Toàn bộ chalet
3754 Red Canon
Nơi lưu trú 2.0 sao
Chalet khá gần Garden of the Gods
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về 3754 Red Canon





Bất kỳ vị khách nào nghỉ tại chalet này cũng sẽ dễ dàng ghé đến Garden of the Gods và Trung tâm Pikes Peak sau 10 phút đi xe. Ngoài ra, Cao đẳng Colorado và Đường sắt Manitou và Pike's Peak chỉ cách nơi lưu trú một quãng đi xe ngắn.
Toàn bộ chalet
3 phòng ngủ3 phòng tắm6 khách
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Bếp
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Không hút thuốc
Các tiện nghi chính (1)
Các tiện nghi chính (1)
- Máy điều hòa nhiệt độ
Như đang ở nhà (5)
Như đang ở nhà (5)
- 3 phòng ngủ
- Bếp
- Phòng tắm riêng
- TV
- Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
Giá hiện tại là 15.170.484 ₫
15.170.484 ₫
Tổng 24.144.305 ₫
bao gồm thuế & phí
08/07 - 09/07
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Buffalo Lodge Bicycle Resort
West Colorado Springs
Buffalo Lodge Bicycle Resort
West Colorado Springs
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
9.2 trên 10, Tuyệt vời, 1.004 nhận xét
9,2
Tuyệt vời
1.004 nhận xét
Giá hiện tại là 3.148.872 ₫
3.148.872 ₫
Tổng 3.572.424 ₫
bao gồm thuế & phí
07/07 - 08/07

Best Western Executive Inn & Suites
Trung tâm Colorado Springs
Best Western Executive Inn & Suites
Trung tâm Colorado Springs
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
8.0 trên 10, Rất tốt, 1.011 nhận xét
8,0
Rất tốt
1.011 nhận xét
Giá hiện tại là 2.397.830 ₫
2.397.830 ₫
Tổng 2.642.083 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Tava Motel Manitou Springs
Manitou Springs
Tava Motel Manitou Springs
Manitou Springs
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.6 trên 10, Xuất sắc, 1.005 nhận xét
8,6
Xuất sắc
1.005 nhận xét
Giá hiện tại là 3.180.280 ₫
3.180.280 ₫
Tổng 3.531.065 ₫
bao gồm thuế & phí
26/07 - 27/07

The Academy Hotel Colorado Springs
Briargate
The Academy Hotel Colorado Springs
Briargate
- Hồ bơi
- Đưa đón sân bay
- Cho phép mang vật nu ôi
- Đậu xe miễn phí
8.8 trên 10, Xuất sắc, 4.306 nhận xét
8,8
Xuất sắc
4.306 nhận xét
Giá hiện tại là 2.713.334 ₫
2.713.334 ₫
Tổng 2.990.096 ₫
bao gồm thuế & phí
01/07 - 02/07

Best Western Plus Fillmore Inn & Suites
West Colorado Springs
Best Western Plus Fillmore Inn & Suites
West Colorado Springs
- Hồ bơi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
9.2 trên 10, Tuyệt vời, 1.371 nhận xét
9,2
Tuyệt vời
1.371 nhận xét
Giá hiện tại là 3.680.617 ₫
3.680.617 ₫
Tổng 4.056.067 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

La Quinta Inn by Wyndham Colorado Springs Garden of the Gods
Trung tâm Colorado Springs
La Quinta Inn by Wyndham Colorado Springs Garden of the Gods
Trung tâm Colorado Springs
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
5.6 trên 10, 1.015 nhận xét
5,6
1.015 nhận xét
Giá hiện tại là 1.724.755 ₫
1.724.755 ₫
Tổng 1.900.681 ₫
bao gồm thuế & phí
29/07 - 30/07

