Toàn bộ ngôi nhà
Lookout Payson
Nơi lưu trú 3.0 sao
Cottage tại Payson với lò sưởi và bếp
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Lookout Payson





Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Payson với kỳ lưu trú tại cottage này. Nơi lưu trú được trang bị những tiện nghi như bếp; ngoài ra còn có lò sưởi và sân.
Toàn bộ ngôi nhà
3 phòng ngủ2 phòng tắm6 khách
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Không hút thuốc
Các tiện nghi chính (2)
Các tiện nghi chính (2)
- Máy điều hòa nhiệt độ
- Vườn
Như đang ở nhà (6)
Như đang ở nhà (6)
- 3 phòng ngủ
- Bếp
- Phòng tắm riêng
- TV
- Vườn
- Hiên
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Kohl's Ranch Lodge
Payson
Kohl's Ranch Lodge
Payson
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 1.600 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
1.600 nhận xét
Giá hiện tại là 2.106.094 ₫
2.106.094 ₫
Tổng 2.805.641 ₫
bao gồm thuế & phí
26/07 - 27/07

Majestic Mountain Inn
Payson
Majestic Mountain Inn
Payson
- Hồ bơi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.6 trên 10, Xuất sắc, 1.889 nhận xét
8,6
Xuất sắc
1.889 nhận xét
Giá hiện tại là 3.029.824 ₫
3.029.824 ₫
Tổng 3.498.840 ₫
bao gồm thuế & phí
01/07 - 02/07

Days Inn By Wyndham Payson
Payson
Days Inn By Wyndham Payson
Payson
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Có phòng thông nhau
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 18 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
18 nhận xét
Giá hiện tại là 2.721.222 ₫
2.721.222 ₫
Tổng 3.142.683 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

Payson Inn & Suites
Payson
Payson Inn & Suites
Payson
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
8.2 trên 10, Rất tốt, 467 nhận xét
8,2
Rất tốt
467 nhận xét
Giá hiện tại là 2.023.169 ₫
2.023.169 ₫
Tổng 2.336.356 ₫
bao gồm thuế & phí
01/07 - 02/07

Quality Inn Payson
Payson
Quality Inn Payson
Payson
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.0 trên 10, Rất tốt, 1.000 nhận xét
8,0
Rất tốt
1.000 nhận xét
Giá hiện tại là 2.472.763 ₫
2.472.763 ₫
Tổng 2.855.312 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Comfort Inn Payson
Payson
Comfort Inn Payson
Payson
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.4 trên 10, Rất tốt, 874 nhận xét
8,4
Rất tốt
874 nhận xét
Giá hiện tại là 3.128.410 ₫
3.128.410 ₫
Tổng 3.612.688 ₫
bao gồm thuế & phí
26/07 - 27/07

Knights Inn Payson
Payson
Knights Inn Payson
Payson
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Không hút thuốc
6.2 trên 10, 448 nhận xét
6,2
448 nhận xét
Giá hiện tại là 2.629.200 ₫
2.629.200 ₫
Tổng 3.062.492 ₫
bao gồm thuế & phí
01/07 - 02/07

Rusty Buck Inn
Heber
Rusty Buck Inn
Heber
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
9.6 trên 10, Ngoại hạng, 128 nhận xét
9,6
Ngoại hạng
128 nhận xét
Giá hiện tại là 3.628.296 ₫
3.628.296 ₫
Tổng 3.859.666 ₫
bao gồm thuế & phí
31/07 - 01/08

Hike & Stargaze! Pet-friendly Tonto Forest Studio
Payson
Hike & Stargaze! Pet-friendly Tonto Forest Studio
Payson
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 2 nhận xét
10
Ngoại hạng
2 nhận xét

Rodeway Inn Silver Creek Inn
Snowflake
Rodeway Inn Silver Creek Inn
Snowflake
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.2 trên 10, Rất tốt, 592 nhận xét
8,2
Rất tốt
592 nhận xét
Giá hiện tại là 2.366.017 ₫
2.366.017 ₫
Tổng 2.682.590 ₫
bao gồm thuế & phí
29/07 - 30/07
Thông tin về khu vực này

100 North Lookout Point, Payson, AZ, 85541
Lân cận
- Rancho Tonto Catch-A-Trout - 14 phút đi bộ - 1.2 km
- Công viên Green Valley - 19 phút đi bộ - 1.6 km
- Bảo tàng Vùng Rim - 3 phút đi xe - 1.9 km
- Sòng bạc Mazatzal - 5 phút đi xe - 3.4 km
- Sân gôn Payson - 6 phút đi xe - 3.4 km
Đi lại
- Cách Sân bay Mesa, AZ (MSC-Sân bay Falcon Field Municipal) 92 phút lái xe, khoảng 123,7 km
- Cách Sân bay Mesa, AZ (AZA-Sân bay Phoenix - Mesa Gateway) 101 phút lái xe, khoảng 132,1 km
- Cách Sân bay Phoenix, AZ (DVT-Sân bay Phoenix Deer Valley) 114 phút lái xe, khoảng 145,9 km
- Cách Sân bay Quốc tế Sky Harbor (PHX) 93 phút lái xe, khoảng 136,6 km
Nhà hàng
- Circle K - 4 phút đi xe
- McDonald's - 3 phút đi xe
- Crosswinds Restaurant - 6 phút đi xe
- Dutch Bros Coffee - 3 phút đi xe
- Circle K - 4 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
Lookout Payson
- Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Payson với kỳ lưu trú tại cottage này. Nơi lưu trú được trang bị những tiện nghi như bếp; ngoài ra còn có lò sưởi và sân.
Tổng quan
Quy mô nơi lưu trú
- Cottage riêng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 16:00, kết thúc nhận phòng: 20:00
- Giờ trả phòng là 10:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nơi làm thủ tục nhận phòng và nơi lưu trú không cùng địa điểm. Để nhận phòng, vui lòng đến [We will send you the instructions]
- Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng
- Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 72 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Internet
- Wifi miễn phí
Chỗ đậu xe và đưa đón
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
Nhà bếp
- Bếp nấu
- Lò vi sóng
- Lò nướng
- Máy rửa bát
- Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa
- Lò nướng bánh mì
Phòng ngủ
- 3 phòng ngủ
- Bộ trải giường
Phòng tắm
- 2 phòng tắm
- Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
- Đồ dùng nhà tắm miễn phí
Phòng sinh hoạt chung
- Lò sưởi
Giải trí
- TV có truyền hình cáp
Khu vực ngoài trời
- Sân
- Vườn
Giặt ủi
- Máy sấy
Tiện nghi
- Máy điều hòa nhiệt độ
- Hệ thống sưởi ấm
Thú nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Dịch vụ và tiện nghi
- Bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo
Trang thiết bị an toàn
- Không có thông tin về m áy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
- Có máy báo khói (chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú)
Phí & Chính sách
Đặt cọc có thể hoàn tiền
- Đặt cọc Bồi thường: 200.00 USD mỗi lần lưu trú
Chính sách
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard
Câu hỏi thường gặp
Cottage này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Cottage này có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại cottage này
Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 20:00. Giờ trả phòng là 10:00.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Lookout Payson và khu vực lân cận?
Lookout Payson có vườn.
Lookout Payson có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?
Có, nhà bếp còn được trang bị lò nướng bánh mì, dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa và lò vi sóng.
Lookout Payson có không gian ngoài trời riêng hay không?
Có, cottage này có sân.
Khu vực quanh Lookout Payson như thế nào?
Lookout Payson nằm cách Rancho Tonto Catch-A-Trout chỉ khoảng 16 phút đi bộ.