khoảng 0,9 km
  • Cách Ga Ballys and Paris Las Vegas Monorail 12 phút đi bộ, khoảng 1 km
  • Cách Ga Flamingo - Caesars Palace Monorail 16 phút đi bộ, khoảng 1,4 km

Nhà hàng

  • ‪Topgolf - ‬5 phút đi bộ
  • ‪Elara Lobby Lounge - ‬7 phút đi bộ
  • ‪Lobster ME - ‬8 phút đi bộ
  • ‪Blondies Sports Bar & Grill - ‬11 phút đi bộ
  • ‪La Salsa - ‬10 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Deluxe Balcony Strip View Suite

  • Bất kỳ ai chọn lưu trú tại căn hộ khách sạn này đều chỉ mất khoảng 15 phút đi bộ là đến được Sòng bạc MGM Grand và Tháp Eiffel ở Las Vegas. Sau khi ngâm mình ở một trong 3 hồ bơi ngoài trời, bạn có thể nạp năng lượng tại quán cà phê hoặc thư giãn bên ly đồ uống ở quán bar/khu lounge. Nơi lưu trú có trung tâm thể thao phục vụ 24 giờ, hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa và tiệm/cửa hàng đồ ăn nhanh. Dịch vụ giao thông công cộng chỉ cách một quãng đi bộ ngắn: cách Ga MGM Grand Monorail 11 phút và Ga Ballys and Paris Las Vegas Monorail 12 phút.

Tổng quan

DONE

Quy mô nơi lưu trú

    • 1 căn hộ
DONE

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 16:00, kết thúc nhận phòng: 17:30
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 21
    • Giờ trả phòng là 11:00
DONE

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng; nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này
    • Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
DONE

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 21
DONE

Trẻ em

    • Không có nôi (giường cũi cho trẻ sơ sinh)
PETS

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng
WIFI

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị))
LOCAL_PARKING

Bãi đậu xe

    • Có bãi đậu xe có người phục vụ miễn phí trong khuôn viên
    • Có trạm sạc xe điện trong khuôn viên
VPN_KEY

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Hồ bơi/Spa

  • 3 hồ bơi ngoài trời
  • Khu spa với đầy đủ các liệu pháp
  • Mở cửa mỗi ngày

Internet

  • Wifi miễn phí, tốc độ 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị)

Chỗ đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe có người phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Có trạm sạc xe điện trong khuôn viên

Nhà bếp

  • Tủ lạnh
  • Bếp nấu
  • Lò vi sóng
  • Lò nướng
  • Máy rửa bát
  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa

Khu ẩm thực

  • Phục vụ bữa sáng nấu theo yêu cầu hàng ngày từ 6:00 đến 10:30 với phụ phí: 15-30 USD cho người lớn và 12-25 USD cho trẻ em
  • Nhà hàng và tiệm cà phê/quán cà phê
  • Quầy bar
  • Tiệm/cửa hàng đồ ăn nhanh

Phòng ngủ

  • Bộ trải giường
  • Sofa giường cỡ queen

Phòng tắm

  • 2 phòng tắm
  • Dầu gội
  • Có khăn tắm
  • Xà phòng
  • Máy sấy tóc
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Giấy vệ sinh

Phòng sinh hoạt chung

  • Khu tiếp khách tách biệt

Giải trí

  • TV màn hình phẳng 42-inch có truyền hình vệ tinh

Khu vực ngoài trời

  • Ban công

Không gian làm việc

  • Trung tâm dịch vụ văn phòng phục vụ 24 giờ
  • Bàn

Tiện nghi

  • Máy điều hòa nhiệt độ
  • Hệ thống sưởi ấm

Thú nuôi

  • Không được mang theo thú cưng

Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác

  • Thang máy
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Dịch vụ và tiện nghi

  • Dịch vụ dọn phòng có giới hạn thời gian
  • Két bảo mật
  • Bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo
  • Trông giữ hành lý
  • Màn/rèm cản sáng
  • Máy bán hàng tự động
  • Dịch vụ ATM/ngân hàng
  • Quầy tiếp tân 24 giờ

Đáng chú ý về địa điểm, khu vực

  • Gần sân bay

Hoạt động, giải trí

  • Trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ
  • Gần phòng tập thể dục miễn phí
  • Trung tâm thương mại trong khuôn viên
  • Gần khu sòng bạc

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
  • Không có thông tin về máy báo khói (chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không)

Dịch vụ, tiện nghi đặc biệt

Spa

Khách có thể tận hưởng những gói trị liệu tại khu spa với đầy đủ các liệu pháp của Khách sạn căn hộ. Spa mở cửa mỗi ngày.

Phí & Chính sách

Phí tùy chọn

  • Phụ phí bữa sáng nấu theo yêu cầu ước tính từ 15 đến 30 USD cho người lớn và từ 12 đến 25 USD cho trẻ em

Hồ bơi, spa & gym (nếu có)

  • Hồ bơi mở cửa từ 10:00 đến 18:00.
  • Hồ bơi hoạt động theo mùa mở cửa từ 15 Tháng Năm đến 30 Tháng Chín.

Chính sách

Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express

Câu hỏi thường gặp

Căn hộ khách sạn này có hồ bơi không?

Có 3 hồ bơi ngoài trời. Khách có thể sử dụng hồ bơi từ 10:00 đến 18:00.

Căn hộ khách sạn này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.

Căn hộ khách sạn này có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có, có bãi đậu xe có người phục vụ miễn phí. Có trạm sạc xe điện.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại căn hộ khách sạn này

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 17:30. Giờ trả phòng là 11:00.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Deluxe Balcony Strip View Suite và khu vực lân cận?

Deluxe Balcony Strip View Suite có 3 hồ bơi ngoài trời và khu spa với đầy đủ các liệu pháp, cùng trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ.

Có nhà hàng nào tại khuôn viên hoặc gần căn hộ khách sạn này không?

Có nhà hàng trong khuôn viên.

Deluxe Balcony Strip View Suite có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?

Có, nhà bếp còn được trang bị dụng cụ pha cà phê/trà, dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa và tủ lạnh.

Deluxe Balcony Strip View Suite có không gian ngoài trời riêng hay không?

Có, mỗi căn hộ có ban công.

Khu vực quanh Deluxe Balcony Strip View Suite như thế nào?

Deluxe Balcony Strip View Suite chỉ cách Las Vegas, NV (LAS-Sân bay quốc tế Harry Reid) khoảng 5 phút đi xe và Sòng bạc MGM Grand 13 phút đi bộ.

Nhận xét

Nhận xét về Deluxe Balcony Strip View Suite

6,0

Tốt

6,0

Sạch sẽ

Nhận xét

Đã xác thực

2/10 - Kém

Did not get the room I paid for. I paid for a balcony with two bathrooms hotel failed to give me a refund for what I actually received.
Maria, nghỉ 2 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

When we first arrived we were reserved for tower 3. I called ahead of time to let them know we would be a late check in. When we got to tower 3 for check-in at 1030pm, there was a sign saying tower 3 check-in is closed go to tower 2. This would have been more helpful if we knew this ahead of time, when I called earlier about the late checm-in. I know this could be a issue for someone who has a hard time walking. Check-in was easy and the attendant was polite. They moved our room to tower 2. The room was beautiful with two bathrooms, a pull out couch, a king size bed and a kitchenette. A gorgeous suite on the 6th floor. Plenty of towels. No dish soap so definitely bring that. No sugar or cream for coffee. The coffee pot was dirty so we didn't use it also cause no sugar or cream. All in all, solid stay and we will be back to MGM, knowing what we know now, it will be even better next time.
Lisa, nghỉ 2 đêm