Hyatt Place Colorado Springs Downtown
Trung tâm Colorado Springs
Hyatt Place Colorado Springs Downtown
Trung tâm Colorado Springs
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
9.2 trên 10, Tuyệt vời, 1.336 nhận xét
9,2
Tuyệt vời
1.336 nhận xét
Giá hiện tại là 3.762.385 ₫
3.762.385 ₫
Tổng 4.146.149 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Embassy Suites by Hilton Colorado Springs
Briargate
Embassy Suites by Hilton Colorado Springs
Briargate
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
8.2 trên 10, Rất tốt, 1.069 nhận xét
8,2
Rất tốt
1.069 nhận xét
Giá hiện tại là 4.074.734 ₫
4.074.734 ₫
Tổng 4.490.357 ₫
bao gồm thuế & phí
26/07 - 27/07

Best Western Plus Peak Vista Inn & Suites
Briargate
Best Western Plus Peak Vista Inn & Suites
Briargate
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 1.142 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
1.142 nhận xét
Giá hiện tại là 3.134.722 ₫
3.134.722 ₫
Tổng 3.454.464 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

Glen Eyrie Castle & Conference Center A Ministry of the Navigators
West Colorado Springs
Glen Eyrie Castle & Conference Center A Ministry of the Navigators
West Colorado Springs
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Trang thiết bị giặt ủi
- Không hút thuốc
9.6 trên 10, Ngoại hạng, 1.018 nhận xét
9,6
Ngoại hạng
1.018 nhận xét
Giá hiện tại là 3.194.478 ₫
3.194.478 ₫
Tổng 3.520.236 ₫
bao gồm thuế & phí
26/07 - 27/07
Thông tin về khu vực này

3754 Red Canon Place, Colorado Springs, CO, 80904
Lân cận
- Khu vực mở hẻm núi Đá Đỏ - 2 phút đi bộ - 0.2 km
- Garden of the Gods - 18 phút đi bộ - 1.6 km
- Trạm mậu dịch Garden of the Gods - 2 phút đi xe - 2.2 km
- Học viện Không Quân Mỹ - 15 phút đi xe - 17.5 km
- Đỉnh Pikes - 42 phút đi xe - 51.5 km
Đi lại
- Cách Sân bay Colorado Springs Municipal (COS) 22 phút lái xe, khoảng 24,9 km
- Cách Sân bay Quốc tế Denver (DEN) 86 phút lái xe, khoảng 139,8 km
- Cách Sân bay Broomfield, CO (BJC-Sân bay Rocky Mountain Metropolitan) 104 phút lái xe, khoảng 144,8 km
Nhà hàng
- Rudy's Country Store and Bar-B-Q - 2 phút đi xe
- McDonald's - 2 phút đi xe
- Circle K - 3 phút đi xe
- Story Coffee - 3 phút đi xe
- Sonic Drive-In - 12 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
3754 Red Canon
- Bất kỳ vị khách nào nghỉ tại chalet này cũng sẽ dễ dàng ghé đến Garden of the Gods và Trung tâm Pikes Peak sau 10 phút đi xe. Ngoài ra, Cao đẳng Colorado và Đường sắt Manitou và Pike's Peak chỉ cách nơi lưu trú một quãng đi xe ngắn.
Tổng quan
Quy mô nơi lưu trú
- 1 chalet
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 16:00, kết thúc nhận phòng: 20:00
- Giờ trả phòng là 10:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nơi làm thủ tục nhận phòng và nơi lưu trú không cùng địa điểm. Để nhận phòng, vui lòng đến [We will send you the instructions]
- Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng
- Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 72 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Internet
- Wifi miễn phí
Phòng ngủ
- 3 phòng ngủ
Phòng tắm
- 2.5 phòng tắm
- Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
Giải trí
- TV
Tiện nghi
- Máy điều hòa nhiệt độ
- Hệ thống sưởi ấm
Thú nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Trang thiết bị an toàn
- Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
- Không có thông tin về máy báo khói (chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không)
Phí & Chính sách
Đặt cọc có thể hoàn tiền
- Đặt cọc Bồi thường: 200.00 USD mỗi lần lưu trú
Chính sách
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard
Câu hỏi thường gặp
Chalet này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại chalet này
Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 20:00. Giờ trả phòng là 10:00.
3754 Red Canon có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?
Có bếp.
Khu vực quanh 3754 Red Canon như thế nào?
3754 Red Canon nằm cách Garden of the Gods chỉ khoảng 18 phút đi bộ.