Welwyn Garden City
Hạng nơi lưu trú: 2
Khách sạn tại Welwyn Garden
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Welwyn Garden City





Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Welwyn Garden với kỳ lưu trú tại Welwyn Garden City.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Đậu xe miễn phí
- Có nôi/cũi
- Không hút thuốc
Các tiện nghi chính (2)
Các tiện nghi chính (2)
- Phục vụ bữa sáng
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Hampstead Britannia Hotel
Camden
Hampstead Britannia Hotel
Camden
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Bar
6.2 trên 10, Tốt, 1.001 nhận xét
6,2
Tốt
1.001 nhận xét
Giá hiện tại là 1.887.635 ₫
1.887.635 ₫
Tổng 2.265.162 ₫
bao gồm thuế & phí
27/09 - 28/09

Novotel London Brentford
Brentford
Novotel London Brentford
Brentford
- Hồ bơi
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
8.8 trên 10, Xuất sắc, 1.035 nhận xét
8,8
Xuất sắc
1.035 nhận xét
Giá hiện tại là 2.497.486 ₫
2.497.486 ₫
Tổng 2.996.983 ₫
bao gồm thuế & phí
11/10 - 12/10

The Bridge House Hotel
Reigate
The Bridge House Hotel
Reigate
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
5.6 trên 10, 835 nhận xét
5,6
835 nhận xét
Giá hiện tại là 1.244.097 ₫
1.244.097 ₫
Tổng 1.592.444 ₫
bao gồm thuế & phí
27/09 - 28/09

voco Letchworth Hall by IHG
Letchworth
voco Letchworth Hall by IHG
Letchworth
- Spa
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
7.6 trên 10, Tốt, 630 nhận xét
7,6
Tốt
630 nhận xét
Giá hiện tại là 2.734.457 ₫
2.734.457 ₫
Tổng 3.281.349 ₫
bao gồm thuế & phí
16/10 - 17/10

ibis London Elstree Borehamwood
Borehamwood
ibis London Elstree Borehamwood
Borehamwood
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
8.4 trên 10, Rất tốt, 1.002 nhận xét
8,4
Rất tốt
1.002 nhận xét
Giá hiện tại là 1.306.824 ₫
1.306.824 ₫
Tổng 1.568.188 ₫
bao gồm thuế & phí
04/10 - 05/10

Maitrise Hotel Maida Vale
Camden
Maitrise Hotel Maida Vale
Camden
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Có phòng thông nhau
- Máy điều hòa
6.8 trên 10, Tốt, 1.002 nhận xét
6,8
Tốt
1.002 nhận xét
Giá hiện tại là 3.088.026 ₫
3.088.026 ₫
Tổng 3.705.631 ₫
bao gồm thuế & phí
20/10 - 21/10

Ramada by Wyndham London North M1
London
Ramada by Wyndham London North M1
London
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
6.4 trên 10, Tốt, 1.001 nhận xét
6,4
Tốt
1.001 nhận xét
Giá hiện tại là 1.103.250 ₫
1.103.250 ₫
Tổng 1.323.900 ₫
bao gồm thuế & phí
27/09 - 28/09

Savera Hotel South Ruislip
Nam Ruislip
Savera Hotel South Ruislip
Nam Ruislip
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
8.0 trên 10, Rất tốt, 1.002 nhận xét
8,0
Rất tốt
1.002 nhận xét
Giá hiện tại là 1.751.144 ₫
1.751.144 ₫
Tổng 2.101.373 ₫
bao gồm thuế & phí
27/09 - 28/09

Felbridge Gatwick Hotel & Spa
East Grinstead
Felbridge Gatwick Hotel & Spa
East Grinstead
- Hồ bơi
- Spa
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
8.8 trên 10, Xuất sắc, 1.002 nhận xét
8,8
Xuất sắc
1.002 nhận xét
Giá hiện tại là 2.294.203 ₫
2.294.203 ₫
Tổng 2.753.043 ₫
bao gồm thuế & phí
18/10 - 19/10

London Chigwell Prince Regent Hotel, BW Signature Collection
Woodford Bridge
London Chigwell Prince Regent Hotel, BW Signature Collection
Woodford Bridge
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
7.4 trên 10, Tốt, 778 nhận xét
7,4
Tốt
778 nhận xét
Giá hiện tại là 1.934.100 ₫
1.934.100 ₫
Tổng 2.320.920 ₫
bao gồm thuế & phí
27/09 - 28/09
Thông tin về khu vực này

Stanborough Rd, Welwyn Garden City, Hertfordshire, AL8 6DQ
Lân cận
- Công viên Stanborough - 9 phút đi bộ - 0.8 km
- Nhà hát Barn - 14 phút đi bộ - 1.2 km
- Phòng triển lãm New Maynard - 3 phút đi xe - 1.7 km
- RollerCity - 3 phút đi xe - 1.7 km
- Rạp chiếu phim Campus West - 3 phút đi xe - 1.7 km
Đi lại
- Cách Sân bay London (LCY-Sân bay Luân Đôn City) 71 phút lái xe, khoảng 65 km
- Cách London (LTN-Sân bay Luton) 34 phút lái xe, khoảng 20,3 km
- Cách Sân bay London (STN-Sân bay Stansted) 55 phút lái xe, khoảng 49,1 km
- Cách Sân bay Heathrow (LHR) 71 phút lái xe, khoảng 57,8 km
- Cách Ga Welwyn Garden City 15 phút đi bộ, khoảng 1,3 km
- Cách Ga Hatfield 4 phút lái xe, khoảng 4,8 km
- Cách Ga Bắc Welwyn 6 phút lái xe, khoảng 4,9 km
Nhà hàng
- McDonald's - 16 phút đi bộ
- Starbucks - 14 phút đi bộ
- Costa Coffee - 13 phút đi bộ
- Caffè Nero - 14 phút đi bộ
- KFC - 12 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
Welwyn Garden City
- Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Welwyn Garden với kỳ lưu trú tại Welwyn Garden City.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 120 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Giờ nhận phòng bắt đầu từ 15:00
- Giờ trả phòng là 12:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Ăn uống
- Có phục vụ bữa sáng (phụ phí)
Dịch vụ
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
Cơ sở, tiện nghi
- Năm xây dựng 1999
Hỗ trợ người khuyết tật
- Thang máy
Tiện nghi phòng
Cho giấc ngủ ngon
- Nôi (cũi)/giường cho trẻ sơ sinh
Phí & Chính sách
Chính sách
Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Diners Club
Câu hỏi thường gặp
Welwyn Garden City có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Welwyn Garden City
Bạn có thể nhận phòng từ 15:00. Giờ trả phòng là 12:00.
Có sòng bạc tại Welwyn Garden City không?
Không, Khách sạn không có sòng bạc, nhưng Sòng bạc Grosvenor chỉ cách khoảng 21 phút đi xe.
Khu vực quanh Welwyn Garden City như thế nào?
Welwyn Garden City chỉ cách Công viên Stanborough chừng 10 phút đi bộ và Nhà hát Barn 13 phút đi bộ